• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận về hình nền và themes cho TouchHD

manh6

Của bác đây (file đính kèm)

bác có cái đồng hồ và Icon độc quá,bác có thể share cho anh em được ko

manh6

huynhthanh107;618580]
Em đã install lại 2-3 lần vẫn vậy! Cái file chưa sửa thì lại cài ok! Chả hiểu sao nữa

Mình cũng bị hiện tượng y như bạn,bạn boy_de_ghet đang dùng bản Rom nào vậy

Chỉnh sửa cuối:

HuynhThanh

huynhthanh107;618580]
Em đã install lại 2-3 lần vẫn vậy! Cái file chưa sửa thì lại cài ok! Chả hiểu sao nữa
Mình cũng bị hiện tượng y như bạn =))

Có thể là do bạn boy_de_ghet lúc chỉnh sửa lại bị sai gì đó! Mình cũng đang chờ trả lời của bạn boy_de_ghet đây!

boy_de_ghet

huynhthanh107;618580]

Có thể là do bạn boy_de_ghet lúc chỉnh sửa lại bị sai gì đó! Mình cũng đang chờ trả lời của bạn boy_de_ghet đây!

Thử install tiếp file này xem có kết quả gì không ? Tôi thì đang sử dụng ROM Ship.
Mà cái file tôi đưa lên trước đó có clock chạy tốt trên máy của tôi.

IPHONE12

em muốn trở lại theme ban đầu thì làm thế nào ạ. Và muốn reset như máy mới mua thì làm sao

HuynhThanh

em muốn trở lại theme ban đầu thì làm thế nào ạ. Và muốn reset như máy mới mua thì làm sao

Bạn muốn trở lại như ban đầu thì vào remove đi là xong! Cách format máy volume up+down + ấn nhẹ power buông ra( nhưng vẫn giữ volume up+down). Chờ hiện thông báo làm theo hướng dẫn!

dcdk123

bác nào biết cho em hỏi làm thế nào để bỏ được chữ ở màn hình nền (Call History và Calendar)

trunghieu13189

Còn đây là 1 Theme màu vàng GOLD

Mã:
http://htc-touch-hd.forumactif.biz/themes-et-fonds-ecrans-f11/theme-gold-version-hd-t631.htm
Anh ơi e down ko dc...a Úp wa mediafire giúm e nha...e kết cái them gold này wa.
Máy e xài bản 6.5 ko biét6 cài dc ko a?
thanks a