• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẾ GIỚI THEMES TỔNG HỢP CHO UIQ3.0 ( Update 22/5/09 )

anhtuan206

phamxuanphucuong

chao cac ban
1.minh dang su dung cay G900 cua sony.Cac ban vui long chi giup minh khi cai hinh nen (themes) thi cac icon trong do kg thay doi.chi giup minh voi .
2. Cho minh hoi them khi cai hinh themes dong may chi cho hinh chet dung (kg dong day gi het).cho hoi may g900 co cai dc themes dong kg?
Rat mong tin chi giup.
Cam on nhieu...........
bạn ơi bạn cài them thì nó không liên quan gì tới icon đâu mún đổi icon thì bạn phải mod icon mà mún mod icon đc thì phỉa hack đc ổ c đã nhé cũng dễ thui à bạn tham khảo ở đây nhé : http://pdaviet.net/showthread.php?t=30501 nếu thấy có lợi thì thanks cái nhé

a2king

mình vừa tạo đc theme Transformer, nhưng k biết cách post lên, có ai chỉ giúp mình ko, bảo đảm sẽ hài lòng với theme của mình

Nguyen_Minh

mình vừa tạo đc theme Transformer, nhưng k biết cách post lên, có ai chỉ giúp mình ko, bảo đảm sẽ hài lòng với theme của mình

a đổi đuôi Utz thành *.utz.7z rồi up lên bằng quản lý tập tin ở dưới cùng khi gửi chủ đề

Posted via Mobile Device

a2king

Theme Transformer...

Thank... hiểu rùi, đây là file mình mún gửi đây...
Transformer.... mới post lần đầu, sai sót thì xin chỉ báo nhé...

NokuaN70

Well-Known Member
Lưu ý với bạn nha, đã có nút Thanks, thấy có ích thì click Thanks, định Spam à? Lần sau yêu cầu bạn gửi bài bằng tiếng Việt đầy đủ dấu nha.

NokuaN70

Well-Known Member
sao mình click vào dow mà nó ra trang trắng xoá k cho dow j hết nhỷ :(
Tất cả các file đính kèm đều không còn download dc nữa. Đa số các theme ở đây được các member sưu tầm tại Zedge.net, bạn co thể tham khảo thêm tại trang web trên nhé.