• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THAY ĐỔI HOÀN TOÀN 4+9 ICON Ở NGOÀI VÀ TRONG MENU CHO P990i.P1i

thichchi123

Hôm trước em bị một vố rồi, em cài mấy cái Icon Iphone theo như toppic của bác nào vào Ổ C, xong em muốn xóa đi mà không biết cách nào bèn Reset lại máy, xong vẫn thấy mấy cái Icon đó lồ lộ trước mắt. Vừa tức, vừa bực, vừa lo, vừa sợ em phải Up room nó lại đấy, ngồi mất gần tiếng đồng hồ liền. HUHUH!

tại bạn check ko quen thôi :)) mình thì chiến các bộ thay đổi suốt ngày hôm nọ còn ngồi chế cho mình 1 bộ riêng xong mãi rồi cũng chán:p

hieusaco

Thật buồn là mình rẩt thích bộ này mà không làm gì được, copy mãi nhưng kiểu gì nó cũng vẫn còn danh bạ, tin nhắn, lịch và control là không thay đổi được. có ai biết tại sao không?

vietDuck

Cũng có thể chương trình bạn muốn đổi Icon đang chạy . Bạn nên khởi động lại máy rồi hãy copy . Chúc may mắn :D

vietDuck

Sao tớ mãi ko đổi được cái Icon đầu tiên ngoài màn hình thế nhỉ ( Icon Congvoi ) :((

DuyAnh0411

sao minh cai vai may hi phan media ko doi duoc voi cai voi cai icon dau tien cua hinh 1 ko doi duoc vay bac

cantienwa100

Thật buồn là mình rẩt thích bộ này mà không làm gì được, copy mãi nhưng kiểu gì nó cũng vẫn còn danh bạ, tin nhắn, lịch và control là không thay đổi được. có ai biết tại sao không?
me too :((

ductrung12

trùi.máy mình cũng bị vậy luôn nè.bạn dùng P1i đúng ko?đồng cảnh ngộ rùi.ko biết làm ntn đây.có ai biét cách làm ơn chỉ dùm với...........

cantienwa100

trùi.máy mình cũng bị vậy luôn nè.bạn dùng P1i đúng ko?đồng cảnh ngộ rùi.ko biết làm ntn đây.có ai biét cách làm ơn chỉ dùm với...........
hờ hờ tại mình chả bít gì nghịch linh tinh cuối cùng phải update FW , vậy là làm đc full icons cho p1i luôn sướng wa hehe

cantienwa100

ah tí quên sao thứ tự các ứng dụng trong main menu của mình "p1i" thay đổi hết luôn :(( + music player vẫn là icons mạc định vậy

cantienwa100

tình hình cài bộ này cho p1i không ổn rùi cài vào thứ tự các ứng dụng mạc định thay đổi hết chỉ có nước reset lại cài bộ icons khác mới hết .. 2zzzz

stiven

P1i có hai icon hok thay đổi được la Contact và Main menu trong active menu. Trong main menu thì có Control Panel và Contact hok có thay đổi. trong lúc chép vào có vài cái trùng vơi nhau nên chép đè lên hok bit có phải tại bị vậy hok nữa!

Caohieu88

Đâu có ai chạy hả bạn thực ra vấn đề MOD icon bây giờ đã khá quen thuộc rồi, bạn chỉ cần tìm một bộ hoàn chỉnh cho dòng máy của mình dùng và Copy đúng, khởi động máy là OK liền!

huytoan2010

huhu.c minh chang bit cai may cai nay.hjchjc

@shadow141206: Lần sau dùng TV có dấu nghe bạn

Last edited by a moderator: