• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme effect trên n82 n95 và một số máy s60v3 !

Status
Không mở trả lời sau này.

longntt105

ko cần tạo c2z cũng vẫn làm đươc hiệu ứng bạn ak,đâù tiên bạn chỉ cân cóp file KstorUi.rmp vào thư mục patcher rồi vào patcher apply để autu luôn nhé,sau đó bạn caì ThemeEffectsn82-95.sis vào bộ nhớ maý,đến chỗ có 4dấu tik,bạn chọn 1 trog 4 cái hiệu ưng nhé.caì xong bạn vào theme bật on,of rồi mở laj thành on,thoát ra xem thành quả nhé,muốn thay skin chỉ cần chép foder skin vào ổ c:resource chép đè bạn nhé,rồi thoát ra là đôỉ được hiệu ưng,nêú dung c2z rất dễ xung đột vơí maý.gây đứng máy đó
bạn ơi ! bạn cho mình cái hiệu ứng củ chủ thớt với nha. mình chép đè lên cái c:\recuế\effêc j` đó nó ko cho chép

joeD

À Quang hop cho hỏi giờ máy E71 mình cài được rồi nhưng mình có một máy nữa là n80, nhưng khi chép cái kastor012.rmp bỏ vào rom patcher bấm vô, nó ko có lên nó hiện hình x là ko có tương thích với máy. vậy giờ mình không cần cái đó thì có thể chỉnh cái ecffect được ko? nếu ko thì cho mình xin cái kastor khác tương thích với máy n80 nha Thanks bạn nhiều

mckenzise

ừ.vậy mới đang cần kiếm xem có cách nào không. e chừng rất khó.

Chắc là kô có đâu bạn . Trong ổ Z:\resource kô có thư mục Effect và Setting kô có Theme On/Off mặc định thì khó mà có đc Menu Effects đầy đủ như dòng FP2 lắm .

traigoi2211

quang_hop có thể tạo 1 thớt hướng dẫn phần mềm animenu được ko , bạn giới thiệu phần mềm đó sơ sài quá

với lại mỗi lần restart máy lại là mèo vẫn hoàn mèo thôi , bạn biết cách nào mà nó để luôn không

same

làm được mà. chữ ký của bác ngộ ghê :D

Anh Quang_hop còn những effect nào ngoài gói effect trong animenu không ạ? Những gói effect xài riếc rồi chán quá.... Hay anh có cách làm effect không ạ? Hướng dẫn cho em với... để tự tạo gói effect cho riêng mình cũng được.... kaka.... :D

Quang_hop

Anh Quang_hop còn những effect nào ngoài gói effect trong animenu không ạ? Những gói effect xài riếc rồi chán quá.... Hay anh có cách làm effect không ạ? Hướng dẫn cho em với... để tự tạo gói effect cho riêng mình cũng được.... kaka.... :D

em thử vào đấy mò xem sao. toàn lệnh dài dằng dặc đó. xem quá đã ngán rùi. a chưa nghịch cái nào :D

pekuon

Tải về

Tải về

Down về giải nén rồi chép thư mục effects vào C:\resoures

quyvuong888

mình sài N73 (thuộc dòng bô lão già cả) thế hệ đy trc'. liệu cài cái này có ngốn ram không bạn. mình sợ vào menu nó lại giật đùng đùng

Quang_hop

mình sài N73 (thuộc dòng bô lão già cả) thế hệ đy trc'. liệu cài cái này có ngốn ram không bạn. mình sợ vào menu nó lại giật đùng đùng

ram n73 hơi đuối đó. nhưng cứ thử xem có đc không đã. đc thì cũng chỉ nên dùng cái hiệu ứng nhẹ nhẹ

pekuon

Vậy thì không nên đâu bạn à, bạn chọn những hiệu ứng nhẹ nhàng như là Bart cũng rất đẹp đó, còn mấy cái này thì mình xài E 63 còn ì ạch nữa, hix.

quyvuong888

có lẽ vậy. cài vào mấy ngày sau lại ko chạy nổi. thui cứ sài cái theme yoyo là đẹp òi :D

dracula_bg

E71 em làm được mỗi cái mặc định ban đầu, không làm thay đổi sang hiệu ứng khác được. Có bác nào thay đổi hiệu ứng trên E71 được thì hứong dẫn cụ tỉ cho em với ạ. Chân thành cảm ơn bác chủ top và cả nhà. vì nó rất đẹp :D

Quang_hop

E71 em làm được mỗi cái mặc định ban đầu, không làm thay đổi sang hiệu ứng khác được. Có bác nào thay đổi hiệu ứng trên E71 được thì hứong dẫn cụ tỉ cho em với ạ. Chân thành cảm ơn bác chủ top và cả nhà. vì nó rất đẹp :D

bác đọc kỹ nhé. có hướng dẫn cả rồi đó

prettyboy247

bạn làm theo hướng dẫn này nhé:
ko cần tạo c2z cũng vẫn làm đươc hiệu ứng bạn ak,đâù tiên bạn chỉ cân cóp file KstorUi.rmp vào thư mục patcher rồi vào patcher apply để autu luôn nhé,sau đó bạncaì ThemeEffectsn82-95.sis vào bộ nhớ maý,đến chỗ có 4dấu tik,bạn chọn 1 trog 4cái hiệu ưng nhé.caì xong bạn vào theme bật on,of rồi mở laj thành on,thoát ra xemthành quả nhé,muốn thay skin chỉ cần chép foder skin vào ổ c:resource chép đè bạn nhé,rồi thoát ra là đôỉ được hiệu ưng.mình cũg dùng e71 đó.ban chép thử hiệu ứng sấm sét ở trên xem

dracula_bg

:D cài cái theme Effect mình lại chọn cả 4 cái mới máu chứ :D để mình test lại, vì mình cài như vậy nên sau khi cóp đè lên thì không thấy hiệu ứng chạy nữa.

Status
Không mở trả lời sau này.