• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận trình Slick - Yahoo - Opera mini

boypeda

:(:)(( mình không cài được opera 5.0 mặc dù mình đả có file cài trong thẻ nhớ.Mình đả dowload thưg trang m-opera .Sau khi cài có khởi động được ,nhưng vào sáng nay thì không dùng được vào trong manager không thấy nên mình đả xóa bằng tay mấy cái có chử opera mini .kết cục khi cài lại thì máy vẩn báo Có dòng Replace 5.00 mình chọn yes thì lại báo Save existing application data mình chọn yes thì nó hiện ra unable to install .ai có thể giúp được không. Mình quen dùng opera rùi

mình nghĩ là bạn nên format lại máy đi chứ bạn xóa = tay những file đó thì không hết được đâu. opera mini nhiều lúc không khởi động được cũng có thể là do điện thoại tự nhiên bị hỏng font khi mình cài ứng dụng nào đó có tiếng việt hoặc unikey.

saodoingoi142

Moderator
Nếu các bạn gỡ_Remove bằng tay không hết hay không được!!!Thì hãy thử dùng trình Quản lý ổ đĩa tìm đến các thư mục chứa chúng để xóa nhé!!!_Còn nếu ko đc nữa các bạn chỉ còn cách FORMAT thẻ nhớ và máy luôn cho nó trong sạch!Sau đó vào tìm phiên bản mới hơn rồi cài lại xem sao nha!!!;;)

DreamLand

mấy anh chị biết tại sao. tất cả các ứng dụng này ko biết bị gì mà mỗi khi cần thì là kô kết nối đc, mà khi kô cần thì chạy ngon ơ kô biết có phải lỗi của sever kô.
riêng cái slick thì hay bị out ra khi di chuyển list. với lại đôi khi thì kô kết nối bị lỗi nữa. Phần mền này đúng là tuyệt vời rồi em mê nó lắm mà nó toàn bị lỗi thế nên cứ phải thủ 5 phần mền chat khác nhau thôi ah. ai biết tai sao kô giúp giúp em với nà.:(:)(:)(:)((

Mình cũng bị y hệt vậy nhưg là sh

Format thẻ nhớ là cách tối ưu nhất nếu không thể tìm file gây ra lỗi nằm ở thư mục nào.