• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận và chia sẻ cách sử dụng Nokia E71

Status
Không mở trả lời sau này.

Zenki

Super V.I.P
Hình như E71 vẫn chưa hack được Zenki ạ :D Đành chờ thôi,à,anh mới có E71 trắng :D
Hic, đại ca giàu thế, nhường thằng e bớt 1 con đi :(

E71 ở FW cũ vẫn hack ngon nhưng nếu update lên FW mới thì chịu chết ah :p

lamnt0702

Đùa chứ,của bx :)) Vẫn N95 8gb thôi :p Thỉng thoảng đổi dùng cho vui ý mà :D

dhanh90

Bảo mật cho E71?

Chỉ cho e cách lock máy từ xa của e71.
E vào allow remore lock chọn yes->xong nhập new remore lock message roi verity lock massage xong nó bảo nhập lock code??? lock code jif nữa e ko bik?
Ai chỉ giùm e?thankss

lamnt0702

E vào allow remore lock chọn yes->xong nhập new remore lock message roi verity lock massage xong nó bảo nhập lock code??? lock code jif nữa e ko bik?
Ai chỉ giùm e?thankss

Mai lấy máy rồi :D Mai mình test dùm bạn :p Chờ nhé ;)

spiderman_anhvu

Ai chỉ giùm e?thankss

Thử code mặc định của nokia xem: 12345

caothanhhai

Bác ơi , đường dẫn bác cho tôi có nói gì về Hack E71 đâu , tôi cũng đã tìm rồi mà không được mới lập topic mới mà
Bác hướng dẫn kỹ thêm chút đi , chắc còn nhiều anh em thắc mắc về E71 đó
FW nào là cũ , FW nào là mới hả bác

Thanks

Zenki

Super V.I.P
Bác ơi , đường dẫn bác cho tôi có nói gì về Hack E71 đâu , tôi cũng đã tìm rồi mà không được mới lập topic mới mà
Bác hướng dẫn kỹ thêm chút đi , chắc còn nhiều anh em thắc mắc về E71 đó
FW nào là cũ , FW nào là mới hả bác

Thanks
Tổng hợp các phương pháp hack phone

Làm thử theo hết các cách trên là biết có hack đc hay không ah! Nếu làm theo các cách trên mà không hack đc thì nó vẫn là không hack đc thôi, làm gì còn cách nào nữa đâu, FW của bạn bao nhiêu? Cho thông tin FW đầy đủ lên đây mình xem thử.

bup

Đã hack E71, qua soft4vn.net mà xem shopcantien hướng dẫn nhe, chúc thành công

Kojiro

Super V.I.P
Đã hack E71, qua soft4vn.net mà xem shopcantien hướng dẫn nhe, chúc thành công

FW mới nhất nhé đồng chí? Cần phân biệt rõ.

Tham gia lâu, post không ra hồn 1 bài còn dẫn linh đi lung tung. Bên kia đồng chí cũng có làm được đâu qua giới thiệu qua bên đó. Bó tay với những mem như đồng chí :-??

LeHai85

ông anh lập toppiuc linh tinh quá..làm tưởng có bản hack mới ..tụt cả hứng ....ông anh này không chụi đọc các bài gì cả ...:O

lamnt0702

FW mới nhất nhé đồng chí? Cần phân biệt rõ.

Tham gia lâu, post không ra hồn 1 bài còn dẫn linh đi lung tung. Bên kia đồng chí cũng có làm được đâu qua giới thiệu qua bên đó. Bó tay với những mem như đồng chí :-??

Lock topic này lại đi anh,cả người lập topic lẫn người trả lời đều ko chịu đọc kỹ quy định,E71 FW mới nhất đã nói ko hack được bao lần rồi,h còn lập topic để giải quyết vẫn đề gì nữa!haizzz

cleverman

Mất chương trình cài đặt trong E71, Các bạn giúp mình với!!!

Dear các bạn,

Mình mới sử dung Nokia E71, mình đã hack được phone, cài đặt bình thường, nhưng đang cài đặt phần mền mới thì tự nhiên vào mục Installations mất hết phần mền cài đặt mà mình vào phần App.mgr xem thì các phần mền mình cài đặt vẫn còn, mình không biết nó ẩn ở đâu nữa.

Mong các bạn giúp dùm mình.

Thanks all.

cleverman

Hi CongVoi,

Mình đang cài phần mền "Smartphoneware Best Blacklist", cho mình hỏi trong thư mục Installations có giới hạn cài đặt chương trình không bạn.

Thanks.

MinhThang

Manager
Hi CongVoi,

Mình đang cài phần mền "Smartphoneware Best Blacklist", cho mình hỏi trong thư mục Installations có giới hạn cài đặt chương trình không bạn.

Thanks.

Thường thì chỉ có Theme khi cài nhiều sẽ sảy ra hiện tượng như vậy, còn pm thì mình không rõ lắm. Bạn cài pm nào đó khác xem sao, nó có bị vậy nữa hay không? nếu vẫn bị thì bạn gỡ hết ra và cài nó lại xem có hiện không bạn nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.