• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme mang phong cách Android

tanbiu

Bạn cứ chép thử vào nếu ko được thì xóa ko ảnh hưởng gì đâu mà sợ winterboad trên OS4 mình nghỉ là được hết
Line mới đây nèhttp://www.mediafire.com/?obuz2out7tbyou1

Đã cài và kết thì thật là thảm. Lockscreen thì vẫn là Default của IP. Mình biết là có thể dùng IBlank để chỉnh lại icon nhưng cho mình hỏi thêm là ỏ Homepage máy cua bạn khung menu là giả lập phải không? đông hồ va lịch có hiện ở tát cả cac trang sau không?Và 3 thanh Menu ở Dock là giả hay thật co thể la sửa được? Còn của mình tất cả là giả hết. Sr bạn vì quá nhiều câu hỏi. Đây là một sồ hình ảnh của em nó sau khi mới thay áo. Mong ban chỉ giáo va góp ý.

songheo

Vâng chỉ là giả nhưng muốn sửa cũng được nhưng phải cài thêm nhiều app hao pin và nặng máy lắm pác à!

gaboy1012

dùng winter boad ai chẳng biết có điều là dowlod về xong,coppy kiểu gì vào máy mới là 1 chuyện đó bác à