• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU VỀ ỨNG DỤNG CHUNG CỦA PPC

wizect

anh ơi cho em cái phần mềm mobi pocket phiên bản nào mớ nha ..thanks nhiều

dinhchung09

Không biết Pro nào có pm mở khóa bằng vân tay và Ai là triệu phú (tiếng việt) cho HD1 ko nhỉ, cho em xin, em tìm hoài không thấy! thanks nhiều nhiều.

"không có kẻ lương thiện nào đột nhiên trở nên giàu có"

pncanh

phần mềm mobireader bị lỗi

e đang sãi con htc mega 2, nhưng cài mobireader bị lỗi. chỉ chạy dc 1 lần, tắt chương trình đi là ko chạy lại dc. phải restart máy mới chạy lại dc nhưng cũng chỉ 1 lần. đã thử cài lại hay cài mới toàn bộ nhưng đều bị vậy cả. trước đây ko bị tự nhiên đọc file tài liệu xog bị tới h lun. mong giúp đỡ

djtrungkien

e đang sãi con htc mega 2, nhưng cài mobireader bị lỗi. chỉ chạy dc 1 lần, tắt chương trình đi là ko chạy lại dc. phải restart máy mới chạy lại dc nhưng cũng chỉ 1 lần. đã thử cài lại hay cài mới toàn bộ nhưng đều bị vậy cả. trước đây ko bị tự nhiên đọc file tài liệu xog bị tới h lun. mong giúp đỡ

Đã có nơi thảo luận nên bạn tạo chủ đề là phạm quy cho nên mình cho vào đây cho đúng! Có thể bạn sử dụng bản Rom không tốt nên cài phần mềm nó đụng nhau! Thử chạy bản Rom khác xem sao!

pncanh

thanks anh, nhưng e đâu có up room gì đâu mà đụng độ nhỉ
Đã có nơi thảo luận nên bạn tạo chủ đề là phạm quy cho nên mình cho vào đây cho đúng! Có thể bạn sử dụng bản Rom không tốt nên cài phần mềm nó đụng nhau! Thử chạy bản Rom khác xem sao!

thanks anh, nhưng e đâu có up room gì đâu mà đụng độ nhỉ
Do bản rom bạn đang dùng chứ có phải úp rom gây ra đâu. Trên WM thì khi cài các PM khác nhau thì một số PM có thể gây xung đột, ảnh hưởng lẫn nhau làm máy bị lỗi...

pncanh

a, ra là thế. để e thử cài 1 mình mobireader xem có lỗi ko
Do bản rom bạn đang dùng chứ có phải úp rom gây ra đâu. Trên WM thì khi cài các PM khác nhau thì một số PM có thể gây xung đột, ảnh hưởng lẫn nhau làm máy bị lỗi...

vieto2m

Tìm phần mềm hỗ trợ gõ tiếng Việt trên bàn phím cứng cho dòng Athena

Phần mềm hỗ trợ gõ tiếng Việt với bàn phím ảo thì có rất nhiều rồi, mới và thông dụng nhất là vnKeyb. Mình đang dùng con 1 con Ameo 8Gb và 1 con 16Gb nhưng không tìm được phần mềm nào cho phép gõ tiếng Việt với bàn phím cứng.
Mong các bạn chỉ giùm.

djtrungkien

Phần mềm hỗ trợ gõ tiếng Việt với bàn phím ảo thì có rất nhiều rồi, mới và thông dụng nhất là vnKeyb. Mình đang dùng con 1 con Ameo 8Gb và 1 con 16Gb nhưng không tìm được phần mềm nào cho phép gõ tiếng Việt với bàn phím cứng.
Mong các bạn chỉ giùm.

Bạn thử phần mềm này xem: [DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?fwov55gw95cmaot[/DOWNLOAD]

phamminhmct

e co kon htc p3700 ma cam tai nghe vao ko dung dc, ttrong khi tai nghe dung may khac van tot, giac cam tai nghe thi cam sac va cab vao van dung dc, hix, ko bit sao nua, giup e voi

Bạn vui lòng viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn.

Last edited by a moderator:
e co kon htc p3700 ma cam tai nghe vao ko dung dc, ttrong khi tai nghe dung may khac van tot, giac cam tai nghe thi cam sac va cab vao van dung dc, hix, ko bit sao nua, giup e voi
Bạn vệ sinh lại jack cắm tai nghe xem sao, có thể dùng RP7 xịt một ít vào đó...;;)

zaku91

Tay mình hơi to...mà màn hình bé quá ,có 3.2inch ko biết có cái bàn phím nào to to để cho dễ Chatchit ko nhỉ :D

pminh037

Ứng dụng cho HTC HD Mini

Xin chào forum, em mới chuyển qua xài con HTC HD mini, nhưng em thấy ít ứng dụng cho con này quá, các bác nào có nhiều ứng dụng thì cho em xin nhé !
mail của em : minh.alloysteel@gmail.com