• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

vuvantuan59

bạn cho hỏi lâu lâu nó bị lâu ko đó bạn à,ko bít co tại fan mềm ko,tính up len v3.1(hiện dang xài 2.0)
Nếu thật sự theo bạn nói thì cò lẽ 1 thoi gian nữa sẽ hư loa lun hả bạn
Loa dưới là tình trạng chung tại vì loa này là loa bass mà !
Up lên FW 31 Đi sẽ đỡ rè hơn !
Posted via Mobile Device

lekhachuy3aa

bạn cho hỏi lâu lâu nó bị lâu ko đó bạn à,ko bít co tại fan mềm ko,tính up len v3.1(hiện dang xài 2.0)
Nếu thật sự theo bạn nói thì cò lẽ 1 thoi gian nữa sẽ hư loa lun hả bạn

Bạn cứ up lên V31 đi rồi xem sao để yên tâm khỏi suy nghĩ lỗi do phần mềm hay phần cứng! Có lẽ 1 thời gian nữa nó sẽ hư loa dưới nếu còn bảo hành thì đem cho care thay. Không có gì phải lo hết.;)

vancopvt

các bác ơi cho em xin ý kiến chút xúi. Em đang đinh lấy một con n82 nhưng không hiểu là thực sự là con này hỗ trợ thẻ nhớ bao nhiêu, search trên google thấy nhiều người bảo là 16 gb, nhưng cũng có những người bảo là 8 gb hoặc 4 gb. Chẳng biết chi nữa. Mọi người đã từng dùng qua xin chỉ giáo nhé. Vs lại thời điểm này theo các bác có nên mua n82 kô. Vì em xác định mua để sài lâu dài nên ...

MinhThang

Manager
các bác ơi cho em xin ý kiến chút xúi. Em đang đinh lấy một con n82 nhưng không hiểu là thực sự là con này hỗ trợ thẻ nhớ bao nhiêu, search trên google thấy nhiều người bảo là 16 gb, nhưng cũng có những người bảo là 8 gb hoặc 4 gb. Chẳng biết chi nữa. Mọi người đã từng dùng qua xin chỉ giáo nhé. Vs lại thời điểm này theo các bác có nên mua n82 kô. Vì em xác định mua để sài lâu dài nên ...

Mình nghĩ mua máy thì còn phụ thuộc vào túi tiền của mỗi người, vì vậy theo mình máy nào cũng tốt cả, còn nếu bạn có khoản tiền kha khá và muốn sài lâu dài, thì nên làm em N97 mình nghĩ bạn sẽ là số 1 ở PV đấy.:D

lekhachuy3aa

Nếu bạn muốn sài lâu dài.Mình nghĩ bạn chịu khó chờ một thời gian nữa xem N97 và N86 có gì hay không? Rồi hãy quyết định mua nhé!

AndyCuong

Supper Moderators

N82 hỗ trợ tốt thẻ nhớ 8G , còn 16G mình chưa có thử vì máy đã bán rùi . bạn có thẻ Mua N82 hoặc N79 dùng thẻ nhớ 8G tốt , N95-8GB thì không có thẻ nhớ ,máy đã hỗ trợ 8G rùi , mà xài thấy rất tốt . không thì Mua N86 hoặc N97 như mà giá cả khá cao .

minju

Thẻ xịn thì vô tư, mình đang xài thẻ 8gb của Sandisk thấy nhanh hơn cả thẻ 2gb đi kèm máy. Còn chọn máy nào thì tùy số tiền bạn bỏ ra, N82 có lẽ là chi phí thấp nhất mà lại ko quá lạc hậu

vancopvt

cám ơn những ý kiến rất hay của mọi người. Thú thực với các bác em còn là sinh viên nên cũng không có nhiều tiền lắm. Đúng là n82 thì chi phí thấp mà lại không lạc hậu nhưng em vốn nghiện cái món phim ảnh nhạc nhẽo và vọc mà dung lượng kèm máy chỉ có 2gb ( bằng con n73 me của em ) nên em quyết định sẽ hỏi giot tinh cay dang để tậu một em n95 8g thôi. Nhưng dù sao cũng chân thành cám ơn những ý kiến đóng góp của mọi người

