• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

ahgnaoh_h2t

aj co pm lich van njen java up len day cho e xjn. e dung n82 e mun tjm pm java cho thang e ma ko bjt o dau bac nao bjt up dum e voj. thanks!

Thành viên cấp 3 rồi mà nhìn chữ nghĩa kìa,ý thức không bằng người mới đăng kí.Cái bác cần đây,là ứng dụng Java

dkh_0211

em có tí niềm vui từ care, muốn chia sẻ cùng các bác.
chả là thế này, con n82 của em mua được gần năm, đầu tháng tới là hết bảo hành rồi. dùng mãi k sao,cuối tuần trước em k may "áp nhẹ" mông :D vào cái mẹt em í, lấy vội lên coi thì mọi cái k sao,trừ màn của em í có 1 đốm điểm chết (như bông hoa lun, đủ màu).sang hôm sau xuất hiện thêm 1 sọc ngang màu đen. em nghĩ quả này phải thay bồ rồi. đắn đo mãi e qd lên care, vì thấy từ trước đến giờ nhiều bác lên care mà toàn vớ phải cục tức nên cũng chán,nhưng vẫn quyết mang lên xem cái "care" mặt mũi thế nào.cần thì đôi co tí cho xôm.thế là chiều nay em mang ra care ở 18 điện biên phủ (hanoi).đến lấy số rồi đến lượt thì đưa máy cho 1 em để kiểm tra, em chỉ bảo "em xem cái màn hình sao mà tự nhiên nó thế"rồi em bảo em chờ chút, 1 tí cái em ra,em bảo màn của anh phải thay, anh chờ chút,rồi em chờ khoảng 1 tiếng thì có em khác gọi tên mình ra lấy máy, oh cái gì thế này, màn lại ngon như xưa, em ấy bảo xong rồi anh à.thế là em về (bước nhanh chút kẻo nó gọi lại đòi tiền) thế là giờ con bồ của em lại mới như xưa, nhìn thích thế, hehe.
---->> em thấy nokia care được đó chứ,thái độ tốt, mà sao thay màn cho mình nó k kì kèo khó khăn, hay đòi tiền nhỉ, hơi lạ
ps: các em ở đấy xinh lém, có mỗi em đứng cửa mặc áo dài xanh là hơi xấu thôi.

MinhThang

Manager
em có tí niềm vui từ care, muốn chia sẻ cùng các bác.
chả là thế này, con n82 của em mua được gần năm, đầu tháng tới là hết bảo hành rồi. dùng mãi k sao,cuối tuần trước em k may "áp nhẹ" mông :D vào cái mẹt em í, lấy vội lên coi thì mọi cái k sao,trừ màn của em í có 1 đốm điểm chết (như bông hoa lun, đủ màu).sang hôm sau xuất hiện thêm 1 sọc ngang màu đen. em nghĩ quả này phải thay bồ rồi. đắn đo mãi e qd lên care, vì thấy từ trước đến giờ nhiều bác lên care mà toàn vớ phải cục tức nên cũng chán,nhưng vẫn quyết mang lên xem cái "care" mặt mũi thế nào.cần thì đôi co tí cho xôm.thế là chiều nay em mang ra care ở 18 điện biên phủ (hanoi).đến lấy số rồi đến lượt thì đưa máy cho 1 em để kiểm tra, em chỉ bảo "em xem cái màn hình sao mà tự nhiên nó thế"rồi em bảo em chờ chút, 1 tí cái em ra,em bảo màn của anh phải thay, anh chờ chút,rồi em chờ khoảng 1 tiếng thì có em khác gọi tên mình ra lấy máy, oh cái gì thế này, màn lại ngon như xưa, em ấy bảo xong rồi anh à.thế là em về (bước nhanh chút kẻo nó gọi lại đòi tiền) thế là giờ con bồ của em lại mới như xưa, nhìn thích thế, hehe.
---->> em thấy nokia care được đó chứ,thái độ tốt, mà sao thay màn cho mình nó k kì kèo khó khăn, hay đòi tiền nhỉ, hơi lạ
ps: các em ở đấy xinh lém, có mỗi em đứng cửa mặc áo dài xanh là hơi xấu thôi.

