• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận trình Slick - Yahoo - Opera mini

tohoai90

mấy anh chị biết tại sao. tất cả các ứng dụng này ko biết bị gì mà mỗi khi cần thì là kô kết nối đc, mà khi kô cần thì chạy ngon ơ kô biết có phải lỗi của sever kô.
riêng cái slick thì hay bị out ra khi di chuyển list. với lại đôi khi thì kô kết nối bị lỗi nữa. Phần mền này đúng là tuyệt vời rồi em mê nó lắm mà nó toàn bị lỗi thế nên cứ phải thủ 5 phần mền chat khác nhau thôi ah. ai biết tai sao kô giúp giúp em với nà.:(:)(:)(:)((

manhtu

cái này có lẽ là do sever của nhà mạng thôi bạn ah
các mạng giờ đang tiến hành nâng cấp gprs 2G lên 2,5G để tiến tới là 3G mà

JuRay-Duan

Mình cũng bị Như chủ Topic hoài khi đăng nhậP = slick nó cứ báo lỗi sever. Kể cả Pm yamee cũng vậY, cách tốt nhất là restar lại máy sau đó...đăng nhập đc liền hà. :D :D

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

voquoccuong

mấy nay GPRS của Viettel bị hư hay sao đó, vô wap mãi mà ko được hoặc lúc được lúc ko. Tui đã thử trên các dòng máy SS, Nokia rồi, chứ ko phải là do phần mềm đâu

onlylove80

mình thì hầu như không bị như vậy bao giờ..có lẽ do nhà gần mấy cái tramj BTS=))

swo0ord

Cho hỏi về opera mini

Máy mình cài opera mini cả 2 bản 4.2 và 5 beta đều bị lỗi tải về hết đến giai đoạn cuối thì bị lỗi: Installation security error. Unable to install.
Có ai biết xin chỉ giúp cách khắc phục hộ với.( Máy vẫn cài được các loại file sis bình thường, chỉ mỗi opera là bị thế thôi).

saodoingoi142

Moderator
Máy mình cài opera mini cả 2 bản 4.2 và 5 beta đều bị lỗi tải về hết đến giai đoạn cuối thì bị lỗi: Installation security error. Unable to install.
Có ai biết xin chỉ giúp cách khắc phục hộ với.( Máy vẫn cài được các loại file sis bình thường, chỉ mỗi opera là bị thế thôi).

Bạn hiện tại đang dùng máy gì??? :-?? Bạn hãy kiểm tra lại xem file Opera Mini của bạn có thuộc dòng máy mà bạn đang dùng ko nhé!!!Có thể file bạn cài đặt ko đúng với máy đó!!! ;);;)

laocai_city

Mình cũng bị Như chủ Topic hoài khi đăng nhậP = slick nó cứ báo lỗi sever. Kể cả Pm yamee cũng vậY, cách tốt nhất là restar lại máy sau đó...đăng nhập đc liền hà. :D :D
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
pro nào giúp em với em dùng bản slick 0.51 của anh NTD ấy lúc đăng nhập vào yahoo nó báo lỗi oror-1 là sao vậy? Giúp em với. Huhu

nightstar85

Posted via Mobile Device
là do mạng đấy bạn bạn đang sài mạng nào ,mình dùng slick 0.54 ổn định lém

hoangtuchuot

Hĩ. Bjan ơi có thieứu gì những bản chát khác dâu bạn . Bạn dùng thư ninbuz chưa. Mình dùng dồi cũng thấy ổn dó

RACKQUAN

Khắc phục slick " authentication error : too many login"

slick đăng nhập vô yahoo thì nó báo như sau : " authentication error : too many login attempts."
Khắc phục:
-Xplore>E>System>App>Slick>Messenger>Config.txt(XÓA)
-Xplore>E>System>Data>Slick>account.txt(XÓA)
Vào lại Slick,cài đặt lại như lần đầu tiên cài Slick…Chúc may mắn và thank giùm cái!

tuanhien98

slick đăng nhập vô yahoo thì nó báo như sau : " authentication error : too many login attempts."
Khắc phục:
-Xplore>E>System>App>Slick>Messenger>Config.txt(XÓA)
-Xplore>E>System>Data>Slick>account.txt(XÓA)
Vào lại Slick,cài đặt lại như lần đầu tiên cài Slick…Chúc may mắn và thank giùm cái!

cũng còn tùy N72 chả thấy j luôn!

bonghge

mấy anh chị biết tại sao. tất cả các ứng dụng này ko biết bị gì mà mỗi khi cần thì là kô kết nối đc, mà khi kô cần thì chạy ngon ơ kô biết có phải lỗi của sever kô.
riêng cái slick thì hay bị out ra khi di chuyển list. với lại đôi khi thì kô kết nối bị lỗi nữa. Phần mền này đúng là tuyệt vời rồi em mê nó lắm mà nó toàn bị lỗi thế nên cứ phải thủ 5 phần mền chat khác nhau thôi ah. ai biết tai sao kô giúp giúp em với nà.:(:)(:)(:)((

Không biết có phải lỗi của dòng S60 V2 không chứ các máy V3 khác mình gặp không thấy lỗi tự out này,lỗi này mình nghĩ không phải của nhà mạng đâu,vả lại hầu hết các ver ừu trước tới nay h sử dụng đều dính lỗi như vậy(với dòng S60 V2)

linh1612

Vấn đề về operamini cần giúp đỡ!

:(:)(( mình không cài được opera 5.0 mặc dù mình đả có file cài trong thẻ nhớ.Mình đả dowload thưg trang m-opera .Sau khi cài có khởi động được ,nhưng vào sáng nay thì không dùng được vào trong manager không thấy nên mình đả xóa bằng tay mấy cái có chử opera mini .kết cục khi cài lại thì máy vẩn báo Có dòng Replace 5.00 mình chọn yes thì lại báo Save existing application data mình chọn yes thì nó hiện ra unable to install .ai có thể giúp được không. Mình quen dùng opera rùi