• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo Luận Sử Dụng Nokia C7

wsp

Bác chọn Nhắn tin, bấm Tùy chọn => Tin nhắn SIM. Xoá hết đi là đc. Đấy là trên s60v5, còn s^3 ko biết thế nào?

Cám ơn bác, tôi làm được rồi. Trên s^3 cũng giống như vậy.

KenVy

XIN CHỈ DẪN LẤY LẠI MÃ BẢO VỆ CỦA C7 !

Có ae nào biết thì chỉ giùm cách lấy lại hay khôi phục mã bảo vệ của con C7, tình hình khẩn cấp, đã sai 4 lần rồi chỉ còn lần nữa là khóa máy rồi đê.... SOS......

tanghieu

Có ae nào biết thì chỉ giùm cách lấy lại hay khôi phục mã bảo vệ của con C7, tình hình khẩn cấp, đã sai 4 lần rồi chỉ còn lần nữa là khóa máy rồi đê.... SOS......
Flash lại FW để trở về pass mặc định 12345.

KenVy

bạn search google down về và sử dụng phần mềm mynokiatool

Đã tìm được mã cũ rồi mà kg biết làm cách nào để đổi thành mã khác đê, định up FW 014.002 mà kg biết FW này c01 hack được chưa... ae nào biết trả lời giùm cái nha, thanks !

Đã tìm được mã cũ rồi mà kg biết làm cách nào để đổi thành mã khác đê, định up FW 014.002 mà kg biết FW này c01 hack được chưa... ae nào biết trả lời giùm cái nha, thanks !

bạn vào cài đặt > điện thoại > quản lý đ.thoại > cài đặt bảo mật > điện thoại và thẻ sim > mã bảo vệ bạn nhập mã cũ rồi nhập mã mới xác nhận lần nữa là ok

hack được bạn à ! Mà bây giờ còn hack dễ dàng bằng phần mềm ngay trên điện thoại bạn à.

KenVy

bạn vào cài đặt > điện thoại > quản lý đ.thoại > cài đặt bảo mật > điện thoại và thẻ sim > mã bảo vệ bạn nhập mã cũ rồi nhập mã mới xác nhận lần nữa là ok

hack được bạn à ! Mà bây giờ còn hack dễ dàng bằng phần mềm ngay trên điện thoại bạn à.

Thanks bạn nhiều nha !

Mới format em nó (*#7370# ) mà quên chép lại dữ liệu, giờ nó mất hết dữ liệu òi. Bạn nào có lòng hảo tâm thì up lại mấy cái hình nền và cái clip lướt sóng ( chuẩn HD )trong máy c7 lên cho mình với. Thanks nhiều nhiều luôn, ( quất cho 10 cái thanks luôn )

Chỉnh sửa cuối:

KenVy

Thanks bạn nhiều nha !

Mới format em nó (*#7370# ) mà quên chép lại dữ liệu, giờ nó mất hết dữ liệu òi. Bạn nào có lòng hảo tâm thì up lại mấy cái hình nền và cái clip lướt sóng ( chuẩn HD )trong máy c7 lên cho mình với. Thanks nhiều nhiều luôn, ( quất cho 10 cái thanks luôn )

Thật sự ko ai có thể giúp mình được sao..??????

KenVy

nà.........................................................

http://www.mediafire.com/?ne9gs7yxe6mnljs

Rất cảm ơn Mathanh, như lời đã hứa ( 10 cái thanks) hehe........

Còn 1 điều nữa ngứa tay gán hình ảnh vào đặt làm hình ảnh cuộc gọi chứ ko phải số liên lạc nha, giờ ko biết làm sao cho nó về mặc định, ae nào biết cứu cái với.....thanks......

Rất cảm ơn Mathanh, như lời đã hứa ( 10 cái thanks) hehe........

Còn 1 điều nữa ngứa tay gán hình ảnh vào đặt làm hình ảnh cuộc gọi chứ ko phải số liên lạc nha, giờ ko biết làm sao cho nó về mặc định, ae nào biết cứu cái với.....thanks......

ban lam nhu sau: setting > themes > call image > none the la xong

Chỉnh sửa cuối:

KenVy

Bạn nào có Font Tiếng Hoa cho C7 thì cho mình xin nha.........thanks!

9xdc

giúp e với hixhixx!!!!

e lỡ tay xoá mất mấy phần kết nối mạng của con c7 e đang dùng ai biết cài lại chỉ e với:(:)(:)(:)(:)((

TruongHan

Super V.I.P
chỉ cần ấn như thế là được à ở phần kết nối mình xoá sạch rùi giờ ấn như thế có được k

Đó là mã hard reset đó bạn,sẽ xóa sạch dữ liệu của máy,tin nhắn,danh bạ ... Sim chỉ cần đăng ký gprs,bật 3G lên là vào mạng được thôi