• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG NOKIA N70 + N70ME.

khanhan8889

Anh em PDA cho mình hỏi cái này với. Làm thế nào cho cái trình nghe nhạc mặc định của em n70 khi mình nhấn phím đỏ nó không bị thoát hẳn mà chạy ẩn ở dưới nhỉ? Trc đọc trên pda mà giờ tìm không thấy!
dùng TTpod nghe nhạc ấy,
trình mặc định của nó rất chậm và xấu

ongvang566

Mọi người dùng n70, có ai dùng viêt tel đăng ký 3g k. Nếu down bằng ucweb thì tốc độ bao nhiêu vậy? Sao của mình nó chỉ được 6.7k/s thôi nhỉ hay là do sóng chỗ mình không ổn định nó vậy nhỉ?

haivip0289

mình mới mua cái n70 cũ.đem về dùng nge nhạc thì máy rất nóng.trưa nay sạc pin thấy máy nóng kinh khủng.ai có kinh nghiệm xin chỉ giáo mình với

Máy khả năng nhiều là bị rớt nước rồi ăn nguồn rồi bạn ak

ongvang566

E có máy n70 cũ. Sao em chơi game ngage, chạy 3g nhưng pin máy không nóng như những máy khác. Bây giờ bị trắng màn hình rồi. Ai biết giúp em với

t_n_hoang_long_

E có máy n70 cũ. Sao em chơi game ngage, chạy 3g nhưng pin máy không nóng như những máy khác. Bây giờ bị trắng màn hình rồi. Ai biết giúp em với

Hô=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
Bạn lại thíc pin nóng lên sao? Người khác muốn nó nguội đi còn k đc.
Pin như vậy BÁO HIỆU pin của bạn là pin đẹp. pin gốc nếu thời gian sử dụng tương đối dài (may mắn thay khi mua máy cũ).
Còn trắng màn hình thì có thể do:
1. Game quá nặng, tốn quá nhiều RAM (cái này chắc khả năng xảy ra là 1:100)
2, Hết PIN (chắc k phải)
3, Cáp màn hình cảu bạn có vấn đề.
4, Chân tiếp cảu màn hình bị lỏng hay do lâu ngày, tiếp xúc kém.
5, (cái này mình cũng k chắc) ĐT cảu bạn là đồ LỞM :)):)):)):)):)). Đồ cũ mà bạn!

Giải pháp: tự bạn MÀY MÒ tháo vỏ máy ra TÌM HIỂU và giải quyết hoặc mang ra tiệm ng ta xem cho hoặc VỨT ĐI:D:D:D:D:D

ongvang566

Mình chơi alpha 19mb ấy chắc b biết trò này. Lúc m thoát ra nó chậm hơn mọi lần. Rồi nó có htượng reset. Tháo pin cắm xạc no kêu bíp hiện chữ nokia. Chữ nokia lịm dần rồi mất hẳn. Trắng màn hình k nge gọi đ. M cũng nghĩ do cáp màn hình tháo r nghịch nhưng mù tịt về cái này. . Tks các bạm na!

Dataysongai

E muốn dùng mấy kái pm có đuôi .Jar như bytecode Edito.Jar để mod java mà khi sử dụng nó hỏi nhieu qúa bực kả mình mà mod java thj có nhieu file class lắm mỗi lần vào 1file là 1lần hỏi,có hàng 100file bấm mỏi tay chai kả phim hjxhjx!các bác dúp e với

Có bác nào biết ko gjúp e với

Last edited by a moderator:

Dataysongai

dt of ban bi long cáp màn hình rồi.Ban thử mổ ra và vệ sinh cáp xem dk ko.Ko thì phaj di thay màn hình

Dataysongai

Ae cho mình hỏi tại sao pm javartool mình kài được nhưng khi chạy thì lúc được lúc ko.