• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thêm vài hiệu ứng cho TTPOD 3.3.hot hot

hunterviet

Well-Known Member
Infinity Path

JuRay-Duan

Có nhiều visual của v3.3 mình chép vào thấy vẫn chạy tốt trên v3.4 mà :) chỉ có skin thì hem dc,.

hunterviet

Well-Known Member
Kinh thật !!! nhìn mà không khác gì windown Media
Posted via Mobile Device
Thấy đẹp thì Ấn THANKS mình để hửơng ứng nhé. Mình còn nhìều hiệu ứng đẹp lắm, nhớ ấn thanks cả chủ topic nữa nhé

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
Có nhiều visual của v3.3 mình chép vào thấy vẫn chạy tốt trên v3.4 mà :) chỉ có skin thì hem dc,.
Posted via Mobile Device
Mình đã giải thích rõ ràng tại trag 1 rồi mà, hiệu ứng có thể dùng đan xen giữa bản v3. 3 và v3. 4, còn skin ko dùng chug giữa 2 bản v3. 3 và v3. 4 đựơc nhưng cùng 1 bản có thể dùng cho cả S60v2 và S60v3 với cùng độ pân giải màn hình. VD 2 máy la s60v2 và s60v3 có cùng màn hình 176*208 thì dùng chug skin bản v3. 3 hoăc bản v3. 4.tương tự với các màn hình 240*320,320*240

ngocthanhdhgtvt

dåo này pro chåy đi đâu mất tjẽu. Bây gjờ mình mới thấy bạn post bài à nha. Uh. Visualation thì dùng chung cho v3 và v4. Nhưng trog topjc này mình lập nên nhằm tạo điều kiện để các bạn sưu tầm visualation và đóng góp thật nhjều visualation đẹp mắt để tất cả anh em PV đều đc hưởng thụ những thành quả kỳ djệu của nhân loại. qua đây xin cảm ơn hunterviet đã gjúp mình xây dựng topjc này lần sau vào pc mình sẽ ủng hộ cho bạn những dãu thanks xứng đáng. mong tất cả các bạn cùng nhau đóng góp cho topjc nha. xjn chân thành cảm ơn tất cả. hjhj

Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
dåo này pro chåy đi đâu mất tjẽu. Bây gjờ mình mới thấy bạn post bài à nha. Uh. Visualation thì dùng chung cho v3 và v4. Nhưng trog topjc này mình lập nên nhằm tạo điều kiện để các bạn sưu tầm visualation và đóng góp thật nhjều visualation đẹp mắt để tất cả anh em PV đều đc hưởng thụ những thành quả kỳ djệu của nhân loại. qua đây xin cảm ơn hunterviet đã gjúp mình xây dựng topjc này lần sau vào pc mình sẽ ủng hộ cho bạn những dãu thanks xứng đáng. mong tất cả các bạn cùng nhau đóng góp cho topjc nha. xjn chân thành cảm ơn tất cả. hjhj

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
Cam on bac da ung ho. Minh cung dang onl bang dt vi di choi ha noi, lai dung con bb cua dua e phong tro, con 6peo no cam nghich, con 6120 thi dua ban no chan mat roi,hok viet tv dc.hiii

ngocthanhdhgtvt

Posted via Mobile Device
Cam on bac da ung ho. Minh cung dang onl bang dt vi di choi ha noi, lai dung con bb cua dua e phong tro, con 6peo no cam nghich, con 6120 thi dua ban no chan mat roi,hok viet tv dc.hiii

không có gì , nhưng bạn nên có hình ảnh đầy đủ hơn để anhnha , em nhìn vào thấy thú vị rồi mới down chứ không thấy hình ảnh minh họa thì có lúc anh em pv thấy nản liền hè , với lại quy định của diễn đàng là up ảnh minh họa khi giới thiệu pm hay ứng dụng nào đó , vậy nhé bạn;;)

hunterviet

Well-Known Member
không có gì , nhưng bạn nên có hình ảnh đầy đủ hơn để anhnha , em nhìn vào thấy thú vị rồi mới down chứ không thấy hình ảnh minh họa thì có lúc anh em pv thấy nản liền hè , với lại quy định của diễn đàng là up ảnh minh họa khi giới thiệu pm hay ứng dụng nào đó , vậy nhé bạn;;)
Posted via Mobile Device
Bài mình post ảnh rất chi tiết, bạn ko nhìn rõ sao?

ngocthanhdhgtvt

Posted via Mobile Device
Bài mình post ảnh rất chi tiết, bạn ko nhìn rõ sao?

Gì vậy, mình ko nói bậy mà, sao mình chỉ thấy file đính kèm thôi, hình như file ảnh bi sao mình ko thấy khj online pc nhé.

Posted via Mobile Device