• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thay đổi Màn hinh khởi động cho firmware mới s60v3

Ngocmung52

Bài này anh Kojiro có hướng dẫn rồi mà :-? ? Bạn chỉ nhắc lại chuyện buồn của em nó thôi X-( , anh Kojiro đã xác nhận chuyện này vô phương đối với 6120c. :|
Hic, ước gì em 6120c nhà mình cũng làm được, hu hu hu hu......... :(( :(( :(( :(( :((

Chỉnh sửa cuối:

k_binh

lúc trước mình tìm được phần mềm tắt_mở máy(windows 7) file sis nhưng làm mất rồi,giờ tìm lại hoài mà không thấy.Ai có không cho mình xin với.

prayer_7994

6700side đã hack cóp vào C: có đc k vậy ?? làm theo cái này là b' chắc k đc rồi @@ "cách thay hình bắt tay của NOKIA"
mua máy chưa đc 2 thág mà format máy, thẻ 3 lần ^^~ k ngại format lần 4 nh mà đang onl đt :p

heaven3tt

lúc trước mình tìm được phần mềm tắt_mở máy(windows 7) file sis nhưng làm mất rồi,giờ tìm lại hoài mà không thấy.Ai có không cho mình xin với.

Vao thu thuat danh cho ung dung da hack .ngay o phan dau trang khi vao muc ung dung chung day

prayer_7994

ai up lên diễn đàn júp e đc k @@ e dow trên ziddu k đc :( trang web yêu cầu fair đóng cữa sổ popup jì đó mới dow đc :((

tanvuong96

ủa bạn ơi vậy trên n81 ta có cách nào đổi màn hình khởi động không.Được bạn gời qua mail giúp mình nha
Email: thaiit88@gmail.com
Thank bạn và tất cả các PRO :D

vanmailaem

làm được chết liền,tui chép từng cái vào thế mà ko được.test trên n76

ơ thế chú cũng xài N76 à!!!!!
thế mà em tưởng chiếc này hiếm ngưởi xài lém chứ.....
đúng là chiếc này khó xài kinh.rất kén mod........chán!!!
hay anh lập 1 topic cho AE N76 vô thảo luận đi:D

01674193823

Đã test rồi..ok...đơn giản mà pan...thành công trên E63 nhé

dùng mấy trò này có bị lỗi máy hok vậy :s

máy mình cũng đã hách rồi nhưng chưa dám cài ..ai test rồi cho xin ít kinh nghiệm
đã thành công trên E63 bạn nhé...