• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME ĐỘNG CHO WM5.0

O2xdaIIs

Bạn có thể dùng :
1) Marco flash player 6 + Animated today 4
hoặc :
2) Marco flash player 6 + Flash theme player 2
Những theme mình sưu tầm được ở trên chỉ chạy được khi cài 1) mà thôi chứ không có nghĩa là nếu cài 2) thì không dùng được theme động. Thân.

tkmmkt

Bạn có thể dùng :
1) Marco flash player 6 + Animated today 4
hoặc :
2) Marco flash player 6 + Flash theme player 2
Những theme mình sưu tầm được ở trên chỉ chạy được khi cài 1) mà thôi chứ không có nghĩa là nếu cài 2) thì không dùng được theme động. Thân.
Sorry, mình cũng hơi ngu khi đọc câu trả lời của bạn, chắc tại si nghĩ quá rắc rối :D

Cho mình hỏi lại chút:
1. Marco flash player 6
2. Flash theme player 2
3. Animated today 4

Cài 1 + 3 có thể thay thế cho 1 + 2 không? Và ngược lại?
Nếu cài 1 + 2 + 3 luôn thì có xung đột gì k0? :-??

Bạn nào đã có kinh nghiệm thì chỉ giúp mình.

Mình đang dùng con HTC P4350. K0 biết có ai đã từng thử trên loại này chưa? Cho mình biết ý kiến với.

=D>

sontrang210

các bác ơi o2 mini nhà em vẫn chơi tốt cũng chỉ phải xài đến theme king plus với theme flash player...là chạy ầm ầm rồi nên các bác wm5 yên tâm không phải đắn đo đâu,theme của các bác rất đẹp

ancola66

Super V.I.P
Rất ức chế ở chỗ các bro up các soft lên ko hướng dẫn cụ thể ví dụ cái Macroflash đó phải chỉ cách cài thế nào chứ, người biết ròi thì ko sao người chưa biết thì sao? hài hước thật!
Thứ nhất bạn là người mới thì nên dạo qua một vòng để tìm hiểu . Không nên ức chế như thế ảnh hưởng đến sức khỏe. Người biết rồi thì lúc đầu cũng chưa biết như bạn thôi.Bạn mua PPC chắc chắn bạn là ngừoi thích vọc rồi.
Thứ hai là bạn cần gì thì hỏi thì hỏi rõ ràng không nên la lên như thế, sẽ không có ai trả lời bạn đâu và MOD sẽ del bài của bạn đấy.
Thứ Ba là Macroflash là một phần mềm hỗ trợ chạy các file Flash trên PPC tương tự như trên PC vậy. Với Macroflash bạn phải tải bản dùng cho PPC thì mới cài đặt được. Nếu file Macroflash đó là *.exe thì bạn kết nối PPC với PC và cài đặt như bạn cài phần mềm trên PC vậy. Nếu Macroflash đó là *.CAB thì bạn copy vào thẻ nhớ và cài đặt thôi.

18S67705

hình động trên màn hình today

Phần mềm này có từ lâu rồi bạn ạ
Nếu giới thiệu phần mềm thì bạn nên post bài ở mục "Ứng dụng cập nhật" chứ không nên lập ra Thread mới và nhớ phải có hình minh họa cho bài viết.
Lần sau chú ý bạn nhé !!!=D>

trieuvicasa

Mình dùng thử WM 2003 và Win5,6 dều chạy rất rốt Đây là 1 số hình động pháo hoa tuyệt đẹp mình chụp cho các bạn coi thử mình up ở dưới

Chỉnh sửa cuối:

trieuvicasa

hình động pháo hoa dùng cho todaygif cực đẹp

hình động pháo hoa dùng cho todaygif cực đẹp

Chỉnh sửa cuối:

hhuy

Thứ nhất : phần mềm này đã có lâu rồi , ko nên lặp lại loãn topic .
Thứ 2 : Khi post hình gif thì phải là hình động mới mang lại tính chất minh hoạ thực tế .
Thứ 3 : Khi post bài mà có sử dụng tài liệu của người khác ( hình ảnh & soft ) thì phải nêu tên người mà mình xin tài liệu .
Thứ 4 : Khi post các file nhiều và nặng như vậy nên post lên host khác và up đường dẫn lên đây , như vậy sẽ đỡ cho việc dọn dẹp của các Mod đồng thời cũng đỡ hao tài nguyên của pdaviet .

Đề nghị bạn grút kinh lại cho các lần sau .

Chúc vui

trieuvicasa

Hình gif trên 1mb gửi phai đính kèm chỉ cho 0.2mb do đó k gửi đc. up hot khó down. Todaygif rất kén hình động. 99,9% hình k sd đc .Đây là những hình tôi đã chỉnh sửa lại để dùng đc cho todaygif đầy màn hình(nếu dùng hình động có sẵn đầy màn hình thì 100% k sd đc).Vì vậy tôi mới mở để cho anh em ai thích thì sử dụng.

Chỉnh sửa cuối:

kukingkong

Đóng góp 1 theme có đồng hồ Diamond như hình minh họa, có thay đổi theo giây luôn

(Dùng với Animated Today 4 & Flash 7 tốt).

Có cách nào tắt biểu tượng Animated Today 4 không (vì tôi đã xóa sạch mấy biểu tượng Com. Manager...) và hide thanh toolbar ở dưới để rộng chỗ. Bây giờ thêm icon này lại chừa thêm 1 khoảng cho thanh toolbar thành ra chật quá.

Thanks.

tuantb

- Macro Flash Player (6 hoặc 7).
- Flash Theme Player v2.0
- Theme động (Flash) *.tsk
downloads mấy cái này về không được các bạn ơi.Ai ra tay nghĩa hiệp dùm,cám ơn

longak83

cái giao diện của pác TrieuVi là dùng soft gì thế,cái biểu tượng start màu đỏ ấy :D