• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme Động Chất Lượng Cao "New"_S60v3

anhchanbonmat

khi tải về nó có đuôi .7z bạn bỏ trực tiếp ở đó luôn
nếu không bạn đưa vô x-plorer bỏ cũng được

cutyhocit

Mấy thêm này không biết có chưa nếu có thì mod xóa giùm nha :-?? Ai thích thì thank mình post thêm Mấy theme mình đang dùng nè:
Mở đầu là theme tuyết rơi cực đẹp

Cái theme này có cài được cho máy N82 không bạn

azn13579

Cho mình hỏi có pm nào dành riêng để cài ảnh gif làm hình nền mà vẫn động ko?vì đa phần s60v3 cài ảnh gif làm nền cũng như ko.!

ngochung3378

Theme đẹp nhưng thật tiếc vì ko có cho loại màn hình 320x240 ,Thiu thanks ủng hộ vậy , vì chỉ đứng ngó thiu huuuu

datvietdatviet

Héhé thôg cảm na.tớ khôg pít post lên.mà tớ ol pằng đt.mà ở pài 5 đả có pan up ownskin animator ròai pạn xem đi

mrtinhpham

e72 xài được không bạn ơi,mình down về cài thử nó bảo "pm không tương thícch với đt có tiếp tục không"...???...thanks

DinhTuan

e72 xài được không bạn ơi,mình down về cài thử nó bảo "pm không tương thícch với đt có tiếp tục không"...???...thanks

bạn phải nói theme nào xài không được, thì mọi người mới biết đươc chứ, e72 là màn hình ngang, ít hỗ trợ theme động lắm bạn à

sao mình cài cái aquarium mà ko đc nhi?.cài nó chi? Có cái oswin thôi.on,off cũg ko đc. Ai pít chỉ giúp....heppp