• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia C5-03 và C5-06

hoabattuvn_tt

bác ơi máy e lúc hack xong k có Rompatcher

Bạn search trên google bản mới nhất cài vô nhé, bản mới nhất là 2.2 thì phải. Khi cài có thể file patch nằm trogn ổ C:/ nếu trong ổ C:/ đã có file Patch thì bạn đừng copy file Patch vào ổ E:/ nha nếu không sẽ bị lỗi máy đấy!! Cài xong vào Rompatche Aply bình thường!!

d617470

em dùng k lâu đâu. Kể kả lúc nó đag đầy. Nge môt cuộc gọi tầm 30s có khi nó báo pin yếu luôn

anhsequayve8x

cho minh hoi sao minh xem phim thi hinh hnay bi giut giut co cach nao khac' phuc khong zay? hay co phan mem nao xem xim ma ko bi giut hinh ko zay?

d617470

nếu pin đầy thì đôi khi gọi điện hoặc vào web nó báo 'pin yếu'... Có khi tắt nguồn luôn, nhưg tháo pin lắp lại thì lại đầy pin....
Ai giúp em vs!

hctv

nếu pin đầy thì đôi khi gọi điện hoặc vào web nó báo 'pin yếu'... Có khi tắt nguồn luôn, nhưg tháo pin lắp lại thì lại đầy pin....
Ai giúp em vs!
Máy của e đã hack fw 11.0.024 cũng bị như vậy! khi xạc no, vạch chỉ thị dung lượng pin vẫn nhấp nháy, không báo pin đầy. Bác nào có kinh nghiệm chỉ giúp e cách giải quyết với ạ.

d617470

mình cũng up fw như trên , đó là fw bên vn-zoom. Hxhx nhưg mình sạc pin báo pin đầy bt

Dragon459

Manager
c5-03 có cảm biến để xài mykeylock k các bác.hôm nay cài cho thằng bạn mà tìm mãi k ra cái cảm biến chỗ nào nữa
có bác nào xài ngon cái my keylock trên c5-03 chưa??
cho em cái ý kiến:-?

ak quên
.chỉ luôn cách tắt cái dòng wifi trên màn hình chủ HS luôn ak
thanksw

ok_never

c5-03 có cảm biến để xài mykeylock k các bác.hôm nay cài cho thằng bạn mà tìm mãi k ra cái cảm biến chỗ nào nữa
có bác nào xài ngon cái my keylock trên c5-03 chưa??
cho em cái ý kiến:-?

ak quên
.chỉ luôn cách tắt cái dòng wifi trên màn hình chủ HS luôn ak
thanksw

Mình đang xài con c5-03 nè.COn này hok có cái cảm biến khoảng cách đâu bạn ơi,nên cái my key lock có vài cái xài hok dc dau.
Còn cái wifi trên homescreen thì chỉ có cách đổi HS khác thui,tắt cái email thì dc nhưng cái wifi thì mình bó tay

Dragon459

Manager
Mình đang xài con c5-03 nè.COn này hok có cái cảm biến khoảng cách đâu bạn ơi,nên cái my key lock có vài cái xài hok dc dau.
Còn cái wifi trên homescreen thì chỉ có cách đổi HS khác thui,tắt cái email thì dc nhưng cái wifi thì mình bó tay
hờ hờ.báo tin buồn cho thằng bạn thôi.gạ nó lên hẳn x6 thì k nghe.giờ thì xấu đủ mọi đường:)):)):)):))

nhok_dk

wifi vào phần kết nối wlan mà tắt , giảm tiêu hao pin đáng kể lắm đấy :-?

Dragon459

Manager
wifi vào phần kết nối wlan mà tắt , giảm tiêu hao pin đáng kể lắm đấy :-?
cái bọn c5 này rắc rối.chết khiếp.muốn tắt mà cũng khó khăn.ý mình là tắt cái dòng wifi trên HS cơ??vì chả có máy nên chịu chưa biết có tắt được k nữa

nhok_dk

cái bọn c5 này rắc rối.chết khiếp.muốn tắt mà cũng khó khăn.ý mình là tắt cái dòng wifi trên HS cơ??vì chả có máy nên chịu chưa biết có tắt được k nữa

tắt oke mà ? vào wifi tắt cái show đi , c5-03 này pin có 1000 nhưng tắt 3g , wifi , giảm độ sáng 1 nửa , thì nt nghe gọi , nhạc , game cũng được 2 ngày đấy các bác ;;)
Em đang có khá nhiều game và app cho em nó nhưng ko bik cách share hay up ở trang nào cho oke nữa , chơi mệt nghĩ !!\-/
đây là c5-03 của em :
http://www.youtube.com/watch?v=0RQ8y7QP5oI
nhấn link dưới video clip để xem các phần sau !

Chỉnh sửa cuối: