• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thay hình và nhạc khởi động cho FP1

hanhoai

Anh cho em xin link khác của mbm cook.rar đi em đang down dt nên ko down được.em chân thành cảm ơn

vuong234

Member
em đã cài rồi nhưng chỉ nghe đc nhạc của win 7 nhưng hình khởi động vẫn của Nokia :(

Hình mặc định trong ứng dụng này là 320x240 Nếu màn hình của bạn là 240x320 thì bạn phải chuyển đổi hình về 240x320 nhé

vandien381

các bạn cho mình hỏi cách chỉnh nhạc và hình lúc tắt máy .lúc khởi đong thì mình bít thay nhac và hình còn lúc tat may thì khong ai chỉ hết .có phải nam trong ổ C không ?

vuong234

Member
các bạn cho mình hỏi cách chỉnh nhạc và hình lúc tắt máy .lúc khởi đong thì mình bít thay nhac và hình còn lúc tat may thì khong ai chỉ hết .có phải nam trong ổ C không ?
Nhạc và hình khi tắt máy hình như phải cook rom bạn ah!

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
sao minh cai lai bi loi cap nhat nhi?

bạn xài đt gì. Nếu ft1 chắc có lẽ bạn quên phần tắt cái kiểm tra cài đặt qua mạng ở chỗ cài đặt ở bên lắp đặt ấy

Ps:bác chủ thớt em hỏi tý vô E/Sound/simple có thấy cái starup.mp3 đâu

vuong234

Member
bạn xài đt gì. Nếu ft1 chắc có lẽ bạn quên phần tắt cái kiểm tra cài đặt qua mạng ở chỗ cài đặt ở bên lắp đặt ấy

Ps:bác chủ thớt em hỏi tý vô E/Sound/simple có thấy cái starup.mp3 đâu

Bạn kiểm tra kỹ lại nhé, bạn thử tắt máy đi rồi bật lại xem có nghe thấy nhạc win7 không? Nếu không nghe thấy nhạc win7, bạn thử thay bằng 1 file khác (không nên dài quá 10s) đổi tên là starup xem sao.

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Bạn kiểm tra kỹ lại nhé, bạn thử tắt máy đi rồi bật lại xem có nghe thấy nhạc win7 không? Nếu không nghe thấy nhạc win7, bạn thử thay bằng 1 file khác (không nên dài quá 10s) đổi tên là starup xem sao.

ko ý em hỏi là sao em vô ổ E/sounds/simple ko có file starup.mp3 của bác ấy.vô đấy trống trơn luôn còn phần mền của bác chạy e63 em ngon lành nhưng hơi lạ 1 tý cùng 2 cái e63 cái của em khi khởi động tới lúc chạy màn hình win7 cho đến khi xong thì còn nguyên cái chữ NOKIA ở chính giữa còn cái e63 kia thì ko có chữ NOKIA ở chính giữa.FW của em là 510 của nó là 400.ko bít có phải tại FW ko bác nhỉ

01674193823

Chủ thớt ơi...cho mình xin hình khởi động windows 7.mbm đi??? Ak mà cho mình hỏi có thể làm suwtching off ko vậy??