• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

maiduongchau

cho em hỏi 1 tẹo ==

em mới mua N82 đc ...2 ngày ạ 8-|. có mấy vấn đề như sau bác nào biết thì giúp em với :D
+ e cứ vào bản đồ nghịch vớ vẩn cái xong thoát thì ở fần cột sóng nó có biểu tượng chữ E 8-}. xong thế là đơ máy >>> fải tháo pin ra =((.
+ cho em hỏi hack fone ntnào :-?. e lên goolge đọc mấy 4r thì mỗi nơi khác nhau 1 tý :-?. bây h e fải làm ntnào ạ :d. vs lại hack fone k cẩn thận, lỗi blah blah thì có bị làm sao k ạ @__@
+ mấy cái ổ (C,E) của đt thì xem ở đâu 8-}. e mò mãi k thấy

Em cám ơn

largo_kent

cho em hỏi 1 tẹo ==

em mới mua N82 đc ...2 ngày ạ 8-|. có mấy vấn đề như sau bác nào biết thì giúp em với :D
+ e cứ vào bản đồ nghịch vớ vẩn cái xong thoát thì ở fần cột sóng nó có biểu tượng chữ E 8-}. xong thế là đơ máy >>> fải tháo pin ra =((.
+ cho em hỏi hack fone ntnào :-?. e lên goolge đọc mấy 4r thì mỗi nơi khác nhau 1 tý :-?. bây h e fải làm ntnào ạ :d. vs lại hack fone k cẩn thận, lỗi blah blah thì có bị làm sao k ạ @__@
+ mấy cái ổ (C,E) của đt thì xem ở đâu 8-}. e mò mãi k thấy

Em cám ơn
- Tốt nhất là đừng nghịch vào mấy cái bản đồ mặc định của máy, nếu nghịch bản đồ thì cài vietmap hoặc google map, còn cái cột sóng có biểu tượng chữ E là do máy kết nối qua GPRS nhưng máy bạn chưa đăng kí gprs nên máy ... teo.
- Hackphone cho N82 thì vào mục ứng dụng có hướng dẫn chi tiết đó bạn, hack bằng Hello OX 1.3 là dễ nhất!
- Bạn phải cài một chương trình duyệt file mà thông dụng nhất là X-plore mới xem đc các ổ C, E. bạn tìm trong mục ứng dụng ấy!

maiduongchau

thế nếu không dùng đc có cách nào xóa nó đi không ạ :mad:). nó ở phím tắt bên phải nên thoát ra toàn ấn nhầm T___T
+ có 1 số thư mục ở trong thẻ nhớ chiếm khoảng 200mb :-?. em có thể xóa cái gì và bỏ cái gì ạ @__@

(em mới mua chưa cài cái gì và cũng chưa có ảnh/vid/phần mềm gì đâu ạ :D)

Darkera

bạn vô cài đặt mà chỉnh lại phím tắt để tránh bấm nhầm nữa. cái thẻ gốc nó có sẵn vài ứng dụng trên thẻ. bạn format thẻ cũng được chẳng sao cả.

hoalang

Member
Thắc mắc về fimware N82

các bạn cho mình biết firmware 31.016 cua N82 có gì hay không vậy,nghe nói tốt lắm ,mà không biết có phải vậy ta:-?

nmhoang2201

anh em cho hỏi giờ mua riêng cái mặt trước của n82 nó có bán ko giá cả hàng công ty và hàng lô thế nào.em bị moc chìa kháo va vào làm nứt

cái mặt trước của con N82 của em cũng bị trầy nhiều wa, giờ hem biết có đánh bóng lại đc ko nữa, cái vỏ đen của bác bị vậy ra Hùng Vương mua vỏ lô thay là đc, vỏ bạc mới khó chứ vỏ đen nhìn khó biết vỏ zin hay lô lắm, hồi em mua 1 bộ vỏ bên đó có 100k àh

minh76100

mình chỉ muốn mua cái vỏ mặt trên đây thôi.mà bạn có phai là lytamhoan ko?bạn ở đâu ở hải phòng mình rất mong được giao lưu với bạn.mình có nhiều điều thắc mắc muốn có người chỉ bảo
nick
vi_em_anh_buon84

tuinepa

em mới mua N82

mò cái GPS cả ngày đêm mà ko bít xài như thế nào ?

anh nào đã sử dụng hay bít ,rành về GPS N82 thì chỉ em với

làm sao nhận đc vị trí của mình và hướng dẫn đường đến vị trí khác

em cám ơn nhiêu

@ MOD : em sử dụng chức năng tìm kiếm mà ko đc , nên mới mở topic , nếu có trùng thì xin các anh xóa, và bỏ qua cho em. cám ơn
Cai vmap vao xong chon /diem den>xong nhan dan duong . Thay dieu la lien.

nmhoang2201

Vỏ cty chưa chắc đã rẻ hơn vỏ của em nhá:) đẹp thì như nhau.

vỏ bên care em hỏi giá rồi, 1chai5 lận. Vỏ bác nói 400k mà đẹp như trong care chắc em cũng phải nhờ bác ship cho 1 bộ vào tphcm wa, đang chán bộ vỏ của em wa rồi

maiduongchau

Cho em hỏi bao da của N82 mua ở đâu nhỉ :-? [ em ở Hnội :D ]
hoặc cái bao nào của Nokia cũng đc miễn là vừa N82. :p
giá nữa nhé
Em cám ơn :D

Status
Không mở trả lời sau này.