• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme iphone rất đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

cupidbaby

iPhone

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cái này theo mình xếp vào theme iphone là hợp nhất:

blue apple​

Toàn táo không hà e. Cái này gọi là theme táo thì hợp lý hơn chứ có thấy liên quan gì tới Iphone đâu. Em post vào cập nhật hợp lý hơn.:D

w2k

đẹp đấy. nhưng mình khoái 2 màu đen và xanh dương kết hợp hơn.

rất đẹp,nhưng quá nặng,bung ra tới hơn 6 me :O

đẹp mới nặng chứ anh. cái them em đang xài bung ra đến 9 mê thì sao. ăn chơi ko sợ mưa rơi!!

Last edited by a moderator:

anhtuan206

mình đã dùng cái theme ở bài 1 rất lâu rồi.mình rất thích theme đó,nhưng cũng hơi lâu muốn thay đổi chút.ai có theme iphone hoặc win vista hoặc win7 đẹp up lên mình xin với.mình rất thích các icon của nó.

ahgnaoh_h2t

Sư huynh tìm dùm em theme giống dậy mà màu đen dc ko ạ.Màu này nhìn ko đẹp lắm nhưng dc cái là Icon đẹp ^^!

Theme Iphone màu đen đây,nhìn đẹp hơn mấy kái kia nhiều,bạn tự đown về mà xem nhá,mình không cài screenshot đây nên không đua lên

Download

w2k

Mình cũng đang dùng theme iPhone, share các bạn xem thử

nền màu đen hết thì đẹp hơn. có thêm chút trắng ở dưới thấy lạc quá. ý kiến của mình. pác nào có themes iphone mà nền trong và nền ngoài đều màu đen hết thì post lên nhé. bấm THANKS sau khi có bài post.

anhtuan206

nền màu đen hết thì đẹp hơn. có thêm chút trắng ở dưới thấy lạc quá. ý kiến của mình. pác nào có themes iphone mà nền trong và nền ngoài đều màu đen hết thì post lên nhé. bấm THANKS sau khi có bài post.

bạn thử cái này nhé. http://www.mediafire.com/download.php?mmmwzdjmyl2 hay thì thanks nha.:D.mình đã thử với máy của mình.cũng có các ô ô nhỏ ở dưới nhưng ko phải ngang luôn như hình trên mà nó cao dần cao dần rồi mờ,icon và cột sóng cũng khác.trông đẹp hơn hình trên.bạn thấy hay cứ tải về thử.

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.