• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme Động Chất Lượng Cao "New"_S60v3

hunter19000

Tiếp theo là một loạt theme về tình yêu ;)
sweethug

Love

hung8585

Mình cài vô được mờ kô thấy động đậy j hết, cũng kô thấy thư mục own...j đó. Sao kì yậy? Mình xài con 6120]

khiemhuynh1207

Mình cũng sử dụng 5700, mình vô chổ ownskin mà đâu có thấy chổ nào để bấm ON đâu bạn ? Lam ơn chỉ lại giùm với. Thanks

ahgnaoh_h2t

up lại đi bạn.link die hết rồi còn đâu.
Mà sài mấy cái này công nhận là đẹp thiệt luôn đó,nhưng mà hao pin lắm,Mấy cái này cũng hao hao giống đưa file flash ra làm màn hình chờ,Ngốn pin kinh khủng luôn đó

Chỉnh sửa cuối:

tuanloc1

Chỉnh sửa cuối:

ahgnaoh_h2t

Tối mai các bạn vào, mình up cho một số theme mình đã sưu tầm được. hôm nay bân xem BD thông cảm nhé ( Chủ topic này bò của chạy lấy người rồi:)))

Giữ uy nhé. Hom nay up cho các bạn nè

LinK: http://www.mediafire.com/?sharekey=b04959738aa74c9b08f8df73f2072ed64121e6a828178e813e34c0a955f98962

Thôi không cần nữa đâu bạn à,vì vào xem phát cho hay thôi ,chứ cài cái theme này vào máy chắc ăn rồi đi sạc pin quá,muốn làm cho máy đẹp lắm nhưng mà cũng hơi ngán.khổ thế :|:|:|
Nhưng dù sao cũng thank bạn phát vì đã giữ đúng lời hứa , hi`.

mấy bác ơi cho em xin vày cái theme động của n96 nhá theme trên này không mở được.thank

anhhung17t

bạn ơi theme bạn đẹp quá nhưng mình dùng N82 mà ảnh no ko động được phải làm sao hả bạn

tuanloc1

bạn ơi theme bạn đẹp quá nhưng mình dùng N82 mà ảnh no ko động được phải làm sao hả bạn

bạn cài thêm cái này vào, mở nó lên chọn hiden nó sẽ động thôi! nhớ thank nhé! ( Đổi 7z thành rar)

qkhaihoan

Theme động còn ít quá.. k biết các cao thủ có cập nhật theme mới nào hay hay chưa?

haonam999

co cách nào mình tự tạo theme động ko mấy bạn,mình có mấy tấm hình chụp với bx nên mình muốn lấy hình đó làm theme động,vo owskin thì ko thể làm dc,bạn nào chỉ mình với,thank nhiu`