• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme icon anna cực đẹp cho ae

duylinh27884

Moderator
thế nào để chỉnh màu của số trong lúc ấn số gọi điện thoại vậy ?

Muốn hỏi thì cũg hỏi sao cho dễ nghe cho người khác muốn trả lời,hỏi mà như ra lệh người khác vậy người ta có biết cũg chẵg ai muốn giúp bạn đâu

ayetm

Theme đẹp nhưng cái phần bấm số đt gọi đi màu đen trùng vs nền nên chả thấy gì bác ơi. Làm sao mà sửa vậy bác ?

duylinh27884

Moderator
Theme đẹp nhưng cái phần bấm số đt gọi đi màu đen trùng vs nền nên chả thấy gì bác ơi. Làm sao mà sửa vậy bác ?

Hôm trước thì bác dongsongvang nói màu quay số trắg trùg với màu nền nên mình fix lại màu quay số đt thàh màu đen.Nay thì bác bảo màu đen trùg với màu nền,Mấy bác mỗi người dùng mỗi dòg máy khác nhau nên hay bị dính vụ trùg màu quay số quá.Theme s60v5 mà lấy cài cho s60v3 >trùng màu quay số!theme của s6v3 fp2 mà s60v3 fp1 lấy cài cũng bị trùng màu.bởi vậy bác nào bị thì chịu khó dùg siscontents fix lại màu chữ hộ mình nhé!

Mrquan1995

Bên lên bài 1 tải lại bản mình vừa fix nhé

a có thể add cho em cái icon “Trợ giúp“,“Ứng dụng“,“Trò chơi“ và thay cột pin với sóng thành 7 vạch màu trắng đc ko.e dùng C5-00 hầu như theme nào cũng ko có 3 icon trên.huhu.thanks a.

duylinh27884

Moderator
a có thể add cho em cái icon “Trợ giúp“,“Ứng dụng“,“Trò chơi“ và thay cột pin với sóng thành 7 vạch màu trắng đc ko.e dùng C5-00 hầu như theme nào cũng ko có 3 icon trên.huhu.thanks a.
Cái icon trợ giúp trên fp2 là mình bó chi với nó rồi đó,trước đây cũg có bạn nhờ mìh add icon trợ giúp cho fp2, nó cùg uid với trợ giúp của fp1 mà trên fp1 add thì hiện còn fp2 thì ko,quái ghê,ko biết do đâu lun:( cho uid của ứ.dụg và tr.chơi trên máy bạn mai mìh add cho

duylinh27884

Moderator
Có thể nhữg theme bạn cài là của fp2 nên full fp2,còn nhữg theme mình post trên 98% toàn là lấy theme của s60v5 edit lại rồi add các app theo máy mìh (n82 fp1) nên các máy fp2 lấy cài ko full là bình thườg ;;)

Mrquan1995

Cái icon trợ giúp trên fp2 là mình bó chi với nó rồi đó,trước đây cũg có bạn nhờ mìh add icon trợ giúp cho fp2, nó cùg uid với trợ giúp của fp1 mà trên fp1 add thì hiện còn fp2 thì ko,quái ghê,ko biết do đâu lun:( cho uid của ứ.dụg và tr.chơi trên máy bạn mai mìh add cho

ý em là cái “ứng dụng“ với “trò chơi“ nó là 1 thư mục mặc định của máy anh ạ.ko phải là app vs games đâu.em ko biết lấy uid ở đâu cả.

Mình 5730s-1 cũng là fp2 nhưng nhiều theme vẫn full nè

A up cho e xim theme này với.thanks

Chỉnh sửa cuối: