• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N81 - N81 8GB.

Status
Không mở trả lời sau này.

IPHONE12

HONGNHATTAM THÂN MẾN.MÌNH CHỈ CHO BẠN CÁCH NÀY.KHÔNG BÍT CÓ PHẢI KHÔNG? NHƯNG BẠN CỨ LÀM THỬ.OK. TRƯỚC TIÊN BẠN VÀO PHẦN CÀI DẶT TIN NHẮN.RÙI TÌM TỚI MỤC CÀI DẶT.RÙI CHỌN BỘ NHỚ LƯU.CHỌN LƯU VAO THẺ NHỚ.RUI THOÁT RA.BẮN LẠI 1DOAN AVI KHÁC.RÙI CẬU SEVE.XEM CÓ DƯỢC KHÔNG?NẾU KHÔNG DƯỢC BẠN DỪNG CHƯỞI MÌNH NHÉ.OK.

vandunga3

Posted via Mobile Deviceup up nao.o vinh co cho nao ban vo n81 8g ko may a

Em thấy vỏ N81 nó đinh vào thân máy như thế thì khó thay lắm
Trc trong topic này có bác post ảnh vỏ N81 xanh đỏ, đem thay vào làm mất giá trị máy
Em ở HN, bữa nọ đi dán màn hình thì lão chủ hàng xì ra con N81 màn hình và bàn phím đc ốp vỏ vàng hoa văn trang nhã trông tít phết. Giá cả tầm 100k thì phải

hugdajkaz

Em thấy vỏ N81 nó đinh vào thân máy như thế thì khó thay lắm
Trc trong topic này có bác post ảnh vỏ N81 xanh đỏ, đem thay vào làm mất giá trị máy
Em ở HN, bữa nọ đi dán màn hình thì lão chủ hàng xì ra con N81 màn hình và bàn phím đc ốp vỏ vàng hoa văn trang nhã trông tít phết. Giá cả tầm 100k thì phải

Hay quá, HN chỗ nào bác chỉ e với;);) máy e dạo này xước ghê quá:(

nhockcon

cho em hỏi khi cài ứng dụng cho n81 2GB báo lỗi tập tin ứng dụng. máy đã được hack. như vậy là lỗi gì?

master_xo

ứng dụng nào cũng lỗi, hay chỉ 1 ứng dụng bị lỗi. Nếu ứng dụng nào cũng bị lỗi thì bạn nên format lại máy đib-)

nhockcon

thế vậy thì do máy rồi. vì các ứng dụng cài tốt trên dòng máy 3rd. Thanks all

canhma

tại sao mình vừa mua N81 , sao khi trượt lên màn hình nó rất lung lay ko chắc chắn vậy , cái nắp ỡ phía sau cũng thế , rất lung lay ko chắc chắn , có phải mình mua nhầm hàng lỏm ko , minh mua ỡ TGDD mà , làm sao đễ N81 của mình chắc chắn hơn

i_love_baby387

tại sao mình vừa mua N81 , sao khi trượt lên màn hình nó rất lung lay ko chắc chắn vậy , cái nắp ỡ phía sau cũng thế , rất lung lay ko chắc chắn , có phải mình mua nhầm hàng lỏm ko , minh mua ỡ TGDD mà , làm sao đễ N81 của mình chắc chắn hơn

Nếu máy mới thì nên xem lại! Còn nếu đã qua sử dụng thì là bình thường! Các máy trượt của Nokia đa phần đều bị thế cả:( Mang ra hàng nhờ mấy anh thợ chỉnh mấy cái ốc là đỡ

sonkiuno1

em cũng bị thế chắc là do bây giờ nó làm thế thôi cầm máy mà cứ như no sắp rơi ra khỏi tay mình không bằng ấy , may mà vừa mới hack đc con máy nên giờ cài sis ngon lành cành đào hihi

canhma

mình mua ở thế giới di động , máy trong hộp luôn , mình có hỏi mấy anh nhân viên của thế giới di động , ãnh nói cái nào cũng giống nhau hết , sao lạ vậy , nắp lung lay ko chắc chắn chút nào , giờ làm sao , giúp mình nhé

hugdajkaz

mình mua ở thế giới di động , máy trong hộp luôn , mình có hỏi mấy anh nhân viên của thế giới di động , ãnh nói cái nào cũng giống nhau hết , sao lạ vậy , nắp lung lay ko chắc chắn chút nào , giờ làm sao , giúp mình nhé

Máy này nó thế rồi bạn ạ , chỉ có lung lay ít hay nhiều thôi, ở đây ai dùng n81 đều như vậy cả, bạn cứ yên tâm nhá :) :)

uSh3r

.....ai chỉ dùm cách xử lý cho con N81-2gb nay cái.....vào gallery xem ảnh thì ko thấy ảnh đâu, mặc dù trong thẻ nhớ có....tiếp nữa là vào music player refrest mãi cũng chả có bài nào....tiếp nữa....vào thay đổi themes thì tự nhiên em nó khởi động lại....:(

IPHONE12

em cũng bị thế chắc là do bây giờ nó làm thế thôi cầm máy mà cứ như no sắp rơi ra khỏi tay mình không bằng ấy , may mà vừa mới hack đc con máy nên giờ cài sis ngon lành cành đào hihi

Posted via Mobile Device

Auto

Ch0 mình hỏi xíu nha.
4câu thui à :D
N81 2gb giá công ty nhiu? Giá xách tay nhiu?
N81 8gb giá công ty nhiu? Giá xách tay nhiu?
Hì, hỏi dùm pà dì iu zấu thui ^^!
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.