• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thêm vài hiệu ứng cho TTPOD 3.3.hot hot

ngocthanhdhgtvt

xin giới thiêu với các bạn , đây là những hiệu ứng mới cho phần mềm nghe nhạc TTPOD 3.3 , chú ý đây là hiệu ứng cho bản 3.3 kẻo các pác nhầm sang V3.4 thì gay
hướng dẫn: down về giải nén copy vào đường dẫn E:/TTPOD/plugins là ok liền , hãy thưởng thức nhé=))=))=))

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
Chính xác là chỉ có Visualization là dùng chung được thôi, như bạn jummyvn88 nói, dùng cho cả v3 lẫn v2, nhưng con 6600 của mình hiện hiệu ứng cứ như đòi đi tìm chỗ ấy á, chậm gì chậm dịt, chán phát ngán, v3 còn nhanh thấy đẹp chứ còn v2 thì...

hunterviet

Well-Known Member
Mình dạo trên google thấy có visualization TTpod quá đẹp nên liển lươm về cho các pác dùng
Hình minh họa chỉ có 4 nhưng là 9 visualization khác nhau đó ah=D>
59440d1245529442-colour-visualization-ttpod-s60v3-screenshot0075.jpg
59441d1245529481-colour-visualization-ttpod-s60v3-screenshot0071.jpg
59442d1245529528-colour-visualization-ttpod-s60v3-screenshot0068.jpg
59443d1245529579-colour-visualization-ttpod-s60v3-screenshot0067.jpg

Skin như hình trên là Skin Disco, có cô gái bikini mặc váy nhảy điệu disco rất sống động, sau khi đổi bài hát thì thay vào đó là cặp nhảy đôi rất đẹp, mình ko tiện post tại đây vì skin đó dành cho v3, bạn nào có máy muốn dùng thì qua box V3-Phần Mềm Ứng Dụng nhé:p
[SIZE="][COLOR="Blue"]Hí Hí, Thấy đẹp thì THANKS em lấy lệ đi các Pác:)):p:p:p[/COLOR][/SIZE]
Links Down

Last edited by a moderator:

ngocthanhdhgtvt

ít thế. cho thim vài cái nữa được ko bạn
Bạn cứ chờ đợi rồi sẽ có ai đó up skin cho bạn thôi àh. Vì TTPOD 3.4 mới ra nên skin còn ít rồi sẽ có aj đó tạo skin và up thôi bạn àh. còn nếu có thật ngjều skin thì hãy dùng TTpod 3.3 nhé bạn

Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
ít thế. cho thim vài cái nữa được ko bạn
Thỉnh theo ý kiến của bạn mình update những hiệu ứng 3D rất kul và đẹp mắt,
Hãy Ấn THANKS để khích lệ tinh thần người post
Line waveform Visualisation new TTPod

hunterviet

Well-Known Member
Chú ý down về giải nén và làm theo hướng dân tại bài đầu, dùng chung cho tất cả các máy S60v2,v3, các lại màn hình với độ phân giải khác nhau của 2 dòng vừa nêu
LoneStar Moon