• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme Anna PiedPro IDN190. Bộ icon tròn nhìn rất đẹp

truong112

Theme Anna PiedPro IDN190 rất đẹp. và theme vHome theo phong cach ^3

Themes này theo phong cách mới hoàn toàn với bộ icon tròn. Thêm không quá nặng(6MB) . Chắc chắn sẽ là 1 themes full icon rồi nhá. Với lại mình có add thêm vào 1 icon vào ứng dụng: Youlu, Photo Browser, S-Cleaner, Lịch vạn liên, Grid, Symb-X, Freecool, Mobireader, Rom 3.1...
Themes này cũng được chia sẻ rất nhiều rồi nhưng chưa thấy ai chia sẻ nên mình chia sẻ cho các bạn.

Link:http://www.mediafire.com/?vccgood4o39x3b2

Tặng luôn cho mọi người cái vHome này do mình mod lại :D.

http://www.mediafire.com/?slnzpa8j08fg52q

Chỉnh sửa cuối:

bobomax

bạn ơi, cái theme này dùng cho e71 bị thiếu mất cái icon của thư mục Văn Phòng, bạn fix giùm mình cái này được ko, thiếu mỗi cái icon đó thôi là full

truong112

bạn ơi, cái theme này dùng cho e71 bị thiếu mất cái icon của thư mục Văn Phòng, bạn fix giùm mình cái này được ko, thiếu mỗi cái icon đó thôi là full
Mình không biết UID văn phòng của bạn là bao nhiêu nên không thể fix được. Bạn đọc UID lên cho mình

w2k

Bạn cho mình hỏi xem UID của mấy cái thư mục trong menu như nào nhỉ

dùng pm JbakTaskMan xem uid icon, còn uid những thư mục khi chỉnh theme tốt nhất là có bao fnhieeu thư mục liêt kê thì quăng hết nó vào :D ví dụ như office folder có đến 4, 5 cái :D

vuong234

Member

Vhome bác xem lại giúp em sao lại là đuôi .v khi sửa lại thành .sis thì bị lỗi!
Theme nhìn rất đẹp nhưng khi người gọi đến hay mình gọi đi đều trắng xoa khong nhìn thấy gì. mong bác fix lại cho. Hàng đẹp mà dính lỗi này tiếc quá.hic

Chỉnh sửa cuối:

vuong234

Member

Theme nhìn rất đẹp nhưng khi người gọi đến hay mình gọi đi đều trắng xoa khong nhìn thấy gì. mong bác fix lại cho. Hàng đẹp mà dính lỗi này tiếc quá.hic
Mình đã fix lỗi trắng xóa tên người gọi đến và đi
Mọi người có thể tải ở đây http://www.4shared.com/mobile/CoRkZhAT/Vuong_thmeme1.html

Chỉnh sửa cuối:

thanhtung2290

đã cài trên n96,theme rất đẹp,rất chuẩn,k có gì fải fàn nàn,theme của IND190 khi nào cũg đc chăm chút rất kĩ lưỡng. Đây là theme đẹp nhất mình đã cài. Thank chủ topic đã up.

vuong234

Member
Theme này bị lỗi,mình fix lại mà chẳng được anh em nào cảm ơn.hix

truong112

themes vhome thôi bạn nhá. Còn bị lỗi màu như trên thì mình ko gặp phải nhá, test trên màn 240x320 vẫn bình thường.

vuong234

Member
themes vhome thôi bạn nhá. Còn bị lỗi màu như trên thì mình ko gặp phải nhá, test trên màn 240x320 vẫn bình thường.

Chắc chỉ có dòng 320x240 gặp lỗi thui :-?? Dù gì thì mình cũng fix lại lỗi rùi bạn!