• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme iPhone rất đẹp full icon

hoaikent_gl

Bác hiểu nhầm ý tôi rồi , ý mình là mình download them nokia khác về cho máy thì vẫn mượt như them gốc . Còn them này làm cho tốc độ cảm biến chậm lắm .

Thật sự là dân công nghệ thì speed

Ntv_79

Bác hiểu nhầm ý tôi rồi , ý mình là mình download them nokia khác về cho máy thì vẫn mượt như them gốc . Còn them này làm cho tốc độ cảm biến chậm lắm .

Thật sự là dân công nghệ thì speed

Chắc do máy bạn thôi! Trong máy mình khoảng 30 theme như trên, cài khoảng 200 app, chạy ẩn 1 số thứ, hiệu ứng sao bay lấp lánh... mà vẫn chạy băng băng đây!

HoangPigG

Chắc do máy bạn thôi! Trong máy mình khoảng 30 theme như trên, cài khoảng 200 app, chạy ẩn 1 số thứ, hiệu ứng sao bay lấp lánh... mà vẫn chạy băng băng đây!

200 app cơ à?Em đc có hơn 10app :(:(

khoa1989

dã man thế 200 app.mình có 100 app đã không đỡ đc rồi:|

Ntv_79

iPhone iOS by PrinceEndymion88

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

bunrieucua

Fix lại link anh ơi,link này vào 1 đống file,chẳng bít cái nào là iphone trên cả:(

Last edited by a moderator:

cutuan93

anh ơi anh xem lại cái themes thứ 5, cái có nền là cái lá xanh đó, em cài vào trên máy 5233 thì máy chết lun, khởi động không lên nữa, mang ra sửa thì bị lỗi phần mềm, phải chạy lại chương trình máy, hết 120k hu2, nhưng em vẫn tưởng k phải do cái themes này nên sửa xong em lại hackphone và tiếp tục cài themes này lần 2, kết quả y chang, chết máy, ra chạy lại mất thêm 120k nữa, ặc ặc

tinhbuon84

Eo...bạn cài vào thẻ nhớ ý...nêu bi lỗi thì tháo thẻ nhớ ra..
Bạn mất tiền oan rồi

bunrieucua

Eo...bạn cài vào thẻ nhớ ý...nêu bi lỗi thì tháo thẻ nhớ ra..
Bạn mất tiền oan rồi
Bác này nói chuẩn đó.
anh ơi anh xem lại cái themes thứ 5, cái có nền là cái lá xanh đó, em cài vào trên máy 5233 thì máy chết lun, khởi động không lên nữa, mang ra sửa thì bị lỗi phần mềm, phải chạy lại chương trình máy, hết 120k hu2, nhưng em vẫn tưởng k phải do cái themes này nên sửa xong em lại hackphone và tiếp tục cài themes này lần 2, kết quả y chang, chết máy, ra chạy lại mất thêm 120k nữa, ặc ặc
Tuy cài theme vào thẻ nhớ thì lâu hơn so với cài trên máy thật.
Nhưng dù theme cài có lâu đến mấy thì bạn cũng nên cài theme trên thẻ.
Thứ nhất,tránh trường hợp die phone như của bạn thì có thể tháo thẻ nhớ ra(rồi sau đó lắp thẻ lại và xóa theme đó đi).
Thứ hai,cài theme trên thẻ sẽ tiết kiệm bộ nhớ máy hơn(bộ nhớ máy càng trống nhiều càng hỗ trợ cùng RAM máy để chạy các soft cũng như thao tác nền phone nhanh hơn).
Bạn lưu ý nhé.Lần này bị mất 240k chắc chừa rùi chứ:-?

boy_online01

Còn ai dùng X6 thì phải format 4 ngón (vì con này ko có thẻ nên chẳng thể format thẻ được). Nếu vẫn ko lên màn hình thì flash lại FW là ổn.

cutuan93

Bác này nói chuẩn đó.

Tuy cài theme vào thẻ nhớ thì lâu hơn so với cài trên máy thật.
Nhưng dù theme cài có lâu đến mấy thì bạn cũng nên cài theme trên thẻ.
Thứ nhất,tránh trường hợp die phone như của bạn thì có thể tháo thẻ nhớ ra(rồi sau đó lắp thẻ lại và xóa theme đó đi).
Thứ hai,cài theme trên thẻ sẽ tiết kiệm bộ nhớ máy hơn(bộ nhớ máy càng trống nhiều càng hỗ trợ cùng RAM máy để chạy các soft cũng như thao tác nền phone nhanh hơn).
Bạn lưu ý nhé.Lần này bị mất 240k chắc chừa rùi chứ:-?

ối anh nhầm ùi em cài vào thẻ nhớ mà, vẫn chết máy mới hay đó, khi mình cài xong vào cài đặt nhấp vào cái themes là die phone lun

hung160990

biết hack phone mà không biết chạy lại phần mềm à :|

DinhTuan

ối anh nhầm ùi em cài vào thẻ nhớ mà, vẫn chết máy mới hay đó, khi mình cài xong vào cài đặt nhấp vào cái themes là die phone lun
vậy bạn có tháo thẻ nhớ ra, rồi khởi động lại máy không? nếu không lên thì flash lại là OK

chanhkho1908

mình đổi icon của theme ip4 kia sang theme khác-> cài-> die phone->bật lên chữ nokia tắt rụp :)) hoảng. may mà biết flash lai nên ko sao hihi

HoangPigG

Anh NTV ơi,anh có thể đổi hình dưới đây thành hình nền của 1 theme Iphone của anh đc ko?

Em convert ảnh sang định dạng SVG,trong này có 2 file,anh xem file nào đc thì anh làm giúp em với ạ!
Em cám ơn anh!
http://www.mediafire.com/?zk3oovdp2941kyf

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Anh NTV ơi,anh có thể đổi hình dưới đây thành hình nền của 1 theme Iphone của anh đc ko?

Em convert ảnh sang định dạng SVG,trong này có 2 file,anh xem file nào đc thì anh làm giúp em với ạ!
Em cám ơn anh!
http://www.mediafire.com/?zk3oovdp2941kyf

Đã convert rồi thì chỉ việc dùng siscontents mở file theme ra rồi bấm vào file.mif và thay entry01.svg (hình nền trong menu) và entry02.svg (hình nền ngoài hs) thôi bạn. Thử làm đi!

chanhkho1908

Anh kiên ơi thay hộ em icon iphone 4 của anh vào theme này giúp em với
,Em muốn thay tất cả icon trong Setting, phần mềm Change Icon Theme S60 chỉ thay dc icon ở Menu thôi.