• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

phuongtuan

To Kojiro : Đã có người up hình lên rồi nha bạn nên mình không up nữa.

To giot_tinh_cay_dang: Bạn có thể tham khảo cách làm của mình là biết có làm được hay không ah :D

To lamnt0702 : Bạn chỉ xem được những cuộc gọi nào là Voice thôi, vì trong đó nó hiện tất cả như SMS, MMS....

To All: Mọi người cùng chia sẻ những gì mình biết. Chúc cả nhà vui vẻ!

lamnt0702

To Kojiro : Đã có người up hình lên rồi nha bạn nên mình không up nữa.

To giot_tinh_cay_dang: Bạn có thể tham khảo cách làm của mình là biết có làm được hay không ah :D

To lamnt0702 : Bạn chỉ xem được những cuộc gọi nào là Voice thôi, vì trong đó nó hiện tất cả như SMS, MMS....

To All: Mọi người cùng chia sẻ những gì mình biết. Chúc cả nhà vui vẻ!

Thì tất nhiên rồi bạn :| SMS với MMS thì lấy đâu ra Duration :))

kiemvuongvn

Chính xác đây là thuộc về dịch vụ của mạng cung cấp. Theo mình thì không có pm nào như thế, bởi luật pháp sẽ không cho phép.

ko có pm là thế nào nhỉ ??

mình thì nghĩ mấy công ty đó muốn giấu số nên nó mới chơi Private thế!

lamnt0702

Tức là sẽ ko có phần mềm nào giúp giấu số hết vì nếu có sẽ bị 1 số người "xấu" dùng phần mềm để làm các việc trái với pháp luật hoặc chí ít là đi chọc phá người khác :)
Công ty nào muỗn giấu số hả bạn???

Zenki

Super V.I.P

Private number trong nước thì mình không nói chứ từ nước ngoài gọi về VN hoặc từ VN gọi đi nước ngoài là chuyện bình thường. Mình ở Thái gọi về VN thì máy người nhận ở VN toàn hiện Private Number và thỉnh thoảng bên VN gọi qua cũng vậy, không có gì đáng quan tâm cho lắm :D

kiemvuongvn

Tức là sẽ ko có phần mềm nào giúp giấu số hết vì nếu có sẽ bị 1 số người "xấu" dùng phần mềm để làm các việc trái với pháp luật hoặc chí ít là đi chọc phá người khác :)
Công ty nào muỗn giấu số hả bạn???

Microsoft ở VN, bữa mình bị lỗi update nhờ nó kiểm tra lại, xong nó gọi hỏi ok chưa mà mình chả thấy số nó đâu cả :-??

Private number trong nước thì mình không nói chứ từ nước ngoài gọi về VN hoặc từ VN gọi đi nước ngoài là chuyện bình thường. Mình ở Thái gọi về VN thì máy người nhận ở VN toàn hiện Private Number và thỉnh thoảng bên VN gọi qua cũng vậy, không có gì đáng quan tâm cho lắm :D

ờ ờ, bữa ông anh bên USA gọi về cũng thế, pótay ko bít gọi lại sao lun :))

hồi bữa nghe nói S-Fone có dịch vụ giấu số thì phải? :-?

lamnt0702

Microsoft ở VN, bữa mình bị lỗi update nhờ nó kiểm tra lại, xong nó gọi hỏi ok chưa mà mình chả thấy số nó đâu cả :-??

:D Bọn này thì ko chấp :)) Bill Gate cơ mà bạn :))

ờ ờ, bữa ông anh bên USA gọi về cũng thế, pótay ko bít gọi lại sao lun :))

hồi bữa nghe nói S-Fone có dịch vụ giấu số thì phải? :-?

Nếu minh ko nhầm thì phải có lý do đặc biệt và được sự đồng ý của phấp luật mới được sử dụng dịch vụ dấu số bạn ạ :) Nếu ko cứ đăng ký mà dùng thì loạn chết :p

mucelago

Active Member
Thông báo tin vui là N82 có thể đã hạck được rồi nhé:) Còn cách hack thì do đại ka tui đang bận đi công tác nên chưa đưa lên được nhưng mà theo "hắn" thì hack rất đơn giản, 1 file cài hack xong luôn cho N96 N82 FW mới:) Sẽ cập nhật lên nhanh nhất có thể:)

Up lên cho bà con thấy. Đang chờ tin của bác Giot Tinh cay Dang đây. Khi nào up lên vậy bác ui anh em chờ từng ngày;;)

lamnt0702

Up lên cho bà con thấy. Đang chờ tin của bác Giot Tinh cay Dang đây. Khi nào up lên vậy bác ui anh em chờ từng ngày;;)

Cái j đến sẽ đến :D Dụng tốc bất đạt mà bác :p Mình cũng đang mong ngóng "đại ka" của bạn Giọt Tình Đắng Cay lắm đây :D

kiemvuongvn

:D Bọn này thì ko chấp :)) Bill Gate cơ mà bạn :))

Nếu minh ko nhầm thì phải có lý do đặc biệt và được sự đồng ý của phấp luật mới được sử dụng dịch vụ dấu số bạn ạ :) Nếu ko cứ đăng ký mà dùng thì loạn chết :p

nó ko muốn ngừi ta bít hay sao ấy :-??

chả bít cái công ty ấy ở đâu :-??

ở đây có ai xài S-Fone ko nhỉ? vào trả lời dùm thử =D>

Dùng S-fone lúc nào hứng thì giấu chứ chả phải pháp luật quy định đâu. Mạng vina cũng có dịch vụ giấu số chết theo yêu cầu của khách hàng, có nghĩa là gọi đi luôn luôn giấu số:D Còn dịch vụ bắt được số giấu mới là hay:) Người nhà bưu điện may ra mới làm được:)

lamnt0702

Dùng S-fone lúc nào hứng thì giấu chứ chả phải pháp luật quy định đâu. Mạng vina cũng có dịch vụ giấu số chết theo yêu cầu của khách hàng, có nghĩa là gọi đi luôn luôn giấu số:D Còn dịch vụ bắt được số giấu mới là hay:) Người nhà bưu điện may ra mới làm được:)

Ặc thằng SFone lại có cả trò này nữa hả,nhỡ đùng SFone để trêu chọc người khác thì làm cách nào :)) Bạn có cách nào để truy được số private mà ko cần ra bưu điện đăng ký ko? :D

NguyenDucDung

Ặc thằng SFone lại có cả trò này nữa hả,nhỡ đùng SFone để trêu chọc người khác thì làm cách nào :)) Bạn có cách nào để truy được số private mà ko cần ra bưu điện đăng ký ko? :D

thì người bị trêu....bực mình thôi ;;) thực ra ở VN mình thấy "trò" dấu số không có phổ biến, nhưng ví dụ ở Czech thích thì dấu :D, đôi khi bị ai đó dấu số cũng....bực mình :D

Mạng vina 250K, mobile 200K tìm google nhiều người nhận làm lắm nhưng uy tín thì không biết thế nào:D Quen người làm trong mạng thì dễ thôi.

kiemvuongvn

bro giờ mới bít à? S-Fone có trò này lâu rùi mà?? :D

kiemvuongvn

Tại mình chưa dùng SFone bao h :D chung thân Mobi với Viettel thôi bạn ạ :p

mình thì từ khi mua dt xài chỉ 1 số Mobi => 0909... ;))

S-Fone thì ko xài mà bít thôi ^^

à cho mình hỏi mấy bro pin xài được bao lâu thế??

ko bít con N82 xài lâu ko, vì mình mới mua nên ko bít thế nào nữa?

03040808

Xin chào các Bác , mình là mem mới, mình muốn nhờ các bác tư vấn giùm mình la N82 silver va N82 black , màu nào dẹp vậy các bác , các bác có thể cho mình biết một số cảm nhận của các bác về 2 màu này ,dộ bền ......... Và mình nên mua màu nào vậy các bác. Mình thấy các bác nhận xét N82 tốt quá , mình cũng thích , nên tính mua thêm , nhung chưa biết màu nào tốt , vì màu nào cũng dẹp, cũng hay. Mong nhận dc ý kiến của các bác. Thanks. :-?

Status
Không mở trả lời sau này.