• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VỀ CÁC ROM COOK

vuthemanh123

chưa có ai up bản Myclean 1.9 sao?
Hồi này thấy topic èo uột quá. Nản ghê nhưng vẫn không đổi Imagio.
Đơn giản vì ko có tiền thôi:((

syberia

mới up bản 1.9 xong, nhìn cái lock thấy xấu quá, chẳng bù cho cái lock của Energy.

lungtungbeng

vậy là có người đã bán máy...Imagio của mình thì chỉ để xem thời tiết, chơi bài và ...Up ROM.

chưa có ai up bản Myclean 1.9 sao?
Hồi này thấy topic èo uột quá. Nản ghê nhưng vẫn không đổi Imagio.
Đơn giản vì ko có tiền thôi:((

Mình đã bán được Imagio đâu. Hôm nọ có ông sms cho mình bảo 5tr máy Imagio+thẻ 8Gb bán không. Thấy rẻ mạt so với 1 con máy tốt quá, mình nhắn lại: "có ai bán với giá ấy thì bảo mình mua với" --> điên. Thà giữ lại dùng cho lành.

hoangtumodel

Mình đã bán được Imagio đâu. Hôm nọ có ông sms cho mình bảo 5tr máy Imagio+thẻ 8Gb bán không. Thấy rẻ mạt so với 1 con máy tốt quá, mình nhắn lại: "có ai bán với giá ấy thì bảo mình mua với" --> điên. Thà giữ lại dùng cho lành.

máy sài ngon mà bạn, mình thấy dùng thích hơn HTC HD nhìu chụp hình đẹp, cảm ứng mượt, thiết kế độc đáo , có điều máy này ít ai sài quá. Hihi, nếu bán chắc mình cũng bán 6tr, máy mình mua ở Bachlongmobile. :D, đổi Inredible hay HTC hero chơi.

Mình k thích rom Myclean lắm, tại lúc này đổi giao diện nhìu quá, nào là Lock Screen, Phone, đủ thứ toàn màu đen :D. Về hệ thống thì nhanh, mượt, ổn định lắm

Chỉnh sửa cuối:

lungtungbeng

^^Mình quyết định gắn bó với em Imagio rồi. Đã nhận ra tình yêu trc khi rời bỏ nó bác ạ :D. Mình đang dùng Rom Energy 1-5. Bác dùng thử đi. Ngon và mượt lắm.

dungchay

^^Mình quyết định gắn bó với em Imagio rồi. Đã nhận ra tình yêu trc khi rời bỏ nó bác ạ :D. Mình đang dùng Rom Energy 1-5. Bác dùng thử đi. Ngon và mượt lắm.

Nghe mà thấy zuj! a e nào ở HN hôm nào off phát đê! cho nó rôm!

lungtungbeng

Hay đấy. Anh em hôm nào tổ chức đi Off cái nhỉ. Dưng mà cố gắng để tầm tháng 6 nhé. Tầm đấy nhiều a e tốt nghiệp (trong đó có em ^^).

vuthemanh123

sặc, không lẽ bay ra vui với anh em sao?
Trong SG hình như anh em thích tinh tế hơn. Tại bên đó họ trả lời nhiệt tình và chân thành lắm. Bên mình (WM) thì quá good luôn, nhưng mình sang bên Symbian (pdaviet này) thì thấy mấy bác MOD chảnh quá. Làm mình hôm qua không hiểu biết nhiều nên up chết N82 của vợ.

windows1980

Trong SG hình như anh em thích tinh tế hơn. Tại bên đó họ trả lời nhiệt tình và chân thành lắm. Bên mình (WM) thì quá good luôn, nhưng mình sang bên Symbian (pdaviet này) thì thấy mấy bác MOD chảnh quá. Làm mình hôm qua không hiểu biết nhiều nên up chết N82 của vợ.

Oái sao dạo này đen thế mất laptop rồi up rom toi máy T_T
chia buồn nhé
;;)

dungchay

:)) =)) :-j sao nói chuẩn thế...
Nào chúng ta bàn về buổi off Box Imagio thôi... Vì tình yêu với Imagio :X:X:X

hoangtumodel

hix em ở SG :D ... chán nhỉ
Nhưng em thấy con Imagio chụp hình trong điều kiện đủ sáng đẹp thật các bác nhỉ, loa ngoài to rõ, em sử dụng rất ưng ý nhé.
Bàn về rom thì ai up rom Myclean 1.9 rồi xin cho vài ý kiến đi :D

dungchay

Mình chim ưng nhất ban Energy Mar. 17 chỉ tiếc là đã xóa file Rom đó mất rồi... :(( mấy rom gần đây chưa thích lắm!

vuthemanh123

đang online bằng imagio với rom may 1 đây. rất ok. chạy rất tốt. chỉ còn mỗi cái youtube chất lượng cao thôi. đúng là sờ imagi vẫn sướng tay anh em nhỉ.

bhunter

Tình hình là nằm vùng nghe ngóng 1 thời gian mà chưa thấy bản room nào ổn định nhất để up, em cũng thích nghịch lắm mà ko có thời gian thử nghiệm nên đành chờ bản nào ổn nhất rùi up lun.

Anh em ở HCM cũng of 1 bữa đi ạ, em đặt gạch........

hoangtumodel

Tình hình là nằm vùng nghe ngóng 1 thời gian mà chưa thấy bản room nào ổn định nhất để up, em cũng thích nghịch lắm mà ko có thời gian thử nghiệm nên đành chờ bản nào ổn nhất rùi up lun.

Anh em ở HCM cũng of 1 bữa đi ạ, em đặt gạch........

nếu bạn đang sài bản ship thì bạn thử rom Simple rom của Maisonpulaski đi, bảo đảm giống rom ship mà lại nhanh và mượt hơn nữa. rất GOOD mình đã thử