• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N96

gavuotngucdaohoa

Có ai có thể giúp minh.con 96 của mình bị làm sao í máy đả hack rùi sau khi hack mỗi lần khởi động lại máy nó đều nổi giòng chử application closed. bực hết cả mình nhưng ma chưa hiểu gì về diện thoại cho lắm đành ...

caongan49

Có ai có thể giúp minh.con 96 của mình bị làm sao í máy đả hack rùi sau khi hack mỗi lần khởi động lại máy nó đều nổi giòng chử application closed. bực hết cả mình nhưng ma chưa hiểu gì về diện thoại cho lắm đành ...

bạn đã từng format máy fải hem.tại bạn xóa k hết chương trình á.

11511

bạn đã từng format máy fải hem.tại bạn xóa k hết chương trình á.

Chính xác, muốn hết tận gốc: format máy, bộ nhớ chung và thẻ nhớ (nếu có) có thể phải hack lại và tất nhiên phải cài lại toàn bộ các ứng dụng mà mình chọn dùng.

Posted via Mobile Device

maithanhtuan

Giúp mình.. N96 ko dùng được 3G

N96 gia đình sách tay về, sau khi unlock thì dùng bình thường, chỉ có đều là ko dùng được 3G, mọi người cho ý kiến với.. có cần chạy lại FW ko? hay là làm cách nào để dùng 3G.. thanks...

BinhDa

N96 gia đình sách tay về, sau khi unlock thì dùng bình thường, chỉ có đều là ko dùng được 3G, mọi người cho ý kiến với.. có cần chạy lại FW ko? hay là làm cách nào để dùng 3G.. thanks...

Xách từ Mỹ phải ko bạn? Nếu xách từ mỹ mà băng tần là 1900 thì thua! VN và QT là 2100

tsbv1701

vậy là bạn phải xem lại bản FW của mình đi , nếu thấp thì phải nâng cấp lên,thằng bạn mình có cái N97 gặp trường hợp tương tự nó up FW thì xog thui

lucky_2907

máy N96 của mình mua rồi hack như trên diễn đàn hướng dẫn,nhưng chả hỉu sao cứ dùng được 1 time khoảng 1 tháng là lại lỗi,đơ máy tắt mở không lên được nữa,mag ra hãng bảo hành thì phải thay main đến 2 lần rồi.giờ chán chả muốn dùng nữa,không hellox nữa thì không sao,dùng bt,nhưng chả cài được chưong trình gi nên chả khác gì cục gạch cả.không biết có ai gặp phải truòng hợp như mình không.mang ra trung tâm bảo hành mới thấy máy nokia không bền tẹo nào,người đến bh xếpm hàng cứ nườm nượp ra.

tsbv1701

máy N96 của mình mua rồi hack như trên diễn đàn hướng dẫn,nhưng chả hỉu sao cứ dùng được 1 time khoảng 1 tháng là lại lỗi,đơ máy tắt mở không lên được nữa,mag ra hãng bảo hành thì phải thay main đến 2 lần rồi.giờ chán chả muốn dùng nữa,không hellox nữa thì không sao,dùng bt,nhưng chả cài được chưong trình gi nên chả khác gì cục gạch cả.không biết có ai gặp phải truòng hợp như mình không.mang ra trung tâm bảo hành mới thấy máy nokia không bền tẹo nào,người đến bh xếpm hàng cứ nườm nượp ra.

người xếp hàng nhiều thì sao, biết bao nhiêu người dùng nokia,và máy bị hư thì có nhiều lý do(do máy tự hư hay do người sử dụng làm hư), 2 lí do này đều đem ra bảo hành dc bạn ak,nokia mà bảo k bền thì cái nào bền

never112

Con N96 của mình tự dưng bây giờ không bắt được sóng wifi nữa ! Ai biết cách khắc phục chỉ mình với !

huyhoang_qn

Con N96 của mình tự dưng bây giờ không bắt được sóng wifi nữa ! Ai biết cách khắc phục chỉ mình với !

hay tại chỗ tiếp xúc với nắp sau không tốt, bạn xem lại thử xem. Vì nắp sau của N96 la ăng ten wifi, ăng ten tivi vệ tinh...

never112

Con N96 của mình bị rớt bây giờ đèn màn hình mờ câm ah ! Ai biết khắc phục chỉ mình với !

habaolinh

Super V.I.P
Ai có phần mềm tắt cảm biến ánh sáng cho em với !
Muốn tắt cảm biến thì dán miếng băng đen vào đấy, nếu cảm thấy xấu thì tháo vỏ ra rồi dùng kìm giật cái cảm biến đi.=))=))=))