• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia E63.

Status
Không mở trả lời sau này.

0986212555

có phần tắt flash mà pro,tắt nó đi là được thôi.

Bạn chỉ giúp mình cách tắt nó nhé, làm đỏ con mắt mà vẫn chưa được, dùng patch thì nó cứ trơ ra chẳng Apply được!

Posted via Mobile Device

0986212555

có phần tắt flash mà pro,tắt nó đi là được thôi.

Bạn chỉ giúp mình cách tắt nó nhé, làm đỏ con mắt mà vẫn chưa được, dùng patch thì nó cứ trơ ra chẳng Apply được!

Đã thử với cái NÀY nhưng chưa được

hungthcs

mấy Bồ ơi làm như thế nào để nó hiển thị thời gian đàm thoại lên nhỉ ? Mình tìm mãi mà không ra! Thanks!

tai88

Đã thử với cái NÀY nhưng chưa được

chỉ tắt flash được thui chứ đèn ko tắt được

nicky205

mình duyệt web bằng trình duyệt của máy, có tải mấy file về, nhưng chỉ thấy cài đặt chứ ko thấy di chuyển nó qua thẻ nhớ.
bạn nào giúp mình tìm file đó với, hoặc xóa nó đi cũng được (cho nhẹ bộ nhớ trong)

tai88

mình duyệt web bằng trình duyệt của máy, có tải mấy file về, nhưng chỉ thấy cài đặt chứ ko thấy di chuyển nó qua thẻ nhớ.
bạn nào giúp mình tìm file đó với, hoặc xóa nó đi cũng được (cho nhẹ bộ nhớ trong)

Vô phần íntallation->app.mgr kiếm PM đó rùi remove

nicky205

cho mình hỏi, trình duyệt web nào thì có thể down cái file đính kèm trên diễn đàn này được, mình thử với opera & skyfire đều down không được? bạn nào biết chương trình nào khác hoặc cách down nào thì hướng dẫn mình với :(

NguyenTu

Super V.I.P
cho mình hỏi, trình duyệt web nào thì có thể down cái file đính kèm trên diễn đàn này được, mình thử với opera & skyfire đều down không được? bạn nào biết chương trình nào khác hoặc cách down nào thì hướng dẫn mình với :(

Bạn dẫn link bài bạn không load được lên đây xem nào? Có một số file đính kèm do trước đây chuyển server nên không lấy về hết và vì thế bạn không thể load được chứ không phải do trình duyệt đâu bạn!!

hungthcs

mình cing bË nh° vây . Dùng skyfire ¥n th³ng vào file trên diÅn àn toàn báo downl th¥t b¡i thôi.

chuotconngok

giúp em hack E 63 với

em cài hello ox 1.03 cài đến đoạn applying patches thì done vào X-plore để cài rompatcher thì nó cứ bảo chứng chỉ bị lỗi,các anh giúp em với,em thử signsis cho rompatcher mà vẫn ko được

chuotconngok

anh ơi thế Khi cài installserver patch trong ROMPatcher nên cho phép bạn cài đặt bất kỳ phần mềm bạn muốn.

Tuy nhiên, nó có thể không hoạt động đúng trên một số điện thoại, nếu nó không hoạt động, xin vui lòng sử dụng leftup CERT & KKK bao gồm trong gói này để SIGN của ứng dụng của bạn.
cer và kkk của mình ko được hả anh,để em thử xem,tks mod naz

dc roiiiiiiii yeu các mod thế cảm ơn cả anh KJR nha

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager
anh ơi thế Khi cài installserver patch trong ROMPatcher nên cho phép bạn cài đặt bất kỳ phần mềm bạn muốn.

Tuy nhiên, nó có thể không hoạt động đúng trên một số điện thoại, nếu nó không hoạt động, xin vui lòng sử dụng leftup CERT & KKK bao gồm trong gói này để SIGN của ứng dụng của bạn.
cer và kkk của mình ko được hả anh,để em thử xem,tks mod naz

dc roiiiiiiii yeu các mod thế cảm ơn cả anh KJR nha

Lần sau post bài đúng nơi em nhé, đừng lập Topic lung tung Mod Del bài đó, giờ thì tha hồ mà cài pm nhé, chúc vui vẻ!

Status
Không mở trả lời sau này.