• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN THẮC MẮC VỀ FONTS CHO SP

huong1985

Có cách đấy chứ . Bạn cứ hard reset lại máy là OK ngay . Có một vài chương trình không thể remove được , máy mình vẫn hay gặp tình trạng này .

NOI NHU VAY THI BAN DUNG NOI CO LE HAY HON DAY ,hard reset LAI THI HOI LAM GI ,HI

xuanman

Bạn thử cài font này xem. Nhớ chọn nơi cài là bộ nhớ máy nhé. Cài xong thì khởi động lại SP vào thử web xem có đọc được tiếng Việt không

Cám ơn bạn Kiet_xu. Mình đã cài trên con HTC Snap chạy WM6.5 và hiển thị tốt tiếng Việt. Chỉ tội là font hệ thống bị làm nhỏ đi. Không biết có bạn nào có font TV mà không làm thay đổi font hệ thống không nhỉ ? Hay là có cái này thì phải trả giá cái khác :-?

nhuthai

xin fontsTV cho SPV E650 ĐẺ DUYỆT WEB . BAC NÀO CÓ CHO MÌNH VỚI .CÁM ƠN CÁC BÁC NHIỀU