BuuPhucCT

Well-Known Member
cám ơn những ý kiến rất hay của mọi người. Thú thực với các bác em còn là sinh viên nên cũng không có nhiều tiền lắm. Đúng là n82 thì chi phí thấp mà lại không lạc hậu nhưng em vốn nghiện cái món phim ảnh nhạc nhẽo và vọc mà dung lượng kèm máy chỉ có 2gb ( bằng con n73 me của em ) nên em quyết định sẽ hỏi giot tinh cay dang để tậu một em n95 8g thôi. Nhưng dù sao cũng chân thành cám ơn những ý kiến đóng góp của mọi người

Thẻ nhớ bây giờ rẻ bèo. Nâng cấp thẻ từ 2GB lên 8GB có tốn bao nhiêu tiền đâu trong khi giá của N82 và N95 8GB chênh nhau đến mấy triệu chứ chẳng ít. Bác chịu chơi nhỉ?

vancopvt

Thẻ nhớ bây giờ rẻ bèo. Nâng cấp thẻ từ 2GB lên 8GB có tốn bao nhiêu tiền đâu trong khi giá của N82 và N95 8GB chênh nhau đến mấy triệu chứ chẳng ít. Bác chịu chơi nhỉ?
Posted via Mobile Device xin loi mod em online bang n73 nen ko co tv. That su la minh cung rat thich n82 nhung do dung luong 2gb nen minh moi chon mua n95 8gb. The bro cho em hoi the 8gb cua n82 bg gia bao nhieu va mua o cho nao ha noi.

AndyCuong

Supper Moderators
Posted via Mobile Device xin loi mod em online bang n73 nen ko co tv. That su la minh cung rat thich n82 nhung do dung luong 2gb nen minh moi chon mua n95 8gb. The bro cho em hoi the 8gb cua n82 bg gia bao nhieu va mua o cho nao ha noi.

thẻ nhớ 8gb khoản 320.000Đ à bạn , mình thì thích N95-8G hơn N82 .

khoaman90

đâu. Mình muốn cho nó hiện chế độ ss tự động đó. Ko biết cách làm. Mới chep vô máy mấy cái ss, xem wa hết, mà chưa biết cách sử dụng

lekhachuy3aa

đâu. Mình muốn cho nó hiện chế độ ss tự động đó. Ko biết cách làm. Mới chep vô máy mấy cái ss, xem wa hết, mà chưa biết cách sử dụng

Bạn vào box theme tìm hiểu cách đó. Trong đó chỉ cặn kẽ lắm!

các bạn ơi cho mình hỏi sao minh cài game n-gage cho N82 v31.0.016 khi chơi nó báo lỗi erro jì đó mãi thế,trò nào cũng vậy hết,máy của mình đã hack bằng helox jì đó,xin giúp đỡ,thanks nhìu

Ntv_79

Bạn vào theme, chọn xuống mục screensaver, chọn Hình động, rồi chọn file flash. Vậy là OK, nhưng hình như nó chỉ được 60 giây, sau đó là mặc định. Bạn có thể xem trước bằng cách chọn preview

phuong98a

tự nhiên mấy hôm nay ( trước ko bị như vậy ) trong list nhạc bài hát của mình nó lại update mấy cái file của vietmap là sao ( mấy cái đọc chỉ đường như: đang dò tín hiệu GPS ..cả tiếng anh lẫn tiếng việt tiếng trung)
Bây giờ phải làm thế nào để bỏ những cái đấy mà ko phải xoá vietmap
- Mình nghe nhạc được độ 1h là tự nhiên máy nó đơ luôn ko thao tác được và cũng ko nghe được. bấm nút nguồn để tắt cũng ko được mà phải tháo pin ra vậy là sao và cách khắc phục như nào
- Mình cài game câu cá trước chạy bình thường nhưng dạo này chơi được 1 tí là nó báo lỗi và bị out tại sao vậy

Status
Không mở trả lời sau này.