• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 6120 Classic

leetran72

Bác có thể dùng pin của hãng Galilo với dung lượng pin khá lớn (như BL-5B dành cho máy 6120c khoảng từ 1000 - 1200 mAh)
Làm rì có bạn:( thấy pin BL-5B chỉ tầm từ 820 đến 890 thui. Nếu có phiền bác chỉ em nơi nào bán cục pin ấy với chất lượng đảm bảo (Ko tính cái loại chất lượng đảm bảo trong...3 tháng đâu nha) Sẵn có pm kiểm tra dung lượng pin, tội gì ko thử

huy_turbo

Em cũng đang tính mua thêm cục nữa , nhưng mà vẫn dung lượng ấy thì hơi chán .^-^ , à mà một cục pin của em nó mới là baon nhiêu nhỉ các pro ?

dinhvantrinh

Hi, all !
E moi tau lai cua ban 1e 6120c, nhung chua Hack dc,vi the em khong cai dc nhieu ung dung lam, pac' nao bit hack bay cho e voi!.Mang ra quan' hoi to^n' kém ( SV ma,hihi...).
E o HN bac nao ma co thoi gian lam ho giup e thi lai cang tot hihihi!.
E sap ve que nghi tet rui cac Bro giup e som nhe'

Have fun!

fabregas2000

Bạn có nick yahoo thì pm mình. Arsenal6300 Rùi mình gửi file wa slick cho. Mình biết hack v5.11 thuj.

hanhoai

Trước tiên bạn cần fải có file Cer ,muốn lấy file cer thì vào box mà đăng ký.sau khi đã có file cer thì bạn hãy down và Sign file HelloOX v1.03 để hack phone.mình đã Hack bằng HelloOX 1.03 này từ Firmware v06.01 đến Fw v07.10 hiện nay vẫn ok.thế nhé,chúc bạn thành công

leetran72

Hi, all !
E moi tau lai cua ban 1e 6120c, nhung chua Hack dc,vi the em khong cai dc nhieu ung dung lam, pac' nao bit hack bay cho e voi!.Mang ra quan' hoi to^n' kém ( SV ma,hihi...).
E o HN bac nao ma co thoi gian lam ho giup e thi lai cang tot hihihi!.
E sap ve que nghi tet rui cac Bro giup e som nhe'

Have fun!
Gửi IMEI cho mình, đảm bảo trong vòng 1 tuần hack xong máy cho bạn. mình giúp 4,5 người rùi. Ko tin hỏi huy_turbo ấy

leetran72

Thông báo là đã có bản Update Firmware 7.20 cho 6120c rm-243 ở bên box firmware rùi nha các bác

balder

có ai chỉ mình cách cài game N-gage ko, mình cài bản 1.345, vậy mà cài xong ko thấy icon N-gage, còn game thì ko chơi được game nào hết