• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VỀ CÁC ROM COOK

kenu97

bác nào cho e mượn Imagio uprom chơi cái cho đỡ nhớ với.
E chia tya với Imagio đc gần tháng mà nhớ quá. hehe

daosithoi

chả biết có bản ROM nào nó hỗ trợ được cho cái Camera trước không nhỉ :(!

hoangtumodel

mún thử cám biến sáng ra sao chỉ cần : thực hiện 1 cuộc gọi rồi dùng tay che lại con mắt light sensor là bít mà :D
đang úp cleanrom 1.9 đây, drellisdee lúc này ko ổn dịnh lắm, bực nhất là cái HTC messaging client của nó, chậm chậm mà khùng khùng.

kqminh

mún thử cám biến sáng ra sao chỉ cần : thực hiện 1 cuộc gọi rồi dùng tay che lại con mắt light sensor là bít mà :D
đang úp cleanrom 1.9 đây, drellisdee lúc này ko ổn dịnh lắm, bực nhất là cái HTC messaging client của nó, chậm chậm mà khùng khùng.

chính xác luôn , mấy bản dr eliss gần đây cái messaging khùng bà cố luôn, camera cũng khùng , đang xài bản rom của auras , nhanh lắm nhưng lâu lâu vẫn bị treo , mặc dù ko chạy gì vẫn treo , 2 hôm nay nó lại ko treo nữa , có vẻ chạy vài ngày nó ổn định chăng , nếu ổn thìi xài bản này , rất nhẹ nhàng , mượt , chỉ tội phải cài thêm mấy cái cơ bản như microsoft myphone , showcase , mấy cái này trong rom lại ko có

hoangtumodel

chính xác luôn , mấy bản dr eliss gần đây cái messaging khùng bà cố luôn, camera cũng khùng , đang xài bản rom của auras , nhanh lắm nhưng lâu lâu vẫn bị treo , mặc dù ko chạy gì vẫn treo , 2 hôm nay nó lại ko treo nữa , có vẻ chạy vài ngày nó ổn định chăng , nếu ổn thìi xài bản này , rất nhẹ nhàng , mượt , chỉ tội phải cài thêm mấy cái cơ bản như microsoft myphone , showcase , mấy cái này trong rom lại ko có
đúng rồi đó, dạo này drellisdee ra mấy bản rom tệ gớm ...
để bữa nào úp bản aura thử ...

PS : hình như số lượng người sử dụng HTC imagio không tăng lên thì phải, dạo này vài gương mặt cũ tiêu biểu trong box imagio thôi :D. Mà đợi hoài không thấy ai cook bản cho pdaviet nhỉ, hix mong chờ bác quang mà bác ấy không có máy mới bùn.

syberia

Imagio ra đời trong hoàn cảnh bị đát là dân tình đang theo mốt Android và bị Touch HD nó ép quá nên ít ng xài, chứ nhìn về cấu hình + thiết kế thì cũng đâu đến nỗi nào.

Imagio ra đời trong hoàn cảnh bị đát là dân tình đang theo mốt Android và bị Touch HD nó ép quá nên ít ng xài, chứ nhìn về cấu hình + thiết kế thì cũng đâu đến nỗi nào.
Nhìn cũng pro, Imagio được mệnh danh là em ruột của siêu phẩm HD2 mà...:p

kqminh

mình thấy imagio cấu hình quá chuẩn rồi , mà đúng là android nhìn sướng hơn

lungtungbeng

8-|Tình hình là em Imagio của em mới được chuyển qua 1 owner khác rồi, tại thấy có con HD2 ngon bổ rẻ quá nên e vừa tậu xong. Không biết chia tay Imagio rồi mọi người trong box có còn chào đón em vào thăm lại nhà cũ thường xuyên không ạ:-/

lungtungbeng

Ặc, em ở nhà này tử hồi nhà mới xây, chó nào mà dám cắn em^^, nhớ mặt chủ cũ mà. Các bác đừng xua đuổi em tội nghiệp^^. Anh em thì vẫn là anh em, nhở. Hôm nào off các bác lên lịch em tham gia cái nhé. Hôm ấy mượn con Imagio để làm vé vào off với các bác chơi

dungchay

Ặc, em ở nhà này tử hồi nhà mới xây, chó nào mà dám cắn em^^, nhớ mặt chủ cũ mà. Các bác đừng xua đuổi em tội nghiệp^^. Anh em thì vẫn là anh em, nhở. Hôm nào off các bác lên lịch em tham gia cái nhé. Hôm ấy mượn con Imagio để làm vé vào off với các bác chơi

mang luôn HD2! cho nó oách! bao h tất cả chuẩn bị tinh thần sẵn sàng off, thì chúg ta xúc tiến luôn... để lâu nó nguội mất :D