• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme iPhone rất đẹp full icon

tigerwin

test trên N5233 trắg + đen đều bị die phone, màn hình lập lòe ( nhòe) xong đen nhỏm ruồi. có bác nào bị thế ko
ai giúp mik với !!!!!!!!!!!!!!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

nhiều người dùng N5233 bị lỗi như thế này mà chủ 2pic k fix hay chú ík ji à. hại chết AE rùi. :(((((((((((. mà 5233 của mik flash lại còn không được ker, up lên ver cao nhất rồi vẫn không đc :-<

mình dùng 5800 sau khi cài thì cũng die luôn. Giờ máy hết pin muốn flash lại cũng chịu. botay toàn tập

ace_hp7

Active Member
h bác kiếm cục pin # lắp vào ,hoặc đem ra cửa hàng nào đấy kích pin lên rồi JAF ,hoặc bác tháo thẻ nhớ ra xoá file theme đi

tigerwin

h bác kiếm cục pin # lắp vào ,hoặc đem ra cửa hàng nào đấy kích pin lên rồi JAF ,hoặc bác tháo thẻ nhớ ra xoá file theme đi
cảm ơn bạn nhiu lắm. Mình tháo thẻ nhớ ra -> sạc pin -> gắn thẻ vào gở bỏ theme -> ok keke...