• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận thắc mắc về sử dụng phần mềm Việt hóa.

thepianist

Các bác ơi tại sao con 5530 của e ko cài đc những ứng dụng đc Việt hóa(em cũng down ở pda) nhỉ?
Rùi có mấy phần mềm e down bản có crack mà chưa có phần mềm nào crack đc cả, toàn trial thôi.
E kết nhất phần mềm Voice Inbox(tự trả lời và lưu lại lời nhắn) mà bản Trial chỉ đc 15 cuộc gọi đến, huhu, giúp e với

nguyentanbinh

Well-Known Member
Các bác ơi tại sao con 5530 của e ko cài đc những ứng dụng đc Việt hóa(em cũng down ở pda) nhỉ?
Rùi có mấy phần mềm e down bản có crack mà chưa có phần mềm nào crack đc cả, toàn trial thôi.
E kết nhất phần mềm Voice Inbox(tự trả lời và lưu lại lời nhắn) mà bản Trial chỉ đc 15 cuộc gọi đến, huhu, giúp e với

- E nên hackphone bằng JAF hoặc Phonix thì em mới cài được những ứng dụng unsign mà e nói (Chúc e thành công)

elkun2610

Vậy sẵn cho mình xin soft dọn dẹp rác lun nhé? Mình có sài 1 bản mà thấy nó chạy mà hình như không chịu dọn dẹp rác gì cả, cứ đứng im 1 chỗ.
Thank alot!

caotuanan

các pro giúp đở,em xài cái app SmartGallery v2.00 S60v3 S60v5_VH lúc đầu thì ẩn hình ảnh rất ổn,sau time thì vào app ẩn nửa thì nó cứ loading hoài ko ngừng.help.lúc trước xài E 63 củng gặp tình trạng này

kienvp

Vậy sẵn cho mình xin soft dọn dẹp rác lun nhé? Mình có sài 1 bản mà thấy nó chạy mà hình như không chịu dọn dẹp rác gì cả, cứ đứng im 1 chỗ.
Thank alot!

phải cài python vào nó mới chịu dọn bạn nhé .

elkun2610

phải cài python vào nó mới chịu dọn bạn nhé .

Cài python rùi nhưng mà nó dọn mà thấy chậm lắm, chắc bị lỗi gì rùi, ông có thể share 1 vài soft cho tui không? thank

dduuoonngg88

sin viêt hóa dùm pm ((((KMS 9.0.52 danh cho s60v5)))) mình thấy bên v3 có nhưng v5 thi không

lebonghoatan

Cho em hỏi có phần mềm nào hiển thị đồng hồ khi mình tắt máy giống như của 1202 ko?
Nó cứ hiện hoài luôn mình ko cần phải bấm bất cứ phím nào để xem
Thanks

condandatcang

s60v5 có phần mềm nào xem phim các định dạng như core player kok bác nào có cho em xin phiên bản mới nhất nha thanks.

hoangphonghd

Mình dùng 5k8 CFW C6 V20 khi cài Speedy Go vào chạy thì toàn báo lỗi : "Thử nghiệm lỗi sai mã 1660" làm sao khắc phục....:-?

P/S: Đợi hơn tuần rùi mà ko thấy ai pm vậy

Chỉnh sửa cuối:

q630666

Có a e nào có cái Conversation trong mục tin nhắn mà VH không cho mình với.Tất cả Viet Nam hết mà cái đấy nó lại tiêng anh.Ai có cho mình xin với.