Mình chưa đến care bao giờ xong nghe anh em nói đủ điều về care, đây là lần đầu nghe bạn nói về Care đẹp đẽ như vậy, cũng có khả năng là họ đã cải thiện tốt dịch vụ cho khách hàng. Chia vui cùng bạn và hy vong Care Nokia ở đâu cũng vậy.=D>=D>=D>

Hoden

Super V.I.P
Mình chưa đến care bao giờ xong nghe anh em nói đủ điều về care, đây là lần đầu nghe bạn nói về Care đẹp đẽ như vậy, cũng có khả năng là họ đã cải thiện tốt dịch vụ cho khách hàng. Chia vui cùng bạn và hy vong Care Nokia ở đâu cũng vậy.=D>=D>=D>

e cũng vừa vào care hôm thứ 7 lấy thẻ bảo hành nè ..không còn thấy cảnh cải lộn như trứoc nữa....lúc trứoc vô như chợ trời í....dạo này thấy nó nhiệt tình lắm...nhanh và gọn...

anhtuan206

mình cũng chưa lên care của nokia bao giờ cả.nên cũng không rõ trên care họ có thay vỏ hay có pin bán cho mình không nhỉ?máy của mình vỏ cũ quá muốn thay mà không biết trên đó có thay không và giá bao nhiêu?bác nào biết không cho mình biết với?

TraiNgheoHn

mình cũng chưa lên care của nokia bao giờ cả.nên cũng không rõ trên care họ có thay vỏ hay có pin bán cho mình không nhỉ?máy của mình vỏ cũ quá muốn thay mà không biết trên đó có thay không và giá bao nhiêu?bác nào biết không cho mình biết với?

Bạn cứ mang qua care đi,kiểu gì nó chẳng có,hoặc không thì bạn qua tgdd cũng có mà, tất nhiên giá của nó sẽ đắt hơn vỏ lô rất nhiều.

anhtuan206

Bạn cứ mang qua care đi,kiểu gì nó chẳng có,hoặc không thì bạn qua tgdd cũng có mà, tất nhiên giá của nó sẽ đắt hơn vỏ lô rất nhiều.

hôm trước mình có người bạn mang con N81 đi bảo hành,nhờ bạn đó hỏi hộ mà bác ấy không hỏi cho thế mới chán chứ.mà nếu mua ở TGDD thì họ đâu có thay vỏ luôn cho mình đâu?ở đó họ chỉ bán thôi mà.

TraiNgheoHn

Nói chung là bạn phải qua tận nơi bạn hỏi chứ vì ở đây mọi người cũng không để ý hết được đâu nên không phải ai cũng biết. Bạn qua tận nơi hỏi là hay nhất. Giá cả hợp lý thì thay luôn. OK?

ongmhoang

Mình muốn mua n82 topic mình có ai chán dùng thì cho minh biết nhé:) có thể alo trực tiếp cho mình: 0974908567
Thanks!!!!

khoaman90

cho mình hỏi. Mình đang xài N82, tự nhiên ko add được thêm bài hát trong muíc player, Up len firmware V31 cũng bị tình trạng như thế, làm theo hướng dẫn
Vào E:\Private rồi xoá 3 file sau:e:\private\101FFC31\mpxv1.mpd; e:\private\101FFC31\pcv5.mpd; e:\private\101ffca9\harvesterdb.dat
Thoát music và refresh lại.
thì không xóa được. Ai cứu mình với

dragonboy3112

mấy anh ơi cho em hỏi cái này.hix.em mới mua con N82 black nghe đồn là sử dụng ngon lắm nhưng sao em cho nhạc vào thẻ rồi vào ứng dụng nghe nhạc cập nhật nhưng nó ko cập nhật hết tất cả các bài hát mà chỉ được vài bài thôi.em đã thử dùng pc suite nhưng cũng chỉ khá hơn 1 tý thôi chứ vẫn chưa cập nhật hết được:(( mấy anh chỉ em với:|

trunganh0412

ban thu cach tang toc do truy cap Gallery va Music ay,search o topic Nhung thu thuat can thjet cho S60v3 thj faj.To lam theo cach ay vua scan nhanh,laj vua chuan nua
Posted via Mobile Device

Zenki

Super V.I.P
mấy anh ơi cho em hỏi cái này.hix.em mới mua con N82 black nghe đồn là sử dụng ngon lắm nhưng sao em cho nhạc vào thẻ rồi vào ứng dụng nghe nhạc cập nhật nhưng nó ko cập nhật hết tất cả các bài hát mà chỉ được vài bài thôi.em đã thử dùng pc suite nhưng cũng chỉ khá hơn 1 tý thôi chứ vẫn chưa cập nhật hết được:(( mấy anh chỉ em với:|
Bạn thử theo cách này xem hết bệnh không nhé - http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=485820&postcount=626

stolenlove

cho em hỏi cái đèn đỏ đỏ quét mã ô vuông thực tế là như nào cho mấy cái mã vạch chỉ đỏ lòm rồi thôi ai thử quét chưa có ra đc cái gì ko thanks :))

Status
Không mở trả lời sau này.