• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận thắc mắc về sử dụng phần mềm Việt hóa.

phonguyenbao

cho em hỏi một chút nha.em tải pm ttpod s60v5 việt hóa của anh kiều phong thì nó có đuôi là 7zip em giải nén ra thì nó đòi mật khẩu.vậy cho em hỏi mật khẩu của cái này lả gì vậy?có thể giúp em được hok?mod

vinhtuong1990

Giúp Em Với

Cho em hỏi phần mềm lắc tay trả lời tin nhắn
(lick ở phần mềm việt hoá trang 9 ) do anh hoden poss có ứng dụng được trên 5530 không ? nếu có hướng dẫn cụ thể dùm em ,em cày rùi mà lắc muốn gãy tay cũng không được
P/S : signing phần mềm chứ không có hack
Cảm ơn:(

cena2008

cho mình hỏi là tất cả các Pm VH trong topic này đều là Pm free phải ko mấy pác , tại e thấy có mấy pác Vh rùi , và những pác chạy pm của mấy pác vh đó lại bị đòi key hoặc out ra ngoài sau khi dùng 1 tg vì ko có bản quyền , vậy cho mình hỏi là pm của mấy pác đó đã vh thì do mấy pác đó tạo key để tránh ăn cắp bản quyền hay sao , nếu mình xài pm vh của mấy pác đó , mún mua key thì mua ở đâu, hay là do pdaviet vh rùi bán key ???

Caominh171

cho mình hỏi là tất cả các Pm VH trong topic này đều là Pm free phải ko mấy pác , tại e thấy có mấy pác Vh rùi , và những pác chạy pm của mấy pác vh đó lại bị đòi key hoặc out ra ngoài sau khi dùng 1 tg vì ko có bản quyền , vậy cho mình hỏi là pm của mấy pác đó đã vh thì do mấy pác đó tạo key để tránh ăn cắp bản quyền hay sao , nếu mình xài pm vh của mấy pác đó , mún mua key thì mua ở đâu, hay là do pdaviet vh rùi bán key ???
Chời ơi, đa số pm VH đều Free hoặc đã được cr@ck bạn àh. Khi nó hỏi k3y thì nhập 12345 hoặc 00000 là OK. Trừ các pm của hãng LCG, có một số khi VH chỉ VH bản trial, tại đa số người dùng k3y bản quyền hok àh.

cena2008

thank pác, jo` em đã hỉu :), bắt tay vào VH thui , hoc CNTT thì cái này cũng ko khó j`voi71 e :)

N5530music

Pác nào giỏi việt hóa. Xin việt hóa dùm Ucweb 6.7 của maithanh vì tôi thấy pm này rất hay.thankiu

Hoden

Super V.I.P
Pác nào giỏi việt hóa. Xin việt hóa dùm Ucweb 6.7 của maithanh vì tôi thấy pm này rất hay.thankiu

mấy bác việt hóa v5th đâu hết rồi.hiện tại mình không có máy xài làm sao vh đây........ ucweb có bản 7.1 rồi mà

N5530music

Ae pdaviet ai có phần mềm phát sóng wifi bản việt hóa dành cho N5530 cho mình xin nhé.thankiu nhiều

catlion

Mấy bạn cho mình hỏi,mình đang xài phần mềm Mykeylock_V117.Mà sao xài nó tốn pin dã man,chưa đến nửa ngày là hết sạch pin rùi.Ai biết chỉ mình cách nào tiết kiệm với,thx nhìu

kienvp

Mấy bạn cho mình hỏi,mình đang xài phần mềm Mykeylock_V117.Mà sao xài nó tốn pin dã man,chưa đến nửa ngày là hết sạch pin rùi.Ai biết chỉ mình cách nào tiết kiệm với,thx nhìu

mình cũng dùng Mykeylock_V117 , Jbtakman... và một số pm chạy ẩn khác nhưng phải hai ngày sau nó mới hết pin. bạn có dùng nhiều pm đang chạy ẩn ko . hoặc là bạn có chơi game nhiều ko .nếu chơi game nhiều pin chóng già lắm .

llTuyetTinhCocll

Mấy anh cho em hỏi cái pm này chút.....cái Menu Editor v3.7 sao em cài vào nó chỉ hiển thị full cái màn hình à...khoảng 8 tên thư mục và 3 tên ứng dụng...

boytanbien

Handy Taskman đòi mã đăng ký h làm sao mấy bác? 12345678 - 12345678 nó nói mã sai. Huhu giúp mình với. Thank nhiều!

mrthang79

cho mình xin pm tắt nguồn hay refresh máy n97 với..vì có cài những ứng dụng muốn tạm không sài nó thì tắt nguồn mở lại là không sài..
có nhơ là đã từng thấy có pm tắt nguồn hay refsreh rồi nhưng không biết ở đâu.sead trên good cũng không thấy..
bạn nào có giúp mình với
nếu có pm cho máy không hack thì càng tốt nhé các bạn
thanks all

đã tìm đc rồi pm JbakTaskMan v1.17.SymPViet lick dưới
http://www.pdaviet.net/showthread.php?47528-SymPViet-S60v5-TỔNG-HỢP-CÁC-PHẦN-MỀM-VIỆT/page6
có cái nào hay hơn cho mình xin nhé
thanks all
pdaviet vô đối

Chỉnh sửa cuối:

llTuyetTinhCocll

Hồi nãy em xóa cái x-plore 1.45 ..... ( nó bị ngắn màn hình nên em định remove rồi sau đó cài lại cho bình thường thôi )......sau khi xóa rồi cài lại xong thì nó lại ko hiện icon trên máy....( ko thấy icon nhưng trong app vẫn hiện ).....sau đó em xóa rồi cài lại nữa thì nó cũng vậy.....dùng cái handytalk để tìm và mở cái x-plore lên thì nó báo..."bad text (03/0)".....em dùng cái quản lý file của cái fw cook có sẵn....vào data này nọ để xóa mấy cái file text rồi vào cài lại thì nó vẫn vậy à....giúp em với....cái 1.43 thì em chưa thử nhưng cái đó nó vẫn ko ngon ăn bằng cái 1.45.....thanks all....

Phoenix

Hồi nãy em xóa cái x-plore 1.45 ..... ( nó bị ngắn màn hình nên em định remove rồi sau đó cài lại cho bình thường thôi )......sau khi xóa rồi cài lại xong thì nó lại ko hiện icon trên máy....( ko thấy icon nhưng trong app vẫn hiện ).....sau đó em xóa rồi cài lại nữa thì nó cũng vậy.....dùng cái handytalk để tìm và mở cái x-plore lên thì nó báo..."bad text (03/0)".....em dùng cái quản lý file của cái fw cook có sẵn....vào data này nọ để xóa mấy cái file text rồi vào cài lại thì nó vẫn vậy à....giúp em với....cái 1.43 thì em chưa thử nhưng cái đó nó vẫn ko ngon ăn bằng cái 1.45.....thanks all....

Bạn cài bản 1.45crack à, bạn cài bản 1.45 chạy trên nền python ổn định hơn.

cuong_tv

Mình đang cần PM Tektronic Hidden Contacts v1.02.48 S60v3 v5 bản việt hóa (Ẩn danh bạ và khóa tin nhắn ). Bác nào có thi cho mình xin với. thanks !!