• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận về hình nền và themes cho TouchHD

TuyetKy

Blackstone-X Themes
Bộ themes lấy cảm hứng từ X1

Mã:
http://www.4shared.com/file/79308919/e2912694/Davideuck_HD-theme_Blackstone-X.html
Pass: ueickap

HuynhThanh

Trong tất cả các themes trên đây. Chỉ có themes của bạn tuanvopda là dễ cài đặt và gở bỏ nữa! Anh em nào có themes dạng .cab thì up lên chia sẽ với anh em nha!!!! Chứ dạng manila đổi themes rất cực.:D

TuyetKy

Mình dạo này đang test ROM nên chả nhớ cái Taskbar bị SonBlack xóa có phải cái này ko nữa -bạn thử nhé có gì báo lại

TuyetKy

Mình còn nhiều theme nhưng ko có thời gian post lên -tiện đây khuyến mại thêm 1 kiểu Taskbar nữa nha

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Mình còn nhiều theme nhưng ko có thời gian post lên -tiện đây khuyến mại thêm 1 kiểu Taskbar nữa nha
Bản rom V6 của chú Quang cài cái Taskbar của bạn xong khởi động lại máy đứng yên ở màng hình Windows luôn luôn .

TuyetKy

Các bác đã cài sdkcerts.cab trước chưa?
Làm mình đang dùng ROM khác cũng quay lại bản v6 và ko gặp vấn đề gì cả -xem ảnh. Chắc chắn dùng cả các ROM khác cũng ko bị:

hoangtran_1211

Mình cài sdkcerts.cab rồi, hết bị treo rồi nhưng không thay đổi hết như trong hình chỉ thay đổi loa và cột sóng thôi.

Titan007: file bạn cần có trong link tải taskbarColored.7z‎ ở bài trên của choixongxiu đó.

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Mình cài sdkcerts.cab rồi, hết bị treo rồi nhưng không thay đổi hết như trong hình chỉ thay đổi loa và cột sóng thôi.

Titan007: file bạn cần có trong link tải taskbarColored.7z‎ ở bài trên của choixongxiu đó.
Uh sao cài vào k thay đổi đượ như trong ảnh vậy nhĩ .

manh6

công nhận là đẹp nhưng lần sau mà phải copi kiểu này em ko dám nữa,chỉ mỗi cái việc yes cho từng file cài mà em bị chuột rút 2 lần

hoangtran_1211

Làm mình đang dùng ROM khác cũng quay lại bản v6 và ko gặp vấn đề gì cả -xem ảnh. Chắc chắn dùng cả các ROM khác cũng ko bị:

Giúp mình làm sao cài để thay đổi y như trong hình đi bạn. Mình làm các kiểu mà chẳng ra được như vậy.

Chỉ thay đổi được loa, sóng và start thôi.

Mình cài sdkcerts.cab rồi.

binhhdda

Tình hình là sau khi cài 1 số PM tự nhiên cái thanh bar dưới (hình trên của bác choixongdong: là thanh có chữ phone và Action) bị chuyển thành màu trắng mà chữ cũng trắng nên rất khó nhìn! :(( Có bác nào cứu giúp về trạng thái ban đầu là thanh màu đen-chữ trắng với! Rất mong các bác giúp đỡ. Xin cám ơn các bác nhiều!

HuynhThanh

Tình hình là sau khi cài 1 số PM tự nhiên cái thanh bar dưới (hình trên của bác choixongdong: là thanh có chữ phone và Action) bị chuyển thành màu trắng mà chữ cũng trắng nên rất khó nhìn! :(( Có bác nào cứu giúp về trạng thái ban đầu là thanh màu đen-chữ trắng với! Rất mong các bác giúp đỡ. Xin cám ơn các bác nhiều!

Đơn giản nhất là bạn format máy lại là ok thui!:D

binhhdda

Híc, cách đó mình biết rùi! Có cách nào khác không chứ HR rùi cài lại từ đầu thì buồn quá!

HuynhThanh

Híc, cách đó mình biết rùi! Có cách nào khác không chứ HR rùi cài lại từ đầu thì buồn quá!

Bạn cài ứng dụng vào máy mà bị tình trạng lỗi hay như tình trạng của bạn chỉ có cách format máy là sạch nhất! Dù gì bạn cũng phải up rom thì tất cả chương trình cũng đâu còn!!!:D

vochonguni

Member

Hi, bạn cho mình xin cái task bar như hình được không. Cám ơn bạn nhiều :)