• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ CHIA SẺ KINH NGHIỆM DÙNG EVO 3D

airjordan

lấy đâu ra tai nghe zin cho ông đây ? trừ phi có ai đó bán máy mà vẫn găm được cái tai nghe theo máy thì bán lại cho ông, chứ ng ta có sản suất phụ kiện rời đâu mà đòi ? mấy cửa hàng kêu tai zin, có mà zin cái mặt chúng nó ấy . lên nava.vn mà kiếm cái beat monster tour ấy, đang hạ giá, còn hơn 400k thôi, có mua tai của htc thì cũng 250k đến 300k roài. đang nhắm mấy cái tai của Sennheiser và của Skullcandy, nhưng tết nhất rồi nên để ra tết tính sau.
Beat monster tour mà 400k thì chắc fake 2 quá :-?

jinsakura

Beat monster tour mà 400k thì chắc fake 2 quá :-?
Chả biết được, thấy post trên ấy cũng đẹp đẹp, giá gốc của nó là gần 700k, khuyến mãi giảm giá xuống còn hơn 400k, mình mua 1 cái usb 8gb trên web ấy, thấy cũng tốt, hàng xịn, có tem và phiếu bảo hành đàng hoàng. ko phải fake. nên cũng tin tưởng .

jinsakura

nava.vn mình tham khảo các tai nghe của beats thử rồi,giá rất bèo,bảo đảm là hàng fake,giá cả không thực tế lắm
chưa có trải nghiệm thực tế thì đừng nên nói hay kết luận điều gì vội cả. mình mua hàng trên web ấy nhiều lần rồi, mấy thứ linh tinh thôi, nhưng thấy không có vấn đề gì, hàng có tem phiếu cẩn thận. nguyên seal. nên cũng tin tưởng, mình toàn săn hàng khuyến mãi nên giá chỉ bằng 2/3 giá thị trường. Bạn nghi cứ phải giá cao thì mới thực tế ah ? cái quan trọng là chất lượng hàng hóa, nếu nó bán hàng rởm thì chắc là không thể tồn tại được trên cái thế giới mạng này đâu ?

anhtuhntl

;;) Bạn tìm hiểu thêm về tai nghe beats đi,vào trong chủ của nó mà coi,giá như thế không thể là hàng xịn 100%,hàng fake củng có loại 1,2...đem về vẩn nghe bt không bị gì cả bạn ah,như bác nói úb và thẻ nhớ đời nào nó hư,họa may 40 50 cái mới có 1 cái hư cho dù đồ fake!

airjordan

chưa có trải nghiệm thực tế thì đừng nên nói hay kết luận điều gì vội cả. mình mua hàng trên web ấy nhiều lần rồi, mấy thứ linh tinh thôi, nhưng thấy không có vấn đề gì, hàng có tem phiếu cẩn thận. nguyên seal. nên cũng tin tưởng, mình toàn săn hàng khuyến mãi nên giá chỉ bằng 2/3 giá thị trường. Bạn nghi cứ phải giá cao thì mới thực tế ah ? cái quan trọng là chất lượng hàng hóa, nếu nó bán hàng rởm thì chắc là không thể tồn tại được trên cái thế giới mạng này đâu ?
Hì hàng fake thì cũng có tem, seal cẩn thận mà bác. Beat monster tour hàng xịn nghe nói trên dưới 5m cơ nên 400k chắc chắn là hàng fake :D

twantoan

hàng fake loại 1 cũng đã hơn 1m rồi. còn 700k thì làm gì có tai nào xịn. ông nào cứ đi tin mấy cái seal thì có ngày nó lừa cho mất tiền mà vẫn cười tươi :))

duytrum444

trên XDA có rom 3.5 mới ra lò được mấy anh e bên đó khen quá trời. nói là fix hết các lỗi còn tồn tại trên các sense 3.5 khác. không biết ở đây có ai thử chưa vậy??? cho ý kiến vớil

HoanXtq

trên XDA có rom 3.5 mới ra lò được mấy anh e bên đó khen quá trời. nói là fix hết các lỗi còn tồn tại trên các sense 3.5 khác. không biết ở đây có ai thử chưa vậy??? cho ý kiến vớil

Bản nào thế bác, cho link ae thử nào :D

jinsakura

Hì hàng fake thì cũng có tem, seal cẩn thận mà bác. Beat monster tour hàng xịn nghe nói trên dưới 5m cơ nên 400k chắc chắn là hàng fake :D

hàng fake loại 1 cũng đã hơn 1m rồi. còn 700k thì làm gì có tai nào xịn. ông nào cứ đi tin mấy cái seal thì có ngày nó lừa cho mất tiền mà vẫn cười tươi :))
Thì mình biết đâu ấy. thấy nó bán thế, mà cũng có mua đâu ? thấy nó bán rẻ quá nên cũng đang xem xét. tai beat thì là gì có cái nào có giá dưới 1 củ đâu cơ chứ ?

duytrum444

các bạn cho mình hỏi là muốn lấy mấy cái hình nền của HTC sense thì mình vào thư mục nào của file zip để lấy vậy???

hanoiwap

Super V.I.P
các bạn cho mình hỏi là muốn lấy mấy cái hình nền của HTC sense thì mình vào thư mục nào của file zip để lấy vậy???

Thường đặt ở thư mục
system/customize/resource

Tuy nhiên có thể đặt ở chỗ khác tùy theo thiết kế

duytrum444

Thường đặt ở thư mục
system/customize/resource

Tuy nhiên có thể đặt ở chỗ khác tùy theo thiết kế
cháu cảm ơn bác MInh nhiều...tại down cái rom 3.5 mới trên xda về dùng không được nhưng thấy trong đó nhiều hình nền đẹp quá. cháu thấy rom 3.5 bây giờ cũng tốt rồi. trừ game 3d không dc thôi.còn lại thấy ổn và mượt kinh điển luôn. game thì chơi 2d cũng được rồi. chơi 3d nhức mắt kinh khủng luôn.

jinsakura

cháu cảm ơn bác MInh nhiều...tại down cái rom 3.5 mới trên xda về dùng không được nhưng thấy trong đó nhiều hình nền đẹp quá. cháu thấy rom 3.5 bây giờ cũng tốt rồi. trừ game 3d không dc thôi.còn lại thấy ổn và mượt kinh điển luôn. game thì chơi 2d cũng được rồi. chơi 3d nhức mắt kinh khủng luôn.
Sao ông nào kêu fix được hết lỗi rồi ? 3.5 với 3.0 cũng chưa có gì khác biệt lắm, thế nên không ham. kệ.

duytrum444

Sao ông nào kêu fix được hết lỗi rồi ? 3.5 với 3.0 cũng chưa có gì khác biệt lắm, thế nên không ham. kệ.
bên XDA ông kia nói ông chơi được game 3d...heiz da...khác nhiều đấy chứ. thử dùng đi rồi bạn sẽ thấy..hoàn toàn không có cảm giác lag lag như sense 3.0 đâu.với lại nhìn cũng đẹp hơn nữa....

hanoiwap

Super V.I.P
Nếu SOPA và PIPA được thông qua thì diễn đàn pdaviet có bị ảnh hưởng gì không nhỉ?

jinsakura

bên XDA ông kia nói ông chơi được game 3d...heiz da...khác nhiều đấy chứ. thử dùng đi rồi bạn sẽ thấy..hoàn toàn không có cảm giác lag lag như sense 3.0 đâu.với lại nhìn cũng đẹp hơn nữa....

Lag lag là sao ? mình dùng 3.0 có thấy lag liếc bao giờ đâu ? giờ ngại up lại rom lắm, đang dùng VnEvo3D ổn định thì cứ dùng đã. nghiên cứu sau. đi mua quất về trang trị dưới nhà và cá cảnh để trang trí trên phòng mình đã. :))

duytrum444

Lag lag là sao ? mình dùng 3.0 có thấy lag liếc bao giờ đâu ? giờ ngại up lại rom lắm, đang dùng VnEvo3D ổn định thì cứ dùng đã. nghiên cứu sau. đi mua quất về trang trị dưới nhà và cá cảnh để trang trí trên phòng mình đã. :))
hi, bây giờ mình cũng đi mua đồ với mẹ luôn...thì bây giờ bạn down về dùng thử thì biết lag của 3.0 liền ah...mình thấy nó cũng ổn định phết....