• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N78

Status
Không mở trả lời sau này.

demo_13

thật ra mình viết nhầm dù thay phím 3 = đa phương tiện rồi nhưng vẫn ko được bạn ạ chứ ko phải mình ko đọc còn việc bác nào nóng thì mình ko wan tâm cũng chăng thèm đọc của những người nóng tính vậy đâu

sao lại thay 3 = đa phương tiện:-/ , phải ấn tổ hợp 4 phím : * + 3 + multimedia (nút màu bạc) + nguồn mới được chứ :-?

vuvantuan59

Viết rõ ràng ở trên , ko đọc mà hỏi thì pác ấy hơi nóng cũng ko phải lạ :D
Có cách nào coi file flash nặng tầm 1.29mb trở lên dc ko anh em , hồi đó firm 12 cài dc bản flashlite 3 developer , coi êm file những 2mb , giờ firm 21 ko cho cài nữa , coi bằng mặc định của máy file 1.29mb mà dc chút là báo ko đủ bộ nhớ :
mình dùng Fw21 vẫn dùng flash2.1 của máy coi fim quảng cáo của máy nặng 2.3 mb có sao đâu ! Huống chi flash 3.0 !

|
Posted via Mobile Device

mdapro

sao lại thay 3 = đa phương tiện:-/ , phải ấn tổ hợp 4 phím : * + 3 + multimedia (nút màu bạc) + nguồn mới được chứ :-?
thank bạn mình đã làm được , nhưng vẫn ko cài được ứng dụng nào cứ hiện ra rồi biến mất :((
Bó tay với ông, ko đọc cái gì tôi viết ở trên à? Ông thay phím 3 bằng phím media cho tôi nhờ!!!
bạn này bạn bảo tôi vậy đấy vậy còn ra vẻ hiểu biết mắng người

Chỉnh sửa cuối:

demo_13

thank bạn mình đã làm được , nhưng vẫn ko cài được ứng dụng nào cứ hiện ra rồi biến mất :((
vấn đề của bạn lạ nhỉ :-? , bạn thử vào : quản lý ứng dụng - cài đặt - cài đặt phần mềm - chọn tất cả xem . Máy bạn đã hack chưa ? nếu chưa thì thử hack xem có cài được phần mềm ko ?

mdapro

vấn đề của bạn lạ nhỉ :-? , bạn thử vào : quản lý ứng dụng - cài đặt - cài đặt phần mềm - chọn tất cả xem . Máy bạn đã hack chưa ? nếu chưa thì thử hack xem có cài được phần mềm ko ?

tất nhiên mình đã đặt chế độ đó .Mà ko cài được ưng dụng thì hack phone kiểu j` mà` mọi người cứ bảo hack phone chứ haizzzzzzzzzz

haininh

cho mình hỏi tý nhé.cài đặt cái khi mà mình gửi tin nhắn đi thì nó rung máy phản hồi báo đã gửi đi thì mình vào đâu cài đặt nhỉ mình tim nhưng không thấy
chỉ cho mình với.thank

haininh

cho mình hỏi tý nhé.cài đặt cái khi mà mình gửi tin nhắn đi thì nó rung máy phản hồi báo đã gửi đi thì mình vào đâu cài đặt nhỉ mình tim nhưng không thấy
chỉ cho mình với.thank

vuvantuan59

chỉ cho mình với.thank

Làm gì có chế độ đấy bạn ơi ! nokia không có loại nào như vậy luôn !
Posted via Mobile Device

melpath

Product code: 0548612 cho chọn ngôn ngữ tiếng Việt và Anh hay tiếng chĩ tiếng Việt?

LeMyChinh

Product code: 0548612 cho chọn ngôn ngữ tiếng Việt và Anh hay tiếng chĩ tiếng Việt?

theo mình nghĩ tiếng anh thì Product code nào cũng có vì nó là mặc định thì phải.nên chắc là cả việt và anh thui bạn ah.(nếu Product code: 0548612 là của việt nam nhé):))

prado7

Hi.. Mình chưa hack phone và cũng không muốn hack lắm, tuy nhiên qua sử dụng mình thấy phần mềm nghe nhạc sẵn có trên N78 chưa thật sự tiện dụng, ví như mình muốn chọn một folder và nghe cả folder đó, hoặc add folder thành 1 playlist thì phần mềm đều không đáp ứng được, chỉ có thể nghe từng bài, hoặc chọn những bài muốn nghe trong list tất cả những bài hát có trên thẻ nhớ :( Mình muốn hỏi các bạn là nên dùng phần mềm nào khác thay thế, chất lượng âm thanh tốt và quản lí file cũng tốt, TTPod thì máy mình không hack nên không cài được, cảm ơn các bạn rất nhiều :)

vuvantuan59

Hi.. Mình chưa hack phone và cũng không muốn hack lắm, tuy nhiên qua sử dụng mình thấy phần mềm nghe nhạc sẵn có trên N78 chưa thật sự tiện dụng, ví như mình muốn chọn một folder và nghe cả folder đó, hoặc add folder thành 1 playlist thì phần mềm đều không đáp ứng được, chỉ có thể nghe từng bài, hoặc chọn những bài muốn nghe trong list tất cả những bài hát có trên thẻ nhớ :( Mình muốn hỏi các bạn là nên dùng phần mềm nào khác thay thế, chất lượng âm thanh tốt và quản lí file cũng tốt, TTPod thì máy mình không hack nên không cài được, cảm ơn các bạn rất nhiều :)

Theo mình thì bạn nên hack phone để tận dụng tối đa của máy.
Như bạn nói thì mình không thấy chính xác lắm ! Mình chịu khó tạo danh sách nhạc là được .Nghe qua nhiều chương trinh nghe nhạc thấy của máy là ít phiền phức nhất lại có thể phát qua FM.

bPosted via Mobile Device

hit

Mình đang dùng N78.mấy bữa nay cài 1 số pm như X-flore, LCG Jukebox v2.4,SmartMV 4.1 và đồng thời bị một bệnh là không nhận được tin nhắn. mặc dù đã reset cài lại tất cả vẫn vậy, ở góc màn hình cạnh cột pin có hiện hình 1 lá thư màu xanh ,các máy gửi thư cho mình đều báo lại là đã nhận được mới đau chứ.Các Bro chỉ giáo cho mình với, chắc chết mất mình là tín đồ SMS mà giờ chỉ muốn đập cái may đi thôi.đã tốn rất nhiều tiền thử đi thử lại rồi.Anh em ra tay cứu nhân độ thế nhé.mình cài F-secur nhưng báo không có VR

vuvantuan59

Mình đang dùng N78.mấy bữa nay cài 1 số pm như X-flore, LCG Jukebox v2.4,SmartMV 4.1 và đồng thời bị một bệnh là không nhận được tin nhắn. mặc dù đã reset cài lại tất cả vẫn vậy, ở góc màn hình cạnh cột pin có hiện hình 1 lá thư màu xanh ,các máy gửi thư cho mình đều báo lại là đã nhận được mới đau chứ.Các Bro chỉ giáo cho mình với, chắc chết mất mình là tín đồ SMS mà giờ chỉ muốn đập cái may đi thôi.đã tốn rất nhiều tiền thử đi thử lại rồi.Anh em ra tay cứu nhân độ thế nhé.mình cài F-secur nhưng báo không có VR

Xóa phần mềm diệt virut đi là ok !

Posted via Mobile Device

haininh

có ai cài được full game ngage cho n78 v21 chưa giúp mình với nhé
thank

Status
Không mở trả lời sau này.