• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẾ GIỚI THEMES TỔNG HỢP CHO UIQ3.0 ( Update 22/5/09 )

JOHNNY79

chao cac ban
1.minh dang su dung cay G900 cua sony.Cac ban vui long chi giup minh khi cai hinh nen (themes) thi cac icon trong do kg thay doi.chi giup minh voi .
2. Cho minh hoi them khi cai hinh themes dong may chi cho hinh chet dung (kg dong day gi het).cho hoi may g900 co cai dc themes dong kg?
Rat mong tin chi giup.
Cam on nhieu...........

Nguyen_Minh

chao cac ban
1.minh dang su dung cay G900 cua sony.Cac ban vui long chi giup minh khi cai hinh nen (themes) thi cac icon trong do kg thay doi.chi giup minh voi .
2. Cho minh hoi them khi cai hinh themes dong may chi cho hinh chet dung (kg dong day gi het).cho hoi may g900 co cai dc themes dong kg?
Rat mong tin chi giup.
Cam on nhieu...........

1.Anh viết TV cho ae dễ giúp đỡ
2.Theme và icon hok liên quan tới nhau. Muốn thay icon phải mod icon
3.Không
:D

pphapp

mình mới chế cái theme i-phone dành cho p1i,bao dam dep.

day la link downd.mong các ban ủng hộ nha
http://www.4shared.com/file/143144008/c959ca34/i__phone.html

anhtuan206

bạn mrdomino này định spam à?không biết ấn nút thanks là đủ à?post bài kiểu gì vậy?

meocon18

shao thấy themes cho con gái xài ít nhỉ ? mình xài P1i nè , đang kím mí cái themes xinh xinh cho em nó để bớt nam tính màh hem thí :( , bùn ghia lun .