• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẾ GIỚI THEMES TỔNG HỢP CHO UIQ3.0 ( Update 22/5/09 )

Caohieu88

Brown Walkman

Brown Walkman

Caohieu88

Em mới tìm được con này cho P1 nhưng nhìn ko được đẹp lắm, nếu anh thích thì dùng, để em tìm tiếp ^ ^..

uthoiemve

copy file theme vào chỗ nào???

RD_Singh là một trong những Designer có tiếng trong việc thiết kế Theme cho UIQ3, đặc biệt là P990i. Mình lập Topic với mong muốn chia sẻ cho các bạn những bộ theme đẹp nhất của RD_Singh. Trong quá trình tìm kiếm Theme, nếu thấy theme của các tác giả khác đẹp thì mình cũng Post lên, nhưng chủ yếu vẫn là của RD_Singh. Mong các bạn hãy cùng Post lên những theme đẹp mà chúng ta sưu tầm được cho tất cả cộng đồng UIQ3.
Mở màn bằng Theme Italia tuyệt đẹp, dành cho những ai hâm mộ Đội bóng này.

Theme bác post lên rất tuyệt vời và em cũng muốn xài nhưng không hiểu thay theme như thế nào? Em giải nén file thấy có đuôi *.utz nên chẳng biết copy vào đâu và thay như thế nào nữa? Bác nào giúp em cái!!! :-/:-/:-/