• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG NOKIA X6

minhdale

Của tui rơi 2 3 lần roài.Cứ để khô chừng 1 ngày lắp pin vào là như thường :))

vxth4nh

bạn xem lại dùm mình được hem, mình hem vào được. toàn Invild sever name. Mình xài wifi
Minh vẫn vào nghe nhạc bình thường mà ? :( Bạn thử kiểm tra lại tên miền xem m.nhaccuatui.com Nha Ko có www \-/
Còn về lỗi Invild sever name thì mĩnh cũng gặp khi vào một số trang web không có định dạng cho Mobile :|nhưng thông báo này chỉ hiện lên vài s sau đó mất đi và vẫn duyệt web bình thường chứ không liên quan gì đến wifi hay 3G X_X

daihaosac133

hic,để cả một ngày nó lên xong rồi tối thui lun,thế là phải đem ra nokia care,rồi giwof nó chuyển ra sg đi du lịch rồi ,bùn vãi,ko có gì để vọc vạch hết,ko biết giờ e nó ra sao nữa

Htth88

Đợi mãi đến đêm hôm qua mới up được lên FW 32.0.002 (X6 16G). Ko hiểu sao lần này up bằng GPRS trên điện thoại lại được. Mấy lần trước ko đc lần nào. hihi. Mình thấy cảm ứng nhạy hơn thì phải.

tuyenn777

mình cüng vùa úp xong bàng cách *#0000# , sao không kêt nôi duoc tivi nüa có ai bi nhu mình không.à bác nào có phân mèm nào viét tiéng viêt trong opera mini cho x6 không cho mình xin voí.thông cåm mình viêt bàng x6 nên hoi khó doc mong dung xóa bài cua mình nhé.

boy_online01

mình cüng vùa úp xong bàng cách *#0000# , sao không kêt nôi duoc tivi nüa có ai bi nhu mình không.à bác nào có phân mèm nào viét tiéng viêt trong opera mini cho x6 không cho mình xin voí.thông cåm mình viêt bàng x6 nên hoi khó doc mong dung xóa bài cua mình nhé.

Viết tiếng Việt trong Opera mini thì bạn tắt cái bàn phím ảo của nó đi đc mà. Mà từ hồi mua X6 tới giờ mình chưa thử chức năng Out TV bao giờ tại ko có cáp :D

vxth4nh

Viết tiếng Việt trong Opera mini thì bạn tắt cái bàn phím ảo của nó đi đc mà. Mà từ hồi mua X6 tới giờ mình chưa thử chức năng Out TV bao giờ tại ko có cáp :D
Cáp TV out tự chế được mà cậu mặc dù âm thanh chỉ là Mono :( trong diễn đàn mình có bài viết về việc chế cáp này rùi mà :D
Không hiểu sao em x6 của mình Vọc tầm 30p là Pin máy nóng ran lên, nhất là xem Flim hoặc lướt web có bạn nào bị tình trạng như mình ko ?

kaothenhi

Hihi em thì hài lòng nhất khi dùng X6 chính là chức năng TV out này của nó. Hôm Tết về nhà quay mấy cái clip của gia đình rùi đưa lên TV làm mọi người cứ tấm tắc mãi :D

Htth88

Hihi em thì hài lòng nhất khi dùng X6 chính là chức năng TV out này của nó. Hôm Tết về nhà quay mấy cái clip của gia đình rùi đưa lên TV làm mọi người cứ tấm tắc mãi :D
Mình chưa dùng cái này bao giờ. Có phải tùy loại TV mới kết nối được ko? Có dễ sử dụng ko? Hướng dẫn sử dụng đi bạn!

tuyenn777

Vậy máy của bạn đã up lên v32 chưa,có còn kết nối được tivi nữa không.máy mình cắm giắc tivi vào nó báo kết nối tai nghe mới buồn chứ.không biết bao giờ x6 mới có đa điểm nhỉ.

avencast

Vậy máy của bạn đã up lên v32 chưa,có còn kết nối được tivi nữa không.máy mình cắm giắc tivi vào nó báo kết nối tai nghe mới buồn chứ.không biết bao giờ x6 mới có đa điểm nhỉ.

Nokia cập nhật X6 tối nay sẽ có đa điểm bạn ơi :)) nhớ đi ngủ sớm chờ tin vui nha :))

S

saurom84

Guest
Cậu này mua lại x6 giá bao nhiêu thế

S

saurom84

Guest

Cậu này mua lại x6 cũ giá bao nhiêu thế

tuyenn777

Cậu này mua lại x6 cũ giá bao nhiêu thế

Cảm ơn bạn đã hỏi thăm,mình mua lại của người bạn giá 3,5 triệu còn bảo hành 3 tháng,bạn xem có đắt không?mình vừa up lên v32 cũng không thấy gì thay đổi thậm chí còn giảm bớt đi một số tính năng, như danh bạ ovi không còn nữa mất công mình đăng nhập.theo bạn đánh giá v32 thế nào? À cho mình hỏi danh bạ thông minh như thế nào.

kaothenhi

Mình chưa dùng cái này bao giờ. Có phải tùy loại TV mới kết nối được ko? Có dễ sử dụng ko? Hướng dẫn sử dụng đi bạn!

Không bác ạh, TV nào cũng dùng được hết. nó dùng cap AV như đầu đĩa ấy, bác cắm vào chuyển TV sang chế độ video ấy là được

Chỉnh sửa cuối:

kaothenhi

E đang dùng CFW C6 nên chưa muốn thăng cho em nó lên, đang chờ các pro ra bản CFW mới xem thế nào đã. Chắc không có điểm được đâu bác đừng chờ làm gì

S

saurom84

Guest
Cảm ơn bạn đã hỏi thăm,mình mua lại của người bạn giá 3,5 triệu còn bảo hành 3 tháng,bạn xem có đắt không?mình vừa up lên v32 cũng không thấy gì thay đổi thậm chí còn giảm bớt đi một số tính năng, như danh bạ ovi không còn nữa mất công mình đăng nhập.theo bạn đánh giá v32 thế nào? À cho mình hỏi danh bạ thông minh như thế nào.

Cũng vừa đó bạn. thế 16g hay 8g? Tui cũng mới bán em x6 8g 4,3tr còn bảo hành 6 tháng. bạn up bằng ovi suite thì vẫn còn y nguyên chứ.