• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN - YÊU CẦU GAME GIẢ LẬP

GTB000

ai co' the? cho minh` xin game gia lap snes ma` minh` xem trong 700game minh da dl ve` co' ten la` "moc de thoi` dai." dc ko.game nay` la` game dan tran ma` co' nguoi nhin` nhu nan. = dat set' y' @@!. minh` hok biet ten no' nen hok tim dc trong trang romhulter.thanks truoc nha.ah nhan tien cho minh` hoi luon minh sai con orange spv m5000.da tai emulator MorphGear 2.4.0.9 nhung khi choi game snes thi co 1 so game vao la den man` hinh`thi phai lam nhu the' nao`? cac' bro giup cho chut/thanks nhieu`.sory vi` hok hieu tai sao hok dung dc viet key.nen danh viet hok dau vay.

Chỉnh sửa cuối:

skycrusher

HP Ipaq data mes của mình chơi liệu có mượt kô. Cpu 528, ram 128 rom 256

mình cài rồi và làm đúng các bước nhưng đến phần chọn rom thì chọn xong là đơ luôn. màn hình đen sì. minh ấn nút window thì màn hình hiện ra giao diện của FPSce xong mình ấn vào lại thì lại đen sì. ấn tiếp nút window thì lại hiện ra. mình ấn thử vào phần memory slot rồi ấn vào lại thì đen sì. ấn lại nút window thì thấy hiện ra phần memory slot. vậy là sa

karoshj89

minh moi co con htc diamond.minh mun choi.game.yugi.oh ma ko bik xai phan mem gia.lap nao.hix ai bik xin chi zum m..thank nhiu