• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme Anna PiedPro IDN190. Bộ icon tròn nhìn rất đẹp

thanhtung2290

bạn up lên mediafire font chữ trog theme cho mình đc k vậy. Font chữ của bạn vào operamini có bị lỗi hiển thị chữ k đc đầy đủ k? Thank trc nha.

thanhtung2290

thank nha. Nhưng vhome down về la .zip mà bạn,mìh có đổi thành đuôi gì cũng k cài đc,bạn xem lại dùm mìh nha.

thanhtung2290

bạn xem lại font dùm mình luôn,mình cài vào mấy lần nhưg dt k hiển thị đc,cứ trắng xóa màn hình,fải format 4ngón.

thanhtung2290

bạn up chỉ mình file cài đẵt vhome cho mình đc k( file .sis),up lên mediafire nha. Còn font chữ làm sao để cài đc vậy bạn,mình k dùg thẻ nhớ,mình cài lên ổ E,bạn chỉ dùm mình nha. Thank!

Zkedautinhz1

bạn up chỉ mình file cài đẵt vhome cho mình đc k( file .sis),up lên mediafire nha. Còn font chữ làm sao để cài đc vậy bạn,mình k dùg thẻ nhớ,mình cài lên ổ E,bạn chỉ dùm mình nha. Thank!

đó là skin của vhome , tìm bản vhome khác rồi chép skin đó vào

linhmanhnd

bạn cho mình hỏi ngoài lề chút, mình đã down hiệu ứng effect đổ bóng của bạn ở bên trang tổng hợp hiệu ứng, nhưng đọc hướng dẫn k hiểu lắm, dt mình là C5 00, và mình chỉ muốn cài effect đổ bóng của bạn thôi, thì tải effect của bạn về cop vào C:resource là được à hay phải làm j nữa, tai mình đọc bài hướng dẫn kia cho nhìu máy quá nên hơi loạn, bạn chỉ từng bước hộ mình ^^

truong112

bạn cho mình hỏi ngoài lề chút, mình đã down hiệu ứng effect đổ bóng của bạn ở bên trang tổng hợp hiệu ứng, nhưng đọc hướng dẫn k hiểu lắm, dt mình là C5 00, và mình chỉ muốn cài effect đổ bóng của bạn thôi, thì tải effect của bạn về cop vào C:resource là được à hay phải làm j nữa, tai mình đọc bài hướng dẫn kia cho nhìu máy quá nên hơi loạn, bạn chỉ từng bước hộ mình ^^
Bạn qua topic làm hiệu ứng cho điện thoại để biết cách nhá. Cần phải có c2z bạn nhá

blackpetal

Ai có uid của:
restart
shutdown
flipfont
chat
smartmovie
Facebook

Cho mình xin với nhé.Tks mấy pro nhiều.