• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N81 - N81 8GB.

Status
Không mở trả lời sau này.

TomRyan8891_2009

Các bác lòng vòng quá. Em dùng v.21 toàn dùng mặc định của máy. Nâng cấp lên bản mớ chẳng thấy có gì hay hơn cả.
Posted via Mobile Device

Ai bảo bác không có gì mới thế , máy em hack thành công , N81 FW 21.0.010 cái ứng dụng n-gage có màu xanh dương và là hình ô vuông , có phiên bản 1349, sau khi up lên phiên bản 1461 và cài path ( trong diễn đàn có bài hướng dẫn rất chi tiết ), thì chơi được game n-gage full 100% , một sự khác biệt rõ rệt ....

i_love_baby387

Ai bảo bác không có gì mới thế , máy em hack thành công , N81 FW 21.0.010 cái ứng dụng n-gage có màu xanh dương và là hình ô vuông , có phiên bản 1349, sau khi up lên phiên bản 1461 và cài path ( trong diễn đàn có bài hướng dẫn rất chi tiết ), thì chơi được game n-gage full 100% , một sự khác biệt rõ rệt ....

Khôg hiểu ý bạn nói lắm. Mình vẫn chơi full mà. Bạn nâng cấp lên thì bỏ dc tem chơi thử thôi,bằng cách cop file mbm. Chơi full hay khôg chủ yếu là do game bạn ah ( muốn full thì phải xài game đã bơm thuốc của Binpda hay mua key xịn.
Posted via Mobile Device

hoanglongvt18

Àh chính xác đấy
Hồi trc mình xài firm cũ, N-gage cũ nên cứ tưởng bản màu xanh là bản phải có để chơi nên nhỡ tay viết vài bài tuyên truyền. Áy náy wá :-??:-??:-??
Đính chính: các đời N-gage: bản màu vàng (icon hình vuông) -> xanh (icon vuông) -> vàng (icon tròn)
Các firmware từ 20 trở lên thì mặc định là N-gage xanh (icon vuông), muốn chơi thì cài N-gage vàng (icon tròn)

thank các pác nhé. mình chơi full đc rùi.

vandunga3

Có bác nào bị tình trạng khi đang lướt web ấn stop thì thỉnh thoảng bị nhảy ra ngoài ko? Bị thế này khó chịu quá

caongan49

Có bác nào bị tình trạng khi đang lướt web ấn stop thì thỉnh thoảng bị nhảy ra ngoài ko? Bị thế này khó chịu quá

mình cũng vậy a.trứớc đây 81 cũng bị giờ qua 96 cũng bị.có ai bít tại seo hem?

i_love_baby387

Bạn dùng trình mặc định của máy hả? Theo mình thấy trình mặc định của máy xài ko tốt lắm. Lại còn hay bị xung đột phần mềm nữa chứ. Trước mình dính coreplayer,vào trình ưeb là tự out luôn.

Posted via Mobile Device

kevin_fire

các bạn cho mình hỏi cách sử dụng phần mềm quy đổi tiền tệ (converter) có sẵn với...sử dụng máy lâu rồi giờ thấy cái này lại không biết dùng như nào... các bạn hướng dẫn chi tiết giúp với..:|

i_love_baby387

các bạn cho mình hỏi cách sử dụng phần mềm quy đổi tiền tệ (converter) có sẵn với...sử dụng máy lâu rồi giờ thấy cái này lại không biết dùng như nào... các bạn hướng dẫn chi tiết giúp với..:|

Conventer mặc định trog máy đổi dc tiền nhưng ko câp nhật bạn nhé. Có thể đổi độ dài,năng lượng,trọng lượng,diện tích,nhiệt độ...
Cách sử dụng cũng rất dễ,bạn có thể tự mò. Nếu bạn cần pm đổi tiền có thể dùng worldmate hoặc psilocworld traveler.

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

i_love_baby387

Sau khi bảng type bạn chọn currency thì bạn ấn options . Ở môĩ bảng foreign se la tỉ giá của tiền tệ. Lưu tỷ giá xong chọn done là ok
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Devicecho e hỏi có pm nào tắt đèn ở bàn phím ko ah

Mình nghĩ sẽ chẳng có ai điên khùng mà làm ra cái PM tắt đèn bàn phím cả đâu vì tắt đèn bàn phím thì làm sao thấy đường mà thao tác trong bóng tối. Chỉ có PM chỉnh độ sáng và time sáng của màn hình nhằm tiết kiệm pin thôi. Những máy dòng N và E của nokia có cảm biến ánh sáng nên nó chỉ mở đèn bàn phím khi xung quanh bị tối nên cũng giúp tiết kiệm pin rồi đó bạn.

Status
Không mở trả lời sau này.