• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme iphone rất đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

anhtuan206

ymme

ở đây mọi người có ai có bộ icon iphone cho s60v3 thì cho em được không ạ?

ninhhot

Chào a.a giúp e tý dc k?có cái theme nào của iphon a thấY chẹp up lên link htt\vietup.com cho e xin dc k?tại e ol bằng dt nên k dOW...link kia dc.thanks a nhìeu

vqt0812

bác nào có theme iphone nhưng chữ màu đen ko? tại em có kái nền với kái logo tự làm màu sáng mất rồi.thanks all!

anhtuan206

Chào a.a giúp e tý dc k?có cái theme nào của iphon a thấY chẹp up lên link htt\vietup.com cho e xin dc k?tại e ol bằng dt nên k dOW...link kia dc.thanks a nhìeu

trời cái trang vietup của bạn đưa, mình up lên mới hôm qua mà hôm nay nó đã die hết rồi.làm mình phải up lại.mệt quá đi.

ninhhot

trời cái trang vietup của bạn đưa, mình up lên mới hôm qua mà hôm nay nó đã die hết rồi.làm mình phải up lại.mệt quá đi.
Làm piền b qúa.thanks b nhiều.mà b thấy cái nào đẹp thì cứ up lên đó cho m xin nha.
Posted via Mobile Device

anhtuan206

ở đây mọi người có ai có bộ icon iphone cho s60v3 thì cho em được không ạ?
mình có mấy bộ icon của iphone đây.mình cũng làm theme thử nhưng mà mất time lắm bạn ạ.nhưng được cái là nó theo ý của mình mà.:D

ymme

mình có mấy bộ icon của iphone đây.mình cũng làm theme thử nhưng mà mất time lắm bạn ạ.nhưng được cái là nó theo ý của mình mà.:D

cảm ơn bạn rất nhiều,nhưng mình cần bộ icon svg cơ,còn bộ này cho vào carbide.ui thì nhiễu lắm.hồi trc đã 1 lần tải rồi xong lại xóa đi.

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.