• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme mang phong cách Android

songheo

Phong cách Android :O:O

http://www.mediafire.com/?m8xido1s5151ih1

Chỉnh sửa cuối:

yamamiiori

Theme đẹp lắm bác.Nhưng sao ko thấy có hướng dẫn vậy ? chep nguyên files vào là dc hả bác.Chỉ e làm với.Thanks nhìu

phamtrandat

???????????

:đẹp lắm:Dmà dùng ntn ?dùng cho máy nào vậy?bạn nói rõ chia sẽ với mọi người được o?:-?

Zenki

Super V.I.P
Chủ Topic Test chưa? Kiểm tra lại cho anh em coi, sao thấy ai cũng bảo không hoạt động là sao :(

songheo

Mình Đang sài trên OS4 bình thuong mà các bác xem thế nào dùng winterboad chọn thu mục 1,2,3,4 là ok hết!

nhuthai

Mình chép đúng như bạn hướng dẫn vào thì bị chồng icon .Phải làm sao nữa bạn ?

songheo

Bạn dùng phần mềm tạo icon trong suốt rồi tạo ra các icon thay vào các chổ nào bạn muốn nha "ILBANK"

m0nk3y86

Đã test trên 3G-W 16Gb iOS4.1 rất ok, tuy nhiên dùng ko mượt vì hơi nặng. Mà cái bộ icon ko có trong theme, ai up hộ đê ;;)

songheo

Tớ để cho các cậu tự mod icon đó chứ mỗi người một kiểu chép cho các bác không đủ cái này cái kia nhìn xấu thêm thôi!

m0nk3y86

Tớ để cho các cậu tự mod icon đó chứ mỗi người một kiểu chép cho các bác không đủ cái này cái kia nhìn xấu thêm thôi!

Vậy cho tui cái bộ icon trong đấy đê, he he :p

tanbiu

Link của bạn là private rồi. Chỉ có owner mới vào được thôi! Bạn cho mình hỏi với Iphone 4 4.0.1 có cài được theme này không? Mình đã thủ cài mấy theme của Nexus và Android nhưng cái slider ở Lock Screen nó vẫn là của ỊPhone.
Thanks bạn nhiều nhé. Theme của bạn rất đẹp! Hy vọng được bạn giúp đỡ!