• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N95 - N95 8GB

Status
Không mở trả lời sau này.

kennh0x

hôm trước mình có Up Fireware RM-320 cho bạn , bạn tải về sữa tên thư mục thành RM-320 chép vào đường dẫn C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-320

bạn mở Phoenix 2009 lên coi , có phải là có code tiếng việt rùi đó .

anh em sao em không thấy nó ghi code tv vậy.nó hiện code của UKRANE.vậy đâu phải bản tv đâu phải không anh.em chưa dám up

truongquangphuc

N95-1 của mình ko bít sao dạo này trượt lên thì màn hình đen thui,ko trượt thì vẫn xài bình thường,trượt xuống xài cũng bình thường, ko bít có phải hư cáp nguồn ko nữa. Ai bít chỗ nào thay rẽ chỉ em với nhá. TP HCM nhá!

AndyCuong

Supper Moderators
anh em sao em không thấy nó ghi code tv vậy.nó hiện code của UKRANE.vậy đâu phải bản tv đâu phải không anh.em chưa dám up

Sory , mình Up nhầm rùi , hình như không phải là fireware tiếng việt .
vậy bạn download fireware từ link này thử xem http://rapidshare.com/files/191265554/RM-320_APAC_31.0.015_v6.0_APAC.exe

bạn vào link này xem nhé ! http://gsm.zaxocenter.com/z_n95_1_2_8gb.htm

link download RM-320 ngôn ngữ Việt Nam
http://www.mediafire.com/?ngmmzmmozyn

Chỉnh sửa cuối:

truongquangphuc

N95-1 của mình ko bít sao dạo này trượt lên thì màn hình đen thui,ko trượt thì vẫn xài bình thường,trượt xuống xài cũng bình thường, ko bít có phải hư cáp nguồn ko nữa. Ai bít chỗ nào thay rẽ chỉ em với nhá. TP HCM nhá!

Có ai giúp với nèo!

tun82

cái biễu tượng ô vuông ,và hình tròn nằm bên trái chữ APP có thế khác phục đc ko ? Cái icon nhõ xíu nhìn kỳ wá , cái n95 8gb của thằng bạn icon to lắm ,và k có biễu tượng đó
có fãi do FW k ?

i_love_baby387

cái biễu tượng ô vuông ,và hình tròn nằm bên trái chữ APP có thế khác phục đc ko ? Cái icon nhõ xíu nhìn kỳ wá , cái n95 8gb của thằng bạn icon to lắm ,và k có biễu tượng đó
có fãi do FW k ?

đó là icon báo nhưng chương trình đó đang chạy! Bạn thoát hẳn ra thì chúng sẽ mất! Theo mình nhớ là không có cách bỏ chúng đâu! bạn úp Firm mới thì may ra mất:D

HOTUANHOANG

Máy, nhưng nên dùng cách 4ngón!
Thẻ thì lên pc or 4mat trên đt luôn cũng đc!
4mat máy bằng cách: tắt nguồn, ấn và giữ 3phím "3, gọi, *" rồi ấn và giữa tiếp nút nguồn đến khi khởi động xong!
Posted via Mobile Device

thế 4mat thẻ trên pc
thì mấy cái folder tạo lại = cách nào vậy bạn nhiều quá ko biết cái nào với cái nào

ThAngNgO_

thế 4mat thẻ trên pc
thì mấy cái folder tạo lại = cách nào vậy bạn nhiều quá ko biết cái nào với cái nào

tốt hơn là kiếm 1 cái gốc save lại trên PC phòng phi 4mat cần sài, đó là data map và vài thứ cần thiết, nếu ko có thì khi 4mat sẽ ko có data đó :D

HOTUANHOANG

tốt hơn là kiếm 1 cái gốc save lại trên PC phòng phi 4mat cần sài, đó là data map và vài thứ cần thiết, nếu ko có thì khi 4mat sẽ ko có data đó :D

nếu mình 4mat rồi tự tạo lại = tay đc ko vậy :D
nhưng mà ko biết cái nào gốc với cái nào không gốc nữa @@

Kojiro

Super V.I.P
có fãi do FW k ?

Máy bạn phải hack rồi làm thử theo cách này nhé, mình test ok trên N95 thường. Cái này là do fw người ta tiết giảm thôi :)

Link: http://pdaviet.net/showpost.php?p=454177&postcount=495

MrSang5800

mấy pro cho e hỏi có ông anh sài n95 nhưng khi quay video khoảng 15 giây là nó giật đứng lại và sao đó nó mới quay tiếp là sao hả
sao không ai giúp mình vậy, bùn quá:(:)(:)((

Kojiro

Super V.I.P
mấy pro cho e hỏi có ông anh sài n95 nhưng khi quay video khoảng 15 giây là nó giật đứng lại và sao đó nó mới quay tiếp là sao hả
sao không ai giúp mình vậy, bùn quá:(:)(:)((

Máy mình đôi lúc cũng bị thế? Ko biết sao luôn, lúc bị lúc ko :(

lephunghien

n95 fw 31.0.017 thì cài bản ngate nào hả các bác? Em đang ko chơi được game ngate.--)--))bùn

trungcyber

Cho em hỏi là : em có sử dụng cách tăng tốc cho trình nghe nhạc mặc định của máy N95 8GB mà mấy bác trên diễn đàn chỉ, nhưng mà kể từ đó dù cho em có chép nhạc vào đúng folder E:/Sounds/Digitals thì trình nghe nhạc vẫn ko dò ra được ---> Xem như là bỏ cái trình nghe nhạc mặc định lun :( . Chỉ em cách khắc phục với.

Còn 1 vấn đề về Ngage nữa : là mấy game em cài vào sau 1 thời gian đầu ko bị gì, thì nó tự động biến mất nhấp vào chơi thì cứ hiện thông báo "Game not found on memory card". Em đã thử cài lại nhưng vẫn bị tình trạng tương tự. Hem bít làm sao đây!

Chỉnh sửa cuối:

HOTUANHOANG

Cho em hỏi là : em có sử dụng cách tăng tốc cho trình nghe nhạc mặc định của máy N95 8GB mà mấy bác trên diễn đàn chỉ, nhưng mà kể từ đó dù cho em có chép nhạc vào đúng folder E:/Sounds/Digitals thì trình nghe nhạc vẫn ko dò ra được ---> Xem như là bỏ cái trình nghe nhạc mặc định lun :( . Chỉ em cách khắc phục với.

Còn 1 vấn đề về Ngage nữa : là mấy game em cài vào sau 1 thời gian đầu ko bị gì, thì nó tự động biến mất nhấp vào chơi thì cứ hiện thông báo "Game not found on memory card". Em đã thử cài lại nhưng vẫn bị tình trạng tương tự. Hem bít làm sao đây!

sau khi chép thêm nhà thì bạn vào điện thoại để cập nhật ( làm mới lại danh sách bài hát ) thử xem

Status
Không mở trả lời sau này.