• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme iPhone rất đẹp full icon

Ntv_79

Anh kiên ơi thay hộ em icon iphone 4 của anh vào theme này giúp em với
,Em muốn thay tất cả icon trong Setting, phần mềm Change Icon Theme S60 chỉ thay dc icon ở Menu thôi.

Anh kien nào ở đây? PHiên bản change icon theme mới đã đổi icon trong setting, tin nhắn... rồi bạn nhé! Mình đã cập nhật trong topic đó rồi!

HoangPigG

Đã convert rồi thì chỉ việc dùng siscontents mở file theme ra rồi bấm vào file.mif và thay entry01.svg (hình nền trong menu) và entry02.svg (hình nền ngoài hs) thôi bạn. Thử làm đi!

Anh hướng dẫn cụ thể cho em đc ko?em thử rồi nhưng ko thay đc

Ntv_79

Anh hướng dẫn cụ thể cho em đc ko?em thử rồi nhưng ko thay đc

Mình đã xem 2 file bạn convert rồi có vẻ dung lượng quá lớn. Bạn thử convert lại giống như lần trước cái abtract ấy. Còn thay thì đã có topic hướng dẫn và mọi người cũng thảo luận nhiều rồi!

- Mở siscontent trên máy tính, rồi mở (bấm icon trên thanh công cụ hoặc vào file/open). Sau đó bấm vào icon biểu tượng có 4 cái ô vuông > Vậy là xem được các file trong theme đó ở dưới (có .skn, .mbm, .mif)> Bạn nháy đúp chuột vào 1 file .mif (có 2 file .mif). Cửa sổ mở ra sẽ bao gồm toàn bộ các entry.svg trong file.mif đó > Bạn thay 2 cái entry đầu tiên entry01.svg (hình nền trong menu) và entry02.svg (hình nền ngoài hs). Thay bằng cách, chỉ chuột vào entry đó rồi bấm phải chuột, chọn replace, sau đó chọn đến chỗ file.svg mà bạn đã convert. Làm tương tự với entry02.svg và với file.mif còn lại!!!

HoangPigG

Em cũng làm như thế,nhưng trong 2 file.mif đó,2 entry 1 và 2 ko chọn đc Replace mà chỉ chọn đc extract...

Ntv_79

@HoangpigG cho mình xin phần mềm convent (.svg ) với

Đây bạn qua đây, bấm vào Online (Upload image to Trade) rồi covert, xong down về dùng thôi. Phần mềm thì toàn bản quyền thôi ko dùng được cái nào cả.

Ntv_79

bạn Converter trực tiếp ở đây:http://www.enetzwerk.de/svg/index2.html
@ntv_79:Trong máy ở dưới trường em có phần mềm đổi,nhưng ko nhớ là lấy đâu.

Rất nhiều phần mềm đổi được, nhưng không tìm được cái nào bẻ hoặc có thuốc thôi, mà chắc cũng ko ai bỏ đô ra để mua chỉ để edit một vài cái theme. Nếu bạn có bản nào đã bẻ hoặc có thuốc thì share cho mọi người!

quyvuong888

iGlass theme full icon

Thêm một thêm full icon iP nữa cho anh em đây! Thật là tuyệt vời khi dùng với spb hoặc N-Desk vì mình đã edit và add thêm rất nhiều icon cho nhiều ứng dụng, widget ngoài HS lại trong suốt nữa nên nhìn hs càng tuyệt vời! Còn chần chừ gì mà không down về bổ sung cho bộ sưu tập iP theme của bạn nhỉ!!!

DOWNLOAD NÀO >>

Vivid Green By Larsson IP icon by Ntv_79.sis

test trên N5233 trắg + đen đều bị die phone, màn hình lập lòe ( nhòe) xong đen nhỏm ruồi. có bác nào bị thế ko
ai giúp mik với !!!!!!!!!!!!!!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

cùng cảnh ngộ với bác này, cài vào ok, nhấp vào 1 cái để xem trước xem nó ra làm sao, ok. nhấp phát nữa để dùng. sụt nguồn luôn, khởi động lên tay nắm tay rồi lại mờ dần và lại khởi động lại. phải flash lại. mấy theme của bác độc quá ~X( (theme màu xanh lá cuối cùng ấy, x6)

nhiều người dùng N5233 bị lỗi như thế này mà chủ 2pic k fix hay chú ík ji à. hại chết AE rùi. :(((((((((((. mà 5233 của mik flash lại còn không được ker, up lên ver cao nhất rồi vẫn không đc :-<

Chỉnh sửa cuối:

socloc20

dùng cfw c6 thì không bị, nhưng hack phone bình thường mà cài là die

quyvuong888

die xong còn k flash đc cơ. chắc phải mang ra hàng họ có box mới đc. à mà còn bảo hành. liệu sag nokia care liệu họ bảo hành cho k nhỉ. có lâu k

socloc20

bác NTV_79 cho hỏi, làm sao để đổi icon của maps, extras, internet, office, tools vậy, mình mod hết các icon kia rồi, chỉ còn mấy icon này là không tìm ra được để sửa, bày mình thay các icn đó nha

heaven3tt

cho em xin cái theme iBlack theme ( nền đen xìn ) cho v3 đi .CÀi vào icon ứng dụng mỗi cái 1 kiểu. hix. máy ko thẻ nhơ ngoài mà dùng chắc reset máy ko nên mất .

congdan8x

cai theme Vivid Green By Larsson IP icon by Ntv_79.sis cai xong con 5530 cua minh die lun may cai vao the? . chu thot sua lai di

lebensborn

em dung rat nhieu themes cua a. nhung chang cai nao full icon ca. may em dung la sony vivaz icon playnow va 1 so thu khac khong thay doi du cai themes nao di nua

bugi056

Máy em chưa hack, cài không được, máy báo lỗi chứng chỉ, phải hack phone mới cài được những thêm này hả bác